>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาครับ..:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
พรุ่งนี้วันเกิดเสี่ยต้น BRITH DAY ล่วงหน้านะครับพ่อหนุ่ม ...............:biggrin:

ขอบคุณพี่มอสคับ พี่เป็นไงบ้างตอนนี้ เห็นเมื่อกี๊เจอไอนุ มันบอกโทรไป พี่ไม่ค่อยรับสาย

ยังไง นัดกินข้าวกันดีมั๊ย วันอาทิตย์นี้ อากาศน่าจะยังดีอยู่

ตั้งกระทู้ใหม่ไปเลย วันเกิดน้องต้นจัดไป

อะ ขอบคุณป๋าลองคับ :coolly-0044:

ผมว่าร้านตอนเย็นได้เยอะกว่า แต่ข้าวกับน้ำจิ้มสู้รอบกลางวันไม่ได้อ่ะ

ว่าแต่ rb25 เป็นไงบ้างอ่ะ ที่คุยกันวันนั้นอ่ะ :coolly-0040:

ร้านข้าวมันไก่วัดดอกไม้อะ

พี่พาคนไปกิน เยอะแระ

หลาย ๆ คน ฟันธง(คอนเฟิร์ม)ว่า ตอนเย็นอร่อยกว่า

แต่ก็แล้วแต่อะนะ ลิ้นคนไม่เหมือนกัน

ใช่คับ คันนั้นแหละ เห็นแล้วยังเสียดายอยู่เลยคับ

งามจริง ๆ ไม่น่าขายเล๊ยยยย

แล้วทีนี้ จะหาที่ไหนล่ะ งาม ๆ ใหม่ ๆ แบบคันนั้น :coolly-0027:

มาครับ..:coolly-0028:

เงียบไปเลยพี่

วันอาทิตย์นี้เป็นไงพี่เบิ้ล มานั่งกินข่าว นั่งคุยกัน ดีมั๊ยพี่? :coolly-0020:

ขอบคุณพี่มอสคับ พี่เป็นไงบ้างตอนนี้ เห็นเมื่อกี๊เจอไอนุ มันบอกโทรไป พี่ไม่ค่อยรับสาย

ยังไง นัดกินข้าวกันดีมั๊ย วันอาทิตย์นี้ อากาศน่าจะยังดีอยู่

อะ ขอบคุณป๋าลองคับ :coolly-0044:

ร้านข้าวมันไก่วัดดอกไม้อะ

พี่พาคนไปกิน เยอะแระ

หลาย ๆ คน ฟันธง(คอนเฟิร์ม)ว่า ตอนเย็นอร่อยกว่า

แต่ก็แล้วแต่อะนะ ลิ้นคนไม่เหมือนกัน

แล้วทีนี้ จะหาที่ไหนล่ะ งาม ๆ ใหม่ ๆ แบบคันนั้น :coolly-0027:

เงียบไปเลยพี่

วันอาทิตย์นี้เป็นไงพี่เบิ้ล มานั่งกินข่าว นั่งคุยกัน ดีมั๊ยพี่? :coolly-0020:

วันเกิดหายไปไหนมา มีคนมามอบขอบขวัญให้รึเปล่า...:sexy_girl:

สงสัยต้องรอซื้อรถน้าต้น แน่ๆเลย หน้าหลังอูม ล้อ RG ปัดหลัง ครบจริงๆเลย

อยากได้เบาะหนังแท้24 ปรับไฟฟ้า ใครมีไม่ได้ใช้เอามาแลกกะผมป่าว

หวัดดีกั๊บพี่น้องทุกท่าน.............ปายแระ.. แว๊บ!!! :byebye:

ไม่มีเหมือนกันครับพี่น๊อต

โปรเจค 25 คงต้องเรื่อยออกไปก่อนละ Pepp มีโปรเจคอื่นแทน:coolly-0017:

ซะงั้นวันนั้นเหมือนจะเอาเลยนะนั้น :sweet_kiss: ลงเครื่องใหม่จะได้ไม่ต้องตูด turbo

หวัดดีกั๊บพี่น้องทุกท่าน.............ปายแระ.. แว๊บ!!! :byebye:

แว๊บด้วยคับน๊าาา

อยากได้เบาะหนังแท้24 ปรับไฟฟ้า ใครมีไม่ได้ใช้เอามาแลกกะผมป่าว

มีคับ

ติดมากับรถผมเลยคับ

แต่ไม่แลกคับ

ยกเว้น เอาเด็กในสังกัด มาให้หมด

ถึงจะยอมแลก (เอาแต่ ญ น่ะว่อย กะทิง ไม่เอา)

พี่น๊อต..เมิงจะออกแนวไฮโซแล้วหรือ...:biggrin:

เข้าใจผิดแระพี่มอส

มันจะแอบขายเซฟ ไปเป็นวีไอพีคับ

หึหึหึ

แนบรูปเพื่อนร่วมงานที่บริษัทหน่อยดีกว่า

เผื่อพี่มอส อยากแวะมาเที่ยว :coolly-0046:

ไฟล์แนบ

59.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
ตั้งแต่ปีใหม่มา ธุระเยอะจิงผม

พอดี ไปเจอรถใครไม่รู้ จอดอยู่

สวยดี

เลยไปแอ๊ค ถ่ายรูปรถเค้ามาซะงั้น

อิอิอิอิอิอิอิอิ

เป็นไงพี่น้อง ดูเหมือนเป็นเจ้าของไม๊? :coolly-0046:

ไฟล์แนบ

63.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
ช่วงนี้อากาศดีเนอะ

ขับรถ สบายอารมณ์ดีจั๊ง

บรรยากาศ น่านอกใจ

เหอ ๆ ๆ :coolly-0046:

แล้วก็อีกนิด

น้อง ๆ ที่ทำงาน

เห็นมีจังหวะ แฟนเผลอ เลย สอยมาให้ดู

น่ารักแม๊ะ :coolly-0039:

ไฟล์แนบ

74.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    79.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
สงสัยต้องรอซื้อรถน้าต้น แน่ๆเลย หน้าหลังอูม ล้อ RG ปัดหลัง ครบจริงๆเลย

รถผม ปี 94 อูมแท้ เบาะหนังไฟฟ้า

ถ้าน้าเอกสนใจ อยากได้เท่าไหร่ว่ามา

แต่ ถ้าขาย แล้ว ผมจะมานั่งเสียใจทีหลังมะเนี่ย :coolly-0027:

แล้วอีกอย่าง

จะเอารถที่ไหนขับ

ฮ่า ๆ ๆ ๆ

งื่มมมมมมมมมม ................ :go:

น้าต้นหื่นเอ๊ยยยยยยย...!!!.. :brick: :wink:

น้าต้นถ่ายรูปเล่นซะผอมเชียว

รถผม ปี 94 อูมแท้ เบาะหนังไฟฟ้า

ถ้าน้าเอกสนใจ อยากได้เท่าไหร่ว่ามา

แต่ ถ้าขาย แล้ว ผมจะมานั่งเสียใจทีหลังมะเนี่ย :coolly-0027:

แล้วอีกอย่าง

จะเอารถที่ไหนขับ

ฮ่า ๆ ๆ ๆ
จะขายจริงป่าว ขายเท่าไหร่หละ ตอนนี้กำลังมองๆอยู่ เจออยู่คันนึงที่ลงใน RCW http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=580518 น่าสนใจดี แต่อยากเล่น RB บ้าง ชอบเสียงมันหวานดี ถ้าขายจริงก็บอกนะ แต่ว่าคงจะไม่ขายหรอก เพราะเสียดายเหมือนกันหละสิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม