>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุยไรกันอ่ะ ไม่เห็นรู้เรื่อง.........

มีตังค์ให้ยืมซัก 200 มั๊ย :sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน
คุยไรกันอ่ะ ไม่เห็นรู้เรื่อง.........

มีตังค์ให้ยืมซัก 200 มั๊ย :sweet_kiss:

เอาไปทำไรอะพี่เบิ้ล 200 เนี่ย?

เออ ต้นว่าจะโทรถามพี่พอดีเลย

คือ ตอนนี้อยากได้ ชั้นวาง ดีวีดี อะ

ไปถามร้านที่เค้าใช้อยู่ บนเซนทรั่ล

เค้าบอกว่า แถว ๆ จรัญ มีเยอะ

เลยอยากถามพี่เบิ้ลว่า พี่พอจะรู้ปะ ว่ามันอยู่ตรงไหน

ยังไง ถ้าต้นจะซื้อ จะโทรไปหาพี่นะ

บาย ๆ

เรื่องตังค์ติดต่อน้าต้นหื่นได้เรยคับ..เค้าเหลือ...!!!.. :wink: :biggrin:

อากาศแบบนี้

นัดก่อนปีใหม่ซะทีดีแมะ

ว่าไงพี่น้องงงงงงงง

ว่างัยว่าตามกัน...ตามเสือซุ่มทั้งหลายด้วยนะ.. :wink:

ผมขึ้นเชียงใหม่ 27 ไม่ก็ 28 นะคร้าบบ.... นัดก่อนไปก็ดีเน้อ

พี่ต้นเสาร์นี้เลยมั้ยเรื่องสปริงอ่ะ..ผมว่างทั้งวัน พี่ว่างตอนหนายย :sweet_kiss:

ผมขึ้นเชียงใหม่ 27 ไม่ก็ 28 นะคร้าบบ.... นัดก่อนไปก็ดีเน้อ

พี่ต้นเสาร์นี้เลยมั้ยเรื่องสปริงอ่ะ..ผมว่างทั้งวัน พี่ว่างตอนหนายย :sweet_kiss:
ป๋มก็ขึ้นพิดโลก 26 คับ...ถ้าว่างแวะเข้าไปจิบน้ำด้วยกันนะน้า.. :brick: :byebye:

เอาไปทำไรอะพี่เบิ้ล 200 เนี่ย?

เออ ต้นว่าจะโทรถามพี่พอดีเลย

คือ ตอนนี้อยากได้ ชั้นวาง ดีวีดี อะ

ไปถามร้านที่เค้าใช้อยู่ บนเซนทรั่ล

เค้าบอกว่า แถว ๆ จรัญ มีเยอะ

เลยอยากถามพี่เบิ้ลว่า พี่พอจะรู้ปะ ว่ามันอยู่ตรงไหน

ยังไง ถ้าต้นจะซื้อ จะโทรไปหาพี่นะ

บาย ๆ

ร้านเฟอร์นิเจอร์ข้างในมันเยอะอยู่นะ แต่จะให้เจาะจงมันไม่ได้อ่ะ
ลองวิ่งเข้ามาดูละกัน

ปล.ถ้าโทรมาภายใน 10 นาทีนี้ก้อจะตอบแบบข้างบนเนี่ย :biggrin:

ร้านเฟอร์นิเจอร์ข้างในมันเยอะอยู่นะ แต่จะให้เจาะจงมันไม่ได้อ่ะ
ลองวิ่งเข้ามาดูละกัน

ปล.ถ้าโทรมาภายใน 10 นาทีนี้ก้อจะตอบแบบข้างบนเนี่ย :biggrin:
55555555555.........:biggrin:

ป๋มก็ขึ้นพิดโลก 26 คับ...ถ้าว่างแวะเข้าไปจิบน้ำด้วยกันนะน้า.. :brick: :byebye:

พิดโลกไกลมากกกกก.. เคยเข้าไป :coolly-0035:

8888888888888888888888888 แถมไปเลย :coolly-0044:

26-27-28 สงสัยรถติดน่าดู 28 จะขึ้นลำปางเช่นกัน

บ้านนี้เค้ามีอารายกานอีกแระ

^^

บ้านนี้เค้ามีอารายกานอีกแระ

^^

เอาเบอร์โทรมาอีกเดะน้อง

อีกไม่กี่วันนี้จะพาไปกินร้านอาหารอร่อย ๆ แถว ๆ พระประแดง

หรือโทรมาละกัน

26-27-28 สงสัยรถติดน่าดู 28 จะขึ้นลำปางเช่นกัน

ป๋ายศ เดินทางปลอดภัยนะคับ

แต่รถติด ก็ดีกว่าไม่ติดนะ

เพราะรถติด มันไม่อันตรายไง

ถ้ารถไม่ติด เกิดอุบัติเหตุบ่อย

ไม่มีไรคับน้า...แค่แลกเปลี่ยนกิ๊กกันเจ๋ยๆ..!!!:eeek:

อิอิ....:wink: :biggrin:

น้าอ๊อด เปลี่ยนสามีกับใครอะ? :coolly-0046:

เออ พี่น้องพระราม 3 คั๊บ

เมื่อวันเสาร์มีประชุมคณะกรรมการ เวบเซฟไทย

ผมไม่ว่างไปร่วมประชุม

แต่ที่ประชุมมีมติมาว่า

พระราม 3 น่าจะมีจัดมีตติ้งกับเค้าบ้าง

เลยได้คิวมา เดือนมิถุนายน

ยังไงใครมีร้านที่ชอบ แถว ๆ บ้านเรา แล้วคิดว่าน่าจะเหมาะกับการจัดมีตติ้ง ที่จอดรถสะดวกสบาย

ก็ช่วยกันเสนอมาดีมั๊ยคั๊บ

เออ เมื่อกี๊ ไอน้องแชมป์ เอาขนุนมาฝากเพียบเลย

เค้าไปที่สวนของเค้ามา

ใครอยากกินโพสท์ไว้นะ

เด๋วพรุ่งนี้ตระเวนแจก

นอนไม่หลับวุ้ย

ทำไมปีนี้ ปีใหม่ มันเงียบ ๆ เนาะ

ถ้าไม่มีไรผิดพลาด

ผมว่า เสาร์ - อาทิตย์นี้นัดกินข้าวกันดีแมะ

อยากเสียตัว เอ๊ย เสียตังค์

ว่าไงกันบ้างค๊าบ

น้าอ๊อด เปลี่ยนสามีกับใครอะ? :coolly-0046:
บร้า..!..ต่ะเองก็.. อย่าเอ็ดไปจิ..:eeek: :biggrin:

เออ พี่น้องพระราม 3 คั๊บ

เมื่อวันเสาร์มีประชุมคณะกรรมการ เวบเซฟไทย

ผมไม่ว่างไปร่วมประชุม

แต่ที่ประชุมมีมติมาว่า

พระราม 3 น่าจะมีจัดมีตติ้งกับเค้าบ้าง

เลยได้คิวมา เดือนมิถุนายน

ยังไงใครมีร้านที่ชอบ แถว ๆ บ้านเรา แล้วคิดว่าน่าจะเหมาะกับการจัดมีตติ้ง ที่จอดรถสะดวกสบาย

ก็ช่วยกันเสนอมาดีมั๊ยคั๊บ
เอ้าววววว....งานใหญ่มาแว๊วพี่น้องงงงงง...
อย่าให้เหมือนมิตติ้งกลุ่มย่อยล่ะ.. อายเค้าตายเรย
...ร่วมด้วยช่วยกันนะค๊าบบบบบบบบ :sweet_kiss: :byebye:

นอนไม่หลับวุ้ย

ทำไมปีนี้ ปีใหม่ มันเงียบ ๆ เนาะ

ถ้าไม่มีไรผิดพลาด

ผมว่า เสาร์ - อาทิตย์นี้นัดกินข้าวกันดีแมะ

อยากเสียตัว เอ๊ย เสียตังค์

ว่าไงกันบ้างค๊าบ
กินเผื่อด้วยนะน้า..เสาร์นี้ป๋มคงอยู่พิดโลกแระ...!:go: :byebye:

เอาเบอร์โทรมาอีกเดะน้อง

อีกไม่กี่วันนี้จะพาไปกินร้านอาหารอร่อย ๆ แถว ๆ พระประแดง

หรือโทรมาละกัน

โหที่ลายเซนตัวเบ่อเริ่ม

อะงั้นบอกอีกที

0865117290

ถ้าอยากเสียตัวแล้วไม่มีใครไปเปงเพื่อนโทรมาได้นะ

5555:coolly-0010:

พี่น้องพระราม 3 คับ

คืนนี้ ประมาณ เที่ยงคืน

มีใครจะไปช่วยกู้ชื่อให้เซฟพระราม 3 ปะคับ

ผมโดนไอจู๊ซ พี่ออย ไอต้นอาร์บี ฯลฯ ถล่มมาหลายหนแระ

พี่เบิ้ล ถ้าเลิกงานแล้ว แวะไปก็ได้นะ แถว ๆ เพชรเกษม

ตีนุ๊กกัน มาร์คกี้ น่ารักนะ :coolly-0044:

โหที่ลายเซนตัวเบ่อเริ่ม

อะงั้นบอกอีกที

0865117290

ถ้าอยากเสียตัวแล้วไม่มีใครไปเปงเพื่อนโทรมาได้นะ

5555:coolly-0010:

พรุ่งนี้ ทำงานปะ?

พอดีจะผ่านไปแถว ๆ นั้นอะ

พี่น้องพระราม 3 คับ

คืนนี้ ประมาณ เที่ยงคืน

มีใครจะไปช่วยกู้ชื่อให้เซฟพระราม 3 ปะคับ

ผมโดนไอจู๊ซ พี่ออย ไอต้นอาร์บี ฯลฯ ถล่มมาหลายหนแระ

พี่เบิ้ล ถ้าเลิกงานแล้ว แวะไปก็ได้นะ แถว ๆ เพชรเกษม

ตีนุ๊กกัน มาร์คกี้ น่ารักนะ :coolly-0044:
ตีนุ๊กไม่เก่งอ่ะ..ตีมาร์คกี้หยั่งเดียวได้มะ..ถนัด!!!:dribble: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม