>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมก็เป็นคนชอบของสวย ๆ งาม ๆ นิครับ เห็นแล้วมันชื่อใจ ไอ้รูปปัจจุบันเห็นแล้วมันหด ๆ ชอบกล
555555....เด๋ววันจันทร์เปลี่ยนให้ก๊าบบบบ...:coolly-0028:

ร้อน......กันมั้ยคร๊าบบบบบบ ไปลงอ่งกันดีก่ามั้ย:coolly-0020:

:coolly-0029:วันนี้โคตรเซ็งเลย ร้อนก็ร้อน ของก็ขาย

ไม่ค่อยได้ นั่งขายจนดึกยอดยังไม่ถึงแสนเลย

พรุ่งนี้มีคัยจะไปล้างรถบ้าง เพื่อจะได้นัดเจอ

กินข้าวกัน เผื่อฟลุ๊คขายพี่น้องกันเองได้ อิอิ:coolly-0046:

:coolly-0029:วันนี้โคตรเซ็งเลย ร้อนก็ร้อน ของก็ขาย

ไม่ค่อยได้ นั่งขายจนดึกยอดยังไม่ถึงแสนเลย

พรุ่งนี้มีคัยจะไปล้างรถบ้าง เพื่อจะได้นัดเจอ

กินข้าวกัน เผื่อฟลุ๊คขายพี่น้องกันเองได้ อิอิ:coolly-0046:

ล้างที่ไหนอ่ะพี่ :coolly-0031:

ช่าย เอารถไปล้าง แล้วเจ้าของรถก็ไปอาบน้ำ กลับมารถเสร็จพอดี:coolly-0046:

ยังไงก็ได้ฮะ แต่ถ้าไปกินหมูกระทะ สงสัยได้ไปอาบน้ำแน่ๆ ร้อนมากๆ :coolly-0031:

ช่าย เอารถไปล้าง แล้วเจ้าของรถก็ไปอาบน้ำ กลับมารถเสร็จพอดี:coolly-0046:
อาบน้ำกันจิงเร่อออออออ...?!!!... อิอิ :coolly-0009::coolly-0017:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,052

หึหึ

ขับรถผ่านรถพี่เสือ จอดริมถนนมาหลายวันแระนะ

ยังไม่ได้คิวอีกเหรอ

ว่าจะผ่านไปเจิม เอาประกันซะหน่อย ดีแมะ?

จอดโชว์สวย หลายวันแระ :coolly-0010:
ไปด้วยสิครับบบบบบ:coolly-0018:

อิอิ

เมื่อคืน ผมเพิ่งไปหารักแท้ในคืนหลอกลวง ตรงหน้า ม.บู มาเองอะ

ตอนดึก ๆ ก็ออกไปกิน ข้าวต้มถังมา อร่อย ๆ

กว่าจะกลับ ถึงกทม ก็เมื่อตะกี้นี้เอง :coolly-0045:

เชิญคับน้าน้อง...อาบ อบ นาบ..!!!..:coolly-0009::coolly-0039:

ร่าเริงนะ น้าอ๊อด

เมื่อคืนวันเสาร์ แซ๊ดดดด ดังจน คิดว่า รถแรงที่ไหน

หันไป

รถแรงด้วยสติ๊กเกอร์ของพี่นอ้งพระราม 3 นี่เอง

อิอิ

ไปเที่ยวไหนกับพี่เอ๋มาอะ กลับดึกเชียะ :coolly-0040:

• #1,053
ฝากรุปโหน่ยโนะ

ยัง ยัง น้าอ๊อดยังไม่เปลี่ยนรูป

• #1,055
ช่วงนี้ไปบางแสนบ่อย :coolly-0009:

เวลาอยากวิ่งประหยัด สามพันรอบ 120 กม/ชม

แม่ม ชอบมี รถจี๊ด ๆ มาจี้

เป็นไรกันไม่รู้พวกมัน :coolly-0016:

เห็นรถสวย ๆ แรง ๆ อย่างรถผมไม่ได้

เลยต้องเปลืองน้ำมันอยู่เรือ่ย

สั่งสอนไป ประจำ(สั่งสอนว่า อย่ามาวิ่งใกล้ ๆ กรู เด๋วส่ายไปฟาดหรอก :coolly-0010:)

ทั้งวีโก้ คัมรี่ แอคคอร์ด ฯลฯ

ไม่รู้จะมายุ่งไรกะกรูนักหนา

ดีนะที่ตอนนี้ วางยี่บห้า เปลี่ยนโบ กล่องพาวเว่อร์เอฟซี มีดีวีดีในรถด้วยนะ(เกี่ยวปะวะเนี่ย ที่แรงได้เนี่ย? :coolly-0043:)

แล้วเวลาผมจะวิ่งไกล ๆ ผมจะเติม โซฮอลล์ไง ประหยัด วิ่งชิล ๆ

ปกติ ไปกลับ โซฮอลล์ 600 เหลือ

แต่หลัง ๆ นี่ เกือบไม่ถึงบ้าน 600 บาทเนี่ย น้ำมันก็ขึ้น :coolly-0011:

เวลากด มันก็สู้ 95 วีพาวเวอร์ไม่ได้แน่นอน

คราวหน้า ไปไหนมาไหน 95 วีพาวเวอร์ตลอดดีกว่า

เมื่อเช้า

เจอยาริส จี้ตรูด :coolly-0040:

มันดูดถึง 160 กว่าจะสลัดออก เผลอ ๆ จะโดนมันสวนเอา

ไมมันแรงกันจังฟะ พันห้าพาเพลินเนี่ย

นี่ถ้าเจอรถเสี่ยน๊อตเมือ่ไหร่นะ

จะจี้ให้ร้องเลย

แค้นยาริส มาลง กะแจ๊สเสี่ยน๊อต

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0046:

ร่าเริงนะ น้าอ๊อด

เมื่อคืนวันเสาร์ แซ๊ดดดด ดังจน คิดว่า รถแรงที่ไหน

หันไป

รถแรงด้วยสติ๊กเกอร์ของพี่นอ้งพระราม 3 นี่เอง

อิอิ

ไปเที่ยวไหนกับพี่เอ๋มาอะ กลับดึกเชียะ :coolly-0040:
เออ..นึกขึ้นได้ ลืมโทรกลับเรยวุ๊ย..โทดทีคับน้า... อิอิ
..พาคุณนายไปงานเลี้ยงส่งเพื่อนร่วมงานเค้าน่ะคับน้า
เป็นพนักงานขับรถก็ลำบากงี้แหละ...จิบเหล้าไปฉองขวด!!!..:coolly-0039:

ว่าไงกัน สบายดีบ่พี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม