>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นัดกินข้าวกันหน่อยคับพี่น้องงงงง....
เงียบอิ๊บอ๋ายยยยยยย.... :coolly-0017::coolly-0028:

ขอยืนไว้อาลัย 1 นาที..!!! :coolly-0017::coolly-0028:

วันนั้นโดนเครื่องตรวจจับความเร็วด้วย แถวบึงนาราง พิจิตรอ่ะ
ทางหลวงแมร่งส่งหนังสือไปที่บ้านที่พิดโลก มีรูปพร้อมเชียว
ยังไม่ได้ส่งเงินค่าปรับไปให้แมร่งเรย... 5555...:coolly-0017:
น้าอ๊อดคัฟ นี่รถผู้ต้องหานี่ครับ ทางการออกหมายจับแล้วหรือ:coolly-0010: >>>>>>>>>... พี่ต้นครับ ขอโลโก้ โซนราม3หน่อยครับ

น้าอ๊อดคัฟ นี่รถผู้ต้องหานี่ครับ ทางการออกหมายจับแล้วหรือ:coolly-0010: >>>>>>>>>... พี่ต้นครับ ขอโลโก้ โซนราม3หน่อยครับ
อุ่ยยยยย... 55555 :coolly-0017:

ปล. โลโกอันนี้พอได้มะน้า...

ไฟล์แนบ

• baby dolphin.jpg
    baby dolphin.jpg
    11.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,888
ของน้าอ๊อดนี่เด็ดดวง จริงๆ ใช่โลโก้โซนราม3หรือป่าวครับ หรือเป็นตัว BABY DOLPHIN

อันบนของน้าอ๊อดเค้าคนเดียวครับ

555++

เคยมานั่งกินเบียร์ป๋องอย่างเยอะ หน้าบ้านผมด้วย เมือ่ห้าปีที่แล้ว โดดงานมากินมั๊งถ้าจำไม่ผิด ไอผมก็ต้องทำงานไม่มีเวลาต้อนรับ เค้าก็ดื่มของเค้าคนเดียวใต้ต้นมะขามหน้าบ้านผม คิดแล้วฮาอะ

แก้ไขล่าสุด:
  • #3,889
อันล่างเคยออกแบบกันเมื่อห้าปีที่แล้่วครับ แต่ตอนนี้เหลือแปะอยู่ไม่เกินสามคันครับ ขายกันไปหมดแ้ล้ว

เสาร์นี้ดีมั๊ย ช้างทอง พี่น้องว่าไงครับ?

อันบนของน้าอ๊อดเค้าคนเดียวครับ

555++

เคยมานั่งกินเบียร์ป๋องอย่างเยอะ หน้าบ้านผมด้วย เมือ่ห้าปีที่แล้ว โดดงานมากินมั๊งถ้าจำไม่ผิด ไอผมก็ต้องทำงานไม่มีเวลาต้อนรับ เค้าก็ดื่มของเค้าคนเดียวใต้ต้นมะขามหน้าบ้านผม คิดแล้วฮาอะ
แล้ววันนั้นป๋มก็โดนเสี่ยจั๋ยหักหลัง..
หลอกให้เรารอร๊อรอ แล้วก็ไม่มา...เขร้!!! 555 :coolly-0017:

อันล่างเคยออกแบบกันเมื่อห้าปีที่แล้่วครับ แต่ตอนนี้เหลือแปะอยู่ไม่เกินสามคันครับ ขายกันไปหมดแ้ล้ว

เสาร์นี้ดีมั๊ย ช้างทอง พี่น้องว่าไงครับ?
โทรจิกรายตัวเรยคับเสี่ยต้นหื่น
ไม่ค่อยเข้าบอร์ดกัน คงไม่รู้ร่อก
เด๋วเย็นๆค่ำๆป๋มโทรหาน้าอีกที....... :coolly-0017:

ตกลงมิตติ้งเสาร์ที่ 21 นี้นะคับพี่น้องงงงง...
เด๋วเสี่ยต้นหื่นโทรจิกอีกที...แร้วเจอกันค๊าบบบบ
:coolly-0041:

ตกลงมิตติ้งเสาร์ที่ 21 นี้นะคับพี่น้องงงงง...
เด๋วเสี่ยต้นหื่นโทรจิกอีกที...แร้วเจอกันค๊าบบบบ :coolly-0041:

ที่ไหนครับ :coolly-0010:

ที่ไหนครับ :coolly-0010:
รอน้าต้นหื่นมาชี้แจงอีกที
แต่คร่าวๆน่าจาข้ามไปฝั่งพระประแดง
เปลี่ยนบรรยากาศน่ะคับ.. ว่างก็เชิญนะคับน้า
:coolly-0041:

อย่าลืมโทรแจ้งโทรจิกบรรดาเสี่ยๆทั้งหลายด้วยนะคับน้าต้น
เด๋วท่านๆจาไม่ว่างกันซะก่อน..... :coolly-0017:

แถวบ่อนไก่มีร้านโช๊คที่ไหนโอเคมั่งคับพี่ๆพระราม3

เอ้าววว..เด็กบ่อนไก่เข้ามาแนะนำหน่อยเร้วววววว :coolly-0017:

รายงานตัวคับ ผมอยู่ซอยงามดูพลีคับ

พี่ๆแนะนำร้าน โช๊คกับร้านแอรให้ทีคับ ผมพึ่งจะมาอยู๋ได้ไม่นาน ไม่รุ้จักเลยซักร้าน T^T โชคพัง แอรร้อนแล้วงับ T^T

แก้ไขล่าสุด:
ช่วงใหนของพระประแดงคับ พอดีอยู่แถวเจริญกรุง

• #3,900
ไปด้วยครับ.

โอเคครับพี่เบิ้ล เสาร์นี้ยังไงจะโทรตามนะ ตอนเย็น ๆ เคลียร์คิืวดี ๆ พาครอบครัวมาด้วยเลยนะเพ่ ไม่ได้เจอกันนานละ

รายงานตัวคับ ผมอยู่ซอยงามดูพลีคับ

พี่ๆแนะนำร้าน โช๊คกับร้านแอรให้ทีคับ ผมพึ่งจะมาอยู๋ได้ไม่นาน ไม่รุ้จักเลยซักร้าน T^T โชคพัง แอรร้อนแล้วงับ T^T

ร้านซ่อมโช๊ค ซ่อมแอร์ แถวงามดูพลี ผมไ่ม่รู้จักครับ

รู้จักแต่โรงแรมงามดูพลีครับ ใช้บริการหลายรอบแล้ว 555++

อะล้อเล่น ๆ ๆ

ยังไงเสาร์นี้ว่างมั๊ยครับ ถ้าว่าง ไปกินข้าวด้วยกันครับ คุยกันแบบเห็นหน้าดีกว่า สงสัยอะไรก้ถามได้เลย ทุกคนพร้อมที่จะแนะนำครับ

ยังไงโทรหาผมได้นะ 089 14338858 ต้น

ช่วงใหนของพระประแดงคับ พอดีอยู่แถวเจริญกรุง

ถนนเพชรหึงส์อะครับเสี่ยเอ ซอยวัดจากแดงครับ มีร้านอาหารอร่อย ๆ ไม่แพง อยู่ร้านหนึ่ง บรรยากาศดีครับ สนใจมั๊ยครับ?

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม