>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

up.....................................................................

• กระทู้ ผู้เขียน
ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามานะคับพี่น้อง

งานเยอะมากกก

สงกรานต์นู่นแน่ะ กว่าจะว่าง

ตอนนี้อยู่เชียงใหม่คับ มาตั้งแต่วัน พฤหัส แล้ว พ่อไม่สบายเข้าโรงบาลคับ เลนไม่ได้ไปงาน drag เลย :smile:

อะขอให้พ่อแป๊ป หายเร็ว ๆ ละกัน

แข๋งแรง ๆ เหมือนเดิมนะ

กลับมาแว๊วววววววว.....:byebye:
พาลูกมาเรียนที่นี่ด้วย.. งานเข้าแน่ตรู!!!:wink:

ขอบคุณคับพี่ๆ เด่ววันนี้ตอนค่ำๆก็ขึ้นไปเชียงใหม่อีกคับ ลงมาอีกทีวันอาทิตย์เลย ไว้ว่างๆค่อยเจอกานใหม่

เออจะครบ 100 หน้าแล้ว อัพๆๆ:biggrin:

กลุ่มเราใครไปแข่งที่เทพนครมาบ้างอะครับ
ม่ะเห็นมีรูปรถกลุ่มเราเรย

เป็นไงบ้างพี่น้องพระราม 3

ผมโหมงานหนักเกินไป

น๊อค

ไม่สบาย ลุกไม่ขึ้นมา 4 วัน

มีแฟนนั่งเฝ้าไข้ตลอด โชคดี ปนโชคร้าย

เด็กในสังกัด เดือดร้อนกันหมด

ไปก่อนแระ

เด๋วมีไรมาเล่าให้ฟังอีกเยอะ

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

ปล. ใครว่างไปมอเตอร์โชว์

ฝากหยิบโบรชัวร์ กับ ใบราคา เทียน่า ตัวใหม่ให้ผมด้วยนะคั๊บ

อย่าลืมเน้อ มีอะไรเกี่ยวกับเทียน่า เอามาให้หมด

อยากได้มากกกกกกกกกกก

อะไรไม่ลุกคับ ... ไปหักมันเล่นรึเปล่า :biggrin:

100 หน้าแล้ว สู่ต่อไป ทาเคชิ

หวัดดีกั๊บพี่น้องทุกท่าน..ช่วงนี้ป๋มห่างๆเว๊ปไปหน่อย
เนื่องจากยุ่งๆ ทั้งเรื่องงานแร้วก็เรื่องลูกน่ะ..
ไงก็จาพยายามเข้ามาบ่อยๆคับ..คิดถึงทุกคนเร๊ยยยย...:sweet_kiss: :byebye:

เอ้าๆ ๆๆเงียบกันไปเลยนะพี่น้อง

ช่วงนี้ผมเริ้มว่างแล้ว

พรุ่งนี่ใครไปมอเตอร์โชว์ โทรมาด้วยนะ

จะได้ไปพร้อม ๆ กัน

ไอนุ มันโทรมาบอกแล้วว่า

มันไปแน่ ๆ ๆ

เอ้าๆ ๆๆเงียบกันไปเลยนะพี่น้อง

ช่วงนี้ผมเริ้มว่างแล้ว

พรุ่งนี่ใครไปมอเตอร์โชว์ โทรมาด้วยนะ

จะได้ไปพร้อม ๆ กัน

ไอนุ มันโทรมาบอกแล้วว่า

มันไปแน่ ๆ ๆ
เอารูปยิ๋งแหร่มๆมาฝากด้วยนะน้าต้นหื่น...:dribble: :biggrin:

ไม่ได้ไป.....ติดงานคับ 2อาทิตย์ที่แล้ว ลากระจายกลับเชียงใหม่ 55+

เออ Fast4 ครายดูมาแล้วมั่ง ผมดูแล้วไม่ค่อยถูกจายเท่าไหร่ :coolly-0013:

ไม่ได้ไป.....ติดงานคับ 2อาทิตย์ที่แล้ว ลากระจายกลับเชียงใหม่ 55+

เออ Fast4 ครายดูมาแล้วมั่ง ผมดูแล้วไม่ค่อยถูกจายเท่าไหร่ :coolly-0013:

ผมบอกแล้วให้รอดูพร้อมผมก็ไม่เชื่อ 55

ว่าจาไปดูซะหน่อย... เปลี่ยนใจแระ!!!

5555555........:biggrin:

ไม่มัน.................

จาสงกรานต์แว๊ววววววว.....
ครายจาปายเที่ยวพิดโลกมั่งก๊าบบบบบ....?.. :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม