>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,822
ผมบอกแร้วเขาไม่จำหรอก !!! :coolly-0012: ไปกันเองก็ได้ครับ :coolly-0019:

พี่ณุกลับมาแล้วครับ น้าต้น

แหม ๆ ๆ แกล้งลืมแค่นี้ ทำเป็นขึ้นนะน้อง

ผมว่า เสาร์นี้ดีมั๊ย?

ร้านรีแลกซ์ที่ผมบอกอะ พระราม 3 ซอย 12

ว่ายังไงก็บอกกันมานะครับ

แต่ผมว่า เสี่ยน๊อตน่าจะมีร้านเด็ด ๆ แถวอ่อนนุชอยู่ร้านนึงหนะ

ไกลหน่อย แต่ไม่แพง อาหารเป็นบุฟเฟ่ต์ แต่ประเภทไหนจำไม่ได้จริง ๆ

• #3,823
ไปไหนกันหว่า !!!

โห ไรว๊า พี่มอส

เคยรู้ไรมั่งไม๊เนี่ย เอาแต่หล่อไปวัน ๆ

555++

นัดกินข้าวกันครับ รายละเอียดตามข้างบนเลยคร๊าบบบบ

• #3,824
พี่ณุกลับมาแล้วครับ น้าต้น

โทรไปนัดคิวเรียบร้อยแระ จะได้ทำให้มันเสร็จ ๆ ซะที กล่องที่เอามาจะได้ใช้ จะได้จ่ายหนี้ซะที เป็นครึ่งปีแล้วมั๊งเนี่ย

รถแรงใกล้อยู่อู่แล้ว วันเสาร์นี้ มารับพี่ด้วยนะ

อิอิ

โห ไรว๊า พี่มอส

เคยรู้ไรมั่งไม๊เนี่ย เอาแต่หล่อไปวัน ๆ

555++

นัดกินข้าวกันครับ รายละเอียดตามข้างบนเลยคร๊าบบบบ

ดวนี้ไม่ได้อยู่กรุงเทพว่ะ ถ้านัดกันโพสไว้เดวกลับไป คิดถึงพี่น้องทุกคนว่ะ ไม่ได้เจอนานแล้ว.........:coolly-0033:

แหม ๆ ๆ แกล้งลืมแค่นี้ ทำเป็นขึ้นนะน้อง

ผมว่า เสาร์นี้ดีมั๊ย?

ร้านรีแลกซ์ที่ผมบอกอะ พระราม 3 ซอย 12

ว่ายังไงก็บอกกันมานะครับ

แต่ผมว่า เสี่ยน๊อตน่าจะมีร้านเด็ด ๆ แถวอ่อนนุชอยู่ร้านนึงหนะ

ไกลหน่อย แต่ไม่แพง อาหารเป็นบุฟเฟ่ต์ แต่ประเภทไหนจำไม่ได้จริง ๆ
เสาร์นี้มิตติ้งชมรมนะคับพี่น้องค๊าบบบบ.. :coolly-0010:

ไปกันรึป่าวครับ ผมถามเฉยๆ อิอิอิอิ.

วีคนี้ชนกันหลายงานเน๊อะ อยู่ดูทีวีที่บ้านซะเลยดีกว่า.

• #3,831
เออ ใช่ ต้นก็นึกอยู่ว่า มีนัดอะไรน๊าๆ ๆ ๆ

ที่แท้มีตติ้งนี่เอง

สงสัยไปมีตติ้งก่อนละกันอาทิตย์นี้

เออ ใช่ ต้นก็นึกอยู่ว่า มีนัดอะไรน๊าๆ ๆ ๆ

ที่แท้มีตติ้งนี่เอง

สงสัยไปมีตติ้งก่อนละกันอาทิตย์นี้
แก่แระก็งี้แหละ ขี้หลงขี้ลืม..
ไม่เหมือนวัยรุ่นหยั่งป๋ม...!!!.. อิอิ
:coolly-0017::coolly-0028:

แซวหน่อยเดี๊ย.. งอนไปเรย :coolly-0017::coolly-0028:

อาทิตย์นี้ไปเขาใหญ่อีกแว้ว...(อาทิตย์แล้วไปไม่ถึง 55+)

• #3,837
อาทิตย์นี้ไปเขาใหญ่อีกแว้ว...(อาทิตย์แล้วไปไม่ถึง 55+)

เรียบร้อยแล้วเหรอ?

อยากไปด้วยอะ อากาศแบบนี้ ขอพาคนรุ้ใจ ขับรถตามไปได้แมะ?

แต่กรูจะหาเวลาได้มั๊ยเนี่ยยยย :coolly-0041:

อยากไปด้วยอะ อากาศแบบนี้ ขอพาคนรุ้ใจ ขับรถตามไปได้แมะ?

แต่กรูจะหาเวลาได้มั๊ยเนี่ยยยย :coolly-0041:
เอาชัวร์ๆก่องแร้วค่อยโพสดีก่ามั๊ย..?!!! :coolly-0029:

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ.... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

อะรัยเสียคับเสี่ย..55+

ทองเสียคับ :coolly-0008:

คนไม่มีเวลา 55+ :coolly-0010:

เอาชัวร์ๆก่องแร้วค่อยโพสดีก่ามั๊ย..?!!! :coolly-0029:

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ.... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ตลอดๆล่ะครับน้า ยังไม่ชินอีกเหรอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม