Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแอบดู คนหนีไปกินสุกี้หม้อเดียวกัน
55555555+

มีทติ้งปริ้นไอ้ที่โพส ๆ ไปแจกบรรดา เมีย ๆแฟน ๆพวกพระราม 3 ดีฝ่า

หวัดดีคับพี่ๆ ผมอยู่เจริญนคร เพิ่งได้ A 31 มาเครื่องเดิมๆ 12 V อยากให้พี่ช่วยแนะนำด้วยคับ ต้อนนี้แล็คข้างขวารั่วด้วยไปซ่อมที่ไหนดีคับ และอีกอย่างเวลาวิ่งที่ 100-120 ลากไปประมาณ2-3กิโล แอร์ตัดเองเลย ต้องผ่อนคันเร่งให้เหลือประมาณ 60-80 แอร์จะเย็นเหมือนเดิมคับ ขอบคุณคับ

หวัดดีคับพี่ๆ ผมอยู่เจริญนคร เพิ่งได้ A 31 มาเครื่องเดิมๆ 12 V อยากให้พี่ช่วยแนะนำด้วยคับ ต้อนนี้แล็คข้างขวารั่วด้วยไปซ่อมที่ไหนดีคับ และอีกอย่างเวลาวิ่งที่ 100-120 ลากไปประมาณ2-3กิโล แอร์ตัดเองเลย ต้องผ่อนคันเร่งให้เหลือประมาณ 60-80 แอร์จะเย็นเหมือนเดิมคับ ขอบคุณคับ

ร้านทั่วไป ก็สามารถซ่อมได้ครับ ร้านที่มันทำช่วงล่าง แถวนั้นก็มีแยะ
เส้นเจริญนคร วิ่งตรงไปดาวคะนอง สวนมะลิการช่าง ก็ทำได้แต่ช่วงนี้ทราบมาว่า ย้ายไปอยู่ไหนก็ม่ายรุ๊ ที่สำคัญพวกยางโอริง ต่างๆในชุดซ่อมแร็ค มานจามีครบหรือเปล่านี่ดิ
ส่วนมากตัดความรำคาญ เรื่องแร็ครั่ว ก็ไปหาซื้อแร็คมือสอง 4 สายของพวก 200sx มาใส่กันหน่ะครับ ทนทานทายาดอสูร แต่ความหนัก เบา ของพวกมาลัยมันจาหายสาบสูญไปเลย ได้อย่าง เสียหลายอย่าง ฮ่าฮ่าฮ่า...
แต่เจ๊ ยังใช้แร็คเดิม 5 สายอยู่นะ รั่วก็ซ่อมเอา แต่พยายามไม่ทักเลี้ยวพวงมาลัย จนสุดเพื่อป้องกันมั่นรั่วอีก แรงดันของปั๊มมันสูง

แล้วตกลง มีทติ้งกานที่ไหน นิ

อยากเจอพี่ต้น ( ฟัก ) ใจจะขาด แย้ว อิอิ

น้าเบิ้ลถ้าจะเอาโลโก..พรุ่งนี้มาแถวๆ อรุณอัมรินทร์ดิครับ

เบื่อคับบบบบบบบบบบ :coolly-0011:

attachment.php

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,110
เบื่อคับบบบบบบบบบบ :coolly-0011:

attachment.php

เป็นไรนักหนา

ของดี มันก็ต้องใช้เวลาหน่อยซี่

วันนี้ ไม่ได้โทรตามพี่น้องไปดูร้านกัน

เพราะ ผมเลิกงานเย็นมากกกก

แล้วพี่ออย ที่จะมาช่วยเจรจากับร้านต่าง ๆ ก็ติดธุระพอดี

สองสามวันนี้ สงสัยได้เดินเรือ่งแล้ว

เฮ้อออออ :coolly-0006:

น้าแป็ปส่งซิกให้ทุกคน....ว่าเบื่อล้อกล้วย17"แล้วใช่ไหมครับ:coolly-0001:

เป็นไรนักหนา

ของดี มันก็ต้องใช้เวลาหน่อยซี่

วันนี้ ไม่ได้โทรตามพี่น้องไปดูร้านกัน

เพราะ ผมเลิกงานเย็นมากกกก

แล้วพี่ออย ที่จะมาช่วยเจรจากับร้านต่าง ๆ ก็ติดธุระพอดี

สองสามวันนี้ สงสัยได้เดินเรือ่งแล้ว

เฮ้อออออ :coolly-0006:
รับทราบคับท่านประธานฯ...:coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,115
น้าแป็ปส่งซิกให้ทุกคน....ว่าเบื่อล้อกล้วย17"แล้วใช่ไหมครับ:coolly-0001:

มันเบื่อชีวิตคับพี่วี

มี ญ มาติดพันเยอะ

เลือกไม่ถูก :coolly-0044:

เมื่อไหร่...............

พี่มอสไปโคลอนเซ่ 2 เมื่อไหร่เหรอ?

จะรู้มั๊ย?

เด๋วไปถามปุ๋ยให้เอาปะ? :coolly-0010:

รับทราบคับท่านประธานฯ...:coolly-0045:

อะ กลุ่มเราทุกคนคือประธานคับ

ดังนั้น ช่วยกันเดินเรื่องด้วยกันนะคับ

น้าอ๊อดอะ

อาวุโสสุด

จัดสิ่งดี ๆ มาให้พี่น้องอีก

อีกสักแผ่นสองแผ่น

แลกกัลลลล :coolly-0001:

เบื่องาน เบื่อคน เบื่อไปหมดคับ :coolly-0007:

อะ เด๋วรถเส็ด ก็หายเบื่อเองแหละ

เวลาเบื่อ ก็ออกมาแซ๊ด ฟิ๊ว แซ๊ด ฟิ๊วว ถนนหน้าคอนโด

หายหมดแหละ อาการเบื่ออะ :coolly-0034:

เร็วหน่อยนะ พระราม 3
เวลาเหลือน้อยมากแล้ว เด๋วคนจะไปงานน้อย

อะ กลุ่มเราทุกคนคือประธานคับ

ดังนั้น ช่วยกันเดินเรื่องด้วยกันนะคับ

น้าอ๊อดอะ

อาวุโสสุด

จัดสิ่งดี ๆ มาให้พี่น้องอีก

อีกสักแผ่นสองแผ่น

แลกกัลลลล :coolly-0001:
ไม่เกี่ยวกะอาวุโสร่อกคับน้า
อยู่ที่ว่ามีเวลากะกิจกรรมชมรมมากน้อยแค่ไหนต่ะหาก
..ป๋มคุยกะน้าลองไปหลายครั้งแระ เรื่องเนี๊ย
ยิ่งตอนนี้ลูกมาอยู่ด้วยยิ่งไปใหญ่เรยง่ะ..!
..ไงก็จาพยายามเต็มที่เท่าที่โอกาสอำนวยคับน้า...:coolly-0022:

ง้านผมจะช่วยหาอีกแรงล่ะกัน ไอ้ทั่นต้น ว่าไง

เออ ลืมไป..ใครว่างๆรบกวนไปเซอเวย์ไอ่ตรงตีนสะพานวงแหวนอุตฯ
ให้หน่อยคับ สวนอาหารช้างทองอ่ะ เค้าย้ายออกมาเปิดใหม่ตรงนั้น
ได้เดือนนึงแระ..(ต่ะก่อนจาอยู่ในสวน) จาไปดูเองก็ไม่สะดวก เลิกงาน
กลับถึงบ้านก็ 2 ทุ่มแระ.. ไงฝากน้าต้นหื่นเป็นทางเลือกอีกที่ด้วยคับ..:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม