>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ่อ..คือ..กลัวต้องเดินทางไกลอีกน่ะคับ...:sweat: :brick:

ว๊าาาาาาา เอาไงเอากันคับ

มะวานตอนทุ่มก่าๆ..เจอ A31789 แถวพาน3อ่ะ..
แต่ไม่รู้จาทักไง...เพราะป๋มอยู่บนรถเมล์..!..5555...:byebye:

ผมก็ว่ารู้สึกมีใครมองผมอยู่ หึหึหึหึหึหึ แบบนี้นี่เองงงง

รับทราบค๊าบบบบ...
ก่อนเข้าไปเด๋วป๋มโทรหาอีกที..น่าจาเป็นเสาร์นี้คับ...:dribble: :wink:

แลกของลับกันเหรอคับ ขนาดใกล้ๆกันรึเปล่า.... เด่วแลกไปใช้งานได้ไม่เต็มที่นะคับน้า :rolleyes:

โดน สน.บางโพงพาง แจกใบสั่งคับ ไม่ใส่แผ่นป้ายทะเบียนหลัง ไปคุยกะมาน มันว่า 1,000 ฿

จิงๆโดนมาหลายวันแล้วยังไม่ได้ไปจ่ายเลยแพงเกินอ่ะ ใบสั่งก็หายไปแล้วด้วย ....

ทำไงดี แพงเกินไม่อยากจ่าย :coolly-0029:

แลกของลับกันเหรอคับ ขนาดใกล้ๆกันรึเปล่า.... เด่วแลกไปใช้งานได้ไม่เต็มที่นะคับน้า :rolleyes:
ขนาดเท่ากันคับ..ความจุ 700 MB เท่ากัน...!.. อิอิ:biggrin:

โดน สน.บางโพงพาง แจกใบสั่งคับ ไม่ใส่แผ่นป้ายทะเบียนหลัง ไปคุยกะมาน มันว่า 1,000 ฿

จิงๆโดนมาหลายวันแล้วยังไม่ได้ไปจ่ายเลยแพงเกินอ่ะ ใบสั่งก็หายไปแล้วด้วย ....

ทำไงดี แพงเกินไม่อยากจ่าย :coolly-0029:
:eeek: ป๊าดดดดดด....ตั้งพันนึงเชียวหรอ..?!..แถมใบสั่งหายอีก
กรำ..!..คงต้องหาคนที่รู้จักรึสนิทชิดเชื้อกะสน.นี่แร้วแหละ..
..ช่วยหน่อยคับพี่น้องงงงงง.....:sweat:

ว่าไงกลุ่มเนี้ย เข้ามาเยี่ยมเยียนได้ข่าวว่าเก๋า

กลัวไรใบสั่งมีต้นข้ว เข้าไปคุยกะเค้าดี ๆ ขอลดก็ได้บอกช่วงนี้ไม่ค่อยมีเงิน

• กระทู้ ผู้เขียน

พอจำชื่อ หรือ รหัสบนหมวกได้ปะล่ะแป๊ป

ยังไงหลังตรุษจีน คุยกัน น่าจะจัดการให้ได้

พอดีผมรู้จักกับผู้กำกับ สน.บางโพงพาง

แต่ไม่รุ้เค้าจะรู้จักผมป่าวนะ :coolly-0017:

ว่าไงกลุ่มเนี้ย เข้ามาเยี่ยมเยียนได้ข่าวว่าเก๋า

นี่ก็ได้ข่าวว่า สดไม่เบานะเนี่ย

หึหึหึ

ไม่เห็นมาเจอน้อง ๆ ที่โต๊ะพลอยมั่งเลยพี่กอฟ :coolly-0029:

ขนาดเท่ากันคับ..ความจุ 700 MB เท่ากัน...!.. อิอิ:biggrin:

:eeek: ป๊าดดดดดด....ตั้งพันนึงเชียวหรอ..?!..แถมใบสั่งหายอีก
กรำ..!..คงต้องหาคนที่รู้จักรึสนิทชิดเชื้อกะสน.นี่แร้วแหละ..
..ช่วยหน่อยคับพี่น้องงงงงง.....:sweat:

บอกว่าป้ายหาย 1000 ขอใบขับขี่คืนก่อนก็ไม่ให้ เพราะมีเรื่องต้องใช้ 1000 เซ็งจิต

กลัวไรใบสั่งมีต้นข้ว เข้าไปคุยกะเค้าดี ๆ ขอลดก็ได้บอกช่วงนี้ไม่ค่อยมีเงิน

ผมบอกไป 1000 ผมไม่มีจ่ายช่วยผมหน่อย ไม่ได้น้องด้านบนเค้ากำชับมา 1000 เท่านั้น - -"

พอจำชื่อ หรือ รหัสบนหมวกได้ปะล่ะแป๊ป

ยังไงหลังตรุษจีน คุยกัน น่าจะจัดการให้ได้

พอดีผมรู้จักกับผู้กำกับ สน.บางโพงพาง

แต่ไม่รุ้เค้าจะรู้จักผมป่าวนะ :coolly-0017:

นี่ก็ได้ข่าวว่า สดไม่เบานะเนี่ย

หึหึหึ

ไม่เห็นมาเจอน้อง ๆ ที่โต๊ะพลอยมั่งเลยพี่กอฟ :coolly-0029:

เลขหมวก 655 มั้งคับพี่ ผมจำอะไรไม่ค่อยได้เพราะรมขึ้นมาก ที่ให้ใบขับขี่ไปเพราะนึกว่าไม่มีอะไรมานขอดูเฉยๆที่ไหนได้.... 1000

รีบไปเคลียร์เรยน้าต้นหื่น...ให้ไวๆ..!!!...:wink:

สน. บางโพงพางผมอ่ะเกียจจะตายไม่กินเส้นกัน
แต่ถ้าเป็นสน. วัดพระยาไกรอันนี้อาจจะช่วย pepp ได้ง่ายๆเลย
เพราะรู้จักตำรวจบางคนอยู่:coolly-0017:

แหม..เก๋า..เอ้ย!..กว้างขวางนะน้าต้นเราเนี่ย

เขาเห็นว่าหน้าตาชาวCEFพระราม3ดูดีมีอันจะกินอ่ะดิเลยจัดให้แพงพิเศษ

รีบไปเคลียร์เรยน้าต้นหื่น...ให้ไวๆ..!!!...:wink:

ช่ายยย ช่วยได้จิงป่าวเนี้ย รอความหวังอยู่ :sweat:

สน. บางโพงพางผมอ่ะเกียจจะตายไม่กินเส้นกัน
แต่ถ้าเป็นสน. วัดพระยาไกรอันนี้อาจจะช่วย pepp ได้ง่ายๆเลย
เพราะรู้จักตำรวจบางคนอยู่:coolly-0017:

เห็นหน้าก็กินไม่ลงแล้วคับ เกลียดมาน :frown: ว่าแต่ถอดของขายทำไมอ่ะแชมป์ปี้

เขาเห็นว่าหน้าตาชาวCEFพระราม3ดูดีมีอันจะกินอ่ะดิเลยจัดให้แพงพิเศษ

ช่ายคับ มันดูรถก่อนตั้งราคาเลยอ่ะ รถแต่งเลยโดนซะ :coolly-0027:

แจ้งหายทำใหม่แม่งเลย pepp มั่วๆไปเลย

เห็นหน้าก็กินไม่ลงแล้วคับ เกลียดมาน :frown: ว่าแต่ถอดของขายทำไมอ่ะแชมป์ปี้
ฉงฉัยจามีโปรเจ็คหญ่ายยยยย...!..:wink: :biggrin:

แจ้งหายทำใหม่แม่งเลย pepp มั่วๆไปเลย

จิงๆก็ตอนนี้ ทำใบขับขี่ใหม่แล้ว+ต่อภาษี พรบ. เรียบร้อยแล้ว หมดเดือน 3 แต่รีบไปต่อดูสิว่ามานลงคอมๆที่ว่าจิงๆรึเปล่า ก็ต่อได้หมด :coolly-0039:

ฉงฉัยจามีโปรเจ็คหญ่ายยยยย...!..:wink: :biggrin:

คนนี้ชอบซุ่มทำอารายไม่บอก :go:

พี่ต้น วันนี้ว่าไงนิเงียบอีกแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว :rolleyes:

ดีครับ เพื่อนๆ:coolly-0039:

อรุณสวัสดิ คับพี่น้อง ตื่นไปทำงานันยังคับ

555555555

ดีครับ เพื่อนๆ:coolly-0039:
ดีคับน้า..เก็บเนื้อเก็บตัวน่าดูเรยนะ...:wink:

อรุณสวัสดิ คับพี่น้อง ตื่นไปทำงานันยังคับ

555555555
ตื่นตั้งแต่ 6 โมงเช้าแว๊วก๊าบบบบบบบบ....:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม