>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,842
ทองเสียคับ :coolly-0008:

คนไม่มีเวลา 55+ :coolly-0010:

ตลอดๆล่ะครับน้า ยังไม่ชินอีกเหรอ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

นัดกันไปเองก็ได้ ไปไหนกันดีคับบบ :coolly-0033:

โหๆ ๆ ๆ รุมกันใหญ่นะ

วันนี้ก็ไปเปิดออฟฟิศใหม่ของพี่ที่บริษัทมา ซอย ราม 81/1

จะเช็คอินในโฟร์สแควร์ เจอแต่ไลฟ์ทีวี

ต่อจากนี้ผมต้องไปแถวนั้นบ่อย สงสัยได้นัดเจอน้าอ๊อด ไปซุ่มดูน้องฝ้ายแน่ ๆ เลย

ส่วนเรื่องนัดกินข้าวกัน

เอาเป็นว่า วันเสาร์นี้เลยดีมั๊ย? ว่าไงครับ อากาศกำลังดี

ร้านไหนก็ได้ แต่อยากกินซูชิ+วาซาบิอะช่วงนี้ แต่ละคนอยากมั๊ย?

ยังไงโพสท์ไว้เลยนะ ร้านไหนก้ได้ ปิ้ง ๆ ย่าง่ ๆ ได้หมด

แก้ไขล่าสุด:
เย็นนี้ไม่อยู่แย้วกั๊บ มีภารกิจที่ศรีราชา-พัทยา.. :coolly-0024:

กลับมาแว๊วววววววว..... :coolly-0017:

อัพอยู่คนเดียวเลยเหรอน้า 55555.

• #3,846
สองวันนี้ ร่างกายมันแปลก ๆ เหมือนขี้เกียจ ๆ ไงไม่รู้อะ

Cef สัญจร

ขอเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเป็นขบวน ไปเที่ยวทะเลกัน

นำทีมโดย น้าเหลิม อู่เฉลิมชาติ ดึงโป่งทำสี และน้ายศบางแสน

สถานที่ จังหวัด ระยอง หาดบ้านก้นอ่าว หรือแหลมแม่พิมพ์ (กำลังเลือกอยู่)

วันเสาร์ที่ 2 เม.ย. 54 เวลา 10.00 น. เคลื่อนทัพ

ค้าง 1 คืน กลับ 3 เม.ย. 54 เวลา 18.00 น.

ลงชื่อไว้ได้เลย หรือโทร 086-999-6953
<!-- / message --><!-- attachments -->

อรุนสวัส..เช้าวันศุกร์...:coolly-0003:

ไม่ได้เข้ามาซะนาน คิ้ดถึ้ง....คิดถึง 555+
สบายดีกันนะคับพี่ๆน้าๆทุกคน

Cef สัญจร

ขอเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเป็นขบวน ไปเที่ยวทะเลกัน

นำทีมโดย น้าเหลิม อู่เฉลิมชาติ ดึงโป่งทำสี และน้ายศบางแสน

สถานที่ จังหวัด ระยอง หาดบ้านก้นอ่าว หรือแหลมแม่พิมพ์ (กำลังเลือกอยู่)

วันเสาร์ที่ 2 เม.ย. 54 เวลา 10.00 น. เคลื่อนทัพ

ค้าง 1 คืน กลับ 3 เม.ย. 54 เวลา 18.00 น.

ลงชื่อไว้ได้เลย หรือโทร 086-999-6953
<!-- / message --><!-- attachments --]
วันที่ 2 ติดงานที่อัมพวาอ่ะ...เง้อออ!!!
ไงก็เมาเผื่อป๋มด้วยนะน้ากฤษ....
:coolly-0044:

อรุนสวัส..เช้าวันศุกร์...:coolly-0003:
อรุณสวัสดิ์เช้าวันเสาร์.... อิอิ :coolly-0017::coolly-0009:

ไม่ได้เข้ามาซะนาน คิ้ดถึ้ง....คิดถึง 555+
สบายดีกันนะคับพี่ๆน้าๆทุกคน
จาเข้าไปหาก็ไม่ได้เข้าไปซ๊ากที
เห็นคุณนายป๋มบอกว่าน้าย้ายไปอยู่พระราม2หรอ..?

อ้อ..ขอบคุณมากคับน้าสำหรับขนมที่ฝากมาให้...
:coolly-0005:

มีครายอยู่ม๊ายยยยย..?!!! :coolly-0043::coolly-0017:

• #3,853
  • #3,856
ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น. หรือใครมาไม่ทันภายในเวลา ให้นำรถขึ้นไปจอดที่กำหนดได้เลยครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments -->

หวัดดีครับ ไม่ได้เข้ามาเลยอ่ะ สบายดีกันนะครับ

พี่มอสเอาไปดู http://www.superfour-club.com/index.php/topic,17153.0.html เชื่อผม พี่จัดไปเลย

ขอบคุณครับแชมป์ เดวถ้าซื้อแล้วจาแว๊นนไปหา 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม