>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต่ะกี๊ไปส่งคุณนายที่เอมเมอรัลด์
เจอยิ๋งงามขับปอร์เช่สีเหลืองมาจอดติดไฟแดงข้างๆ
ทั้งขาวทั้งอึ๋ม...น่าโดนที่ซู๊ดดดดด..
:coolly-0044:

มะคืน ไปร้าน โซเทล ข้างๆ เทคนิคกรุงเทพ

ร้านนี้เค้าคัดหน้าตาหรอครับ ผมเห็นแต่ละคน งามๆๆๆๆๆ ทั้งนั้นเลย เด็กเชียร์เบียร์ก็น่ารัก

แต่ราคาแรงไปหน่อย ^^

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,803
มะคืน ไปร้าน โซเทล ข้างๆ เทคนิคกรุงเทพ

ร้านนี้เค้าคัดหน้าตาหรอครับ ผมเห็นแต่ละคน งามๆๆๆๆๆ ทั้งนั้นเลย เด็กเชียร์เบียร์ก็น่ารัก

ร้านประจำผมเลยครับ ตั้งแต่ตอนผมจบจากบพิตรใหม่ ๆ

ยังดีที่มันเปิดตอนผมเรียนจบแล้ว ไม่งั้น มีหวังไม่จบ

เมื่อก่อน เป็นร้านเล็ก ๆ แต่เค้าก็ขยายไปเรือ่ยๆ คืนวันศุกร์เสาร์ต้นเดือน จอดรถไกลมากกกก

ลูกค้าส่วนมาก เป็นออฟฟิศแถวสีลม สาทร ละแวกนี้ทั้งนั้น

เหอ ๆ ๆ

จีบไม่ง่าย แต่ก็ได้ไม่ยากครับพี่น้องแระ :coolly-0046:

• #3,804

ว่าแต่ว่า เค้าให้เมิงเข้าด้วยเหรอ?

555++:coolly-0046:

เข้ามาได้อีกแล้ว เจอกันมะไหร่ตามด้วยนะ

ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว CEFIRO-THAILAND
และบุคคลทั่วไปที่สนใจและรักในความเป็น NISSAN CEFIRO ทุก ๆ ท่าน

ร่วมงานมิตติ้งพบปะสังสรรค์ประจำเดือนมีนาคม 2554
มีทั้งการรับสมัครสมาชิกใหม่ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นระหว่างรถเราและรถท่านอื่น ๆ
กิจกรรมต่าง ๆ และของรางวัลมากมายครับ

สถานที่ : ร้าน BANGKOK BRASS อยู่ภายในแดนเนรมิตร แยกรัชโยธิน

วันที่ : วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2554

เวลา : ตั้งแต่เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ( รีบไปหน่อย แสงเยอะ ๆ จะได้ถ่ายรูปคู่กับปราสาทเทพนิยาย สวย ๆ เลยครับ )
ส่วนท่านที่ยังไม่เลิกงานไม่ต้องตกใจนะครับ อาหารจะยกออกมาจานแรกราว ๆ 18.30 น. มาให้ทันแล้วกัน

ค่าใช้จ่าย : ท่านละ 300 บาท พร้อมอาหารเต็มอิ่ม และซอฟท์ดริงค์มิกซ์เซอร์เต็มที่จนกว่าจะกลับบ้าน
หมายเหตุ สำหรับท่านที่ทำเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์มาเองไม่เสียค่าใช้จ่ายในการเปิด ยกเว้นเบียร์ และไวน์

ผู้ประสานงาน :
A31211 ออย 0817729909
A31032 กอล์ฟ 0814300929
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47757
<!-- / message --><!-- sig -->

• #3,809
ขอบคุณป๋าลองมากครับ

ร้านประจำผมเลยครับ ตั้งแต่ตอนผมจบจากบพิตรใหม่ ๆ

ยังดีที่มันเปิดตอนผมเรียนจบแล้ว ไม่งั้น มีหวังไม่จบ

เมื่อก่อน เป็นร้านเล็ก ๆ แต่เค้าก็ขยายไปเรือ่ยๆ คืนวันศุกร์เสาร์ต้นเดือน จอดรถไกลมากกกก

ลูกค้าส่วนมาก เป็นออฟฟิศแถวสีลม สาทร ละแวกนี้ทั้งนั้น

เหอ ๆ ๆ

จีบไม่ง่าย แต่ก็ได้ไม่ยากครับพี่น้องแระ :coolly-0046:

ยืนยันว่าร้านนี้ วิวดีจริงๆ ครับ
มีแต่แนวๆ มาให้เห็นทั้งนั้น

• #3,813
เย็นนี้ ใครว่าง ไม่มีอะไรทำ ไปดูพลุที่ใต้สะพานวงแหวนนะครับ จุดตอน ทุ่มครึ่ง

ผมไปนั่งที่ร้าน RELAX พระราม 3 ซอย 12 ร้านอยู่ริมแม่น้ำ ไปกับครอบครัวครับ ใครว่าง เชิญได้นะครับ

เดือนนี้มีนาคมแร้วนะเสี่ยต้นหื่น...
อย่าลืมๆ........... :coolly-0017::coolly-0028:

อะไรเหรอน้าอ๊อด ลืมไปแระ

5555++

• #3,814
ยืนยันว่าร้านนี้ วิวดีจริงๆ ครับ
มีแต่แนวๆ มาให้เห็นทั้งนั้น

มีฟามหลังไรกับร้านนี้ล่ะเสะ

พี่อย่าดื้อกับผมนะ เหอ ๆ ๆ :coolly-0046:

เย็นนี้ ใครว่าง ไม่มีอะไรทำ ไปดูพลุที่ใต้สะพานวงแหวนนะครับ จุดตอน ทุ่มครึ่ง

ผมไปนั่งที่ร้าน RELAX พระราม 3 ซอย 12 ร้านอยู่ริมแม่น้ำ ไปกับครอบครัวครับ ใครว่าง เชิญได้นะครับ

5555++

งานอะไรอ่ะต้น เด๋ยวพี่ยืนดูที่ออฟฟิศดีก่า.

5555++

งานอะไรอ่ะต้น เด๋ยวพี่ยืนดูที่ออฟฟิศดีก่า.

ว่าแล้วอะไร ตุ๊มๆ กว่าจะลุกไปดูหมดพอดี :coolly-0037:

ว่าแล้วอะไร ตุ๊มๆ กว่าจะลุกไปดูหมดพอดี :coolly-0037:

ผมดูตั้งแต่ต้นจนจบเลย หน้าต่างห้องเห็นพอดี พลุสวยมาก เทคโนโลยีเด๋วนี้สุดยอด พลุออกมาในรูปแบบใหม่ๆ เยอะเลย กะว่าจะถ่ายคลิปไว้ แต่ดันมีเสาไฟอยู2ต้น เด๋วภาพออกมาไไม่สวยเลยไม่ถ่ายแม่งเลย 5555

• #3,818
ไปมาแล้วครับเมื่อคืน ตอนแรกเห็นสีฟ้า คิดว่า เทวดาจะแกล้งมั๊ยน้า

แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี ถ่ายรูปไว้เต็ม

ที่ร้าน บรรยากาศดีมาก ผมกะว่า วันที่พวกเรานัดกัน เอาที่นี่ละกันนะ

ผมเป็นหลานห่าง ๆ กับเจ้าของร้าน ถ้าไป เค้าไม่คิดเงิน ใครจะไปกล้ากินหว่า

แต่ผมเกรงใจ เค้าเลย ลด 15% ครับ (ที่บอกว่าไม่คิดเงินหนะ พูดเล่นเน้อ)

เด๋วเอารูปบรรยากาศในร้านมาให้ดู แล้วถ้าทุกคนโอเค ก็จัดไปครับ

เมนูอร่อ่ยหลายอย่าง แต่ที่ผมชอบสุด ซี่โครงหมูอบยอดผัก สวดยวด

ที่ร้านมีล่องเรือด้วยนะครับ หัวละ 2000 เอง ไม่อั้นตลอดทริป

อยากได้แบบไหน โหวตเลยคร๊าบบบ

งานอะไรสักงานของเบียร์ อาซาฮีครับ พี่เบิ้ล

ร้านริมแม่น้ำ ทุกร้านเบียร์อาซาฮีไม่อั้นตลอดงาน

ร้านที่ผมไปชื่อร้าน รีแลกซ์ อยู่ซอย พระราม3 12 บรรยากาศดีโคตรรรร

เสียดายผมไม่กินเบียร์ แต่ป๊าผม น้องผม ซัดกันคุ้ม

มันตุ้ม ๆ อยู่ชั่วโมงครึ่งอะ ตั้งแต่ทุ่มครึ่งเป๊ะ ถึงสามทุ่มพอดี นานที่สุดเท่าที่เคยดูมาเลยอะน้อง เออ แป๊ป พี่นุกลับวันไหนอะ?

ผมดูตั้งแต่ต้นจนจบเลย หน้าต่างห้องเห็นพอดี พลุสวยมาก เทคโนโลยีเด๋วนี้สุดยอด พลุออกมาในรูปแบบใหม่ๆ เยอะเลย กะว่าจะถ่ายคลิปไว้ แต่ดันมีเสาไฟอยู2ต้น เด๋วภาพออกมาไไม่สวยเลยไม่ถ่ายแม่งเลย 5555

เออ มีรุปโดราเอม่อนด้วย รูปหัวใจซ้อนกันเป็นสิบ ๆ ดวง

ส่วนบางดอก ดอกเดียวแต่มีหลายแบบ ทั้งแบบเป็นเส้น เป็นดวง ฯลฯ

อนาคตเป็นเศรษฐีเมื่อไหร่ จะเปิดบริษัทจุดเล่นบ้าง ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0046:

กรำ..!!! โทรไปเคลียร์กะเสี่ยน๊อตเองเรย

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ผมบอกแร้วเขาไม่จำหรอก !!! :coolly-0012: ไปกันเองก็ได้ครับ :coolly-0019:

พี่ณุกลับมาแล้วครับ น้าต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม