>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อีกนิดครับหนูเรื่องมาก เอารูปผู้ชายข้างหลังออกไปได้ป่ะครับ นอกนั้นดีอยู่แล้ว เสียแต่มีผู้ชายหน้าตาหื่น ๆ ยืนอยู่ข้างหลังอ่ะ

อีกนิดครับหนูเรื่องมาก เอารูปผู้ชายข้างหลังออกไปได้ป่ะครับ นอกนั้นดีอยู่แล้ว เสียแต่มีผู้ชายหน้าตาหื่น ๆ ยืนอยู่ข้างหลังอ่ะ
วุ่นวายจิงๆ.. ปั๊ดเหนี่ยวซะนี่...!!!..:coolly-0002:

จาดปายยยยยยย....:coolly-0045:

ขอบคุณคราบ เอ่ถ้าจะให้ดีขอเบอร์น้องเค้ามาหน่อยดิ นะ ๆๆๆ เอิ๊ก ๆ
เดี๋ยววันไหนไปกินข้าวด้วยนะ ไปจริง ๆเอิ๊ก ๆ

ขอบคุณคราบ เอ่ถ้าจะให้ดีขอเบอร์น้องเค้ามาหน่อยดิ นะ ๆๆๆ เอิ๊ก ๆ
เดี๋ยววันไหนไปกินข้าวด้วยนะ ไปจริง ๆเอิ๊ก ๆ
มีพี่น้องในกลุ่มบางแสนท่านนึงคิดเหมือนน้าเป๊ะเรยอ่ะ
..แร้วก็ผิดหวังไปเรียบร้อย...!!!5555.. :coolly-0045:

ช่วงนี้ไปบางแสนบ่อย :coolly-0009:

เวลาอยากวิ่งประหยัด สามพันรอบ 120 กม/ชม

แม่ม ชอบมี รถจี๊ด ๆ มาจี้

เป็นไรกันไม่รู้พวกมัน :coolly-0016:

เห็นรถสวย ๆ แรง ๆ อย่างรถผมไม่ได้

เลยต้องเปลืองน้ำมันอยู่เรือ่ย

สั่งสอนไป ประจำ(สั่งสอนว่า อย่ามาวิ่งใกล้ ๆ กรู เด๋วส่ายไปฟาดหรอก :coolly-0010:)

ทั้งวีโก้ คัมรี่ แอคคอร์ด ฯลฯ

ไม่รู้จะมายุ่งไรกะกรูนักหนา

ดีนะที่ตอนนี้ วางยี่บห้า เปลี่ยนโบ กล่องพาวเว่อร์เอฟซี มีดีวีดีในรถด้วยนะ(เกี่ยวปะวะเนี่ย ที่แรงได้เนี่ย? :coolly-0043:)

แล้วเวลาผมจะวิ่งไกล ๆ ผมจะเติม โซฮอลล์ไง ประหยัด วิ่งชิล ๆ

ปกติ ไปกลับ โซฮอลล์ 600 เหลือ

แต่หลัง ๆ นี่ เกือบไม่ถึงบ้าน 600 บาทเนี่ย น้ำมันก็ขึ้น :coolly-0011:

เวลากด มันก็สู้ 95 วีพาวเวอร์ไม่ได้แน่นอน

คราวหน้า ไปไหนมาไหน 95 วีพาวเวอร์ตลอดดีกว่า

เมื่อเช้า

เจอยาริส จี้ตรูด :coolly-0040:

มันดูดถึง 160 กว่าจะสลัดออก เผลอ ๆ จะโดนมันสวนเอา

ไมมันแรงกันจังฟะ พันห้าพาเพลินเนี่ย

นี่ถ้าเจอรถเสี่ยน๊อตเมือ่ไหร่นะ

จะจี้ให้ร้องเลย

แค้นยาริส มาลง กะแจ๊สเสี่ยน๊อต

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0046:
เจอ ยาริส เซ็ดโบเข้าแล้วมั้ง:coolly-0028:

มีพี่น้องในกลุ่มบางแสนท่านนึงคิดเหมือนน้าเป๊ะเรยอ่ะ
..แร้วก็ผิดหวังไปเรียบร้อย...!!!5555.. :coolly-0045:
อย่าพูดเลยผมก้อผิดหวังมาทีนึงแล้ว อิอิอิ:coolly-0028:

แง่มๆแจ๊บบบบ :coolly-0030:

ไปไหนกันหมดน้อออออ...?!!!...:coolly-0043::coolly-0033::coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,069
วันนี้ไปเปลี่ยนยางหลังใหม่มา

นิตโตะ 555

ชื่อรุ่นมัน อารมณ์ดีจั๊ง

สงสัยตั้งหลายวันว่า ทำไมมันชื่อรุ่น 555

มาหายสงสัยตอนจ่ายเงินเนี่ยแหละ

เจ้าของร้าน ยิ้ม + หัวเราะ 555

ส่วนกระผม

ฮือ ๆ ๆ

ยังไงก็ต้องขอบคุณพี่เสือ ไอนุ กับน้องหมี

ที่มาอยู่เป็นเพื่อน หลายชั่วโมง

วิบากกรรม !................... อาทิตย์นี้ซวยทั้งอาทิตย์

• #1,071
วิบากกรรม !................... อาทิตย์นี้ซวยทั้งอาทิตย์

นี่ พี่ :coolly-0002:

คิดจะเล่าอะไรให้มันละเอียดกว่านี้แมะ?

ต้องมา แหย่ ให้ถามต่ออยู่เรื่อย :coolly-0018:

อาทิตย์นี้ ชนไป 4 ครั้ง รถบริษัท 2 รถตัวเอง 2..........:coolly-0042:

หวัดดีพี่น้อง อาทิตย์นี้ยังต้องทำงานเฮ้อ....

• #1,074
เอ้า ๆ ๆ

เอาไงกัน พี่น้องพระราม 3

เดือนหน้าแล้วเน้อ

มีตติ้ง

เอาไงดี

เฮ้อออ

เครียดดดด

สงสัย ไปจัดที่ไอด้าดีมั๊งเนี่ย? :coolly-0009:

เอ้า ๆ ๆ

เอาไงกัน พี่น้องพระราม 3

เดือนหน้าแล้วเน้อ

มีตติ้ง

เอาไงดี

เฮ้อออ

เครียดดดด

สงสัย ไปจัดที่ไอด้าดีมั๊งเนี่ย? แล้วแต่เมิงอ่ะต้น เอาไงว่ามาเลย:coolly-0009:

แล้วเมิงอ่ะต้น เอาไงว่ามาเลย............:coolly-0022:

รอฟังข่าวครับ

ไอด้าด้วยหนึ่งเสียง

มอนิ่งคับพี่น้องค๊าบบบบบบบ....
เช้านี้ออกเดินทางอีกแว๊ววววววว....:coolly-0044::coolly-0009:
..ต้องไปธุระที่ศรีราชา.. กลับมาเด๋วนัดมีตหน่อยนะค๊าบ..:coolly-0045:

• #1,080
เครียดดดดดดดดดดดดดดดว่อย

มีตติ้งที่ไหนดีฟระ

เด๋วปั๊ดจัดที่ดาดฟ้าคอนโดผมซะเลยนี่

เรียกโคโยตี้มาซักสองโหล

เหล้าเบียร์ครบ

ริมสระน้ำ

บรรยากาศในฝัน :coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม