>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,923
มาแต่เช้าเลยนะน้า.
แบบว่ามีภารกิจต้องพานาย(เมีย)ไปธุระแถวหมอชิตน่ะคับน้า
ง่วงก็ง่วง มะคืนกว่าบอลจาจบ
เอ๊ะ..ไม่ใช่มะคืนดิ ต้องบอกว่ามะเช้า.. 555
:coolly-0017:

ยังติดต่อใครไม่ได้เลยน้าอ๊อด
ยังไงๆ..ไหนบอกว่าแจ้งเกือบครบทุกคนแล้ว :coolly-0029:

มะคืนอาหารอร่อยมาก สมกะที่น้าต้นเชียร์จิงๆ
คราวหน้าขอเจอกันแบบครบๆนะคับพี่น้อง.. คึดฮอดๆ

นัดล่วงหน้าซัก 2 วีคนะน้าต้น..โอเค๊ :coolly-0017:

เด๋วหาเวลาว่างๆไปนั่งจิบน้ำร้านเสี่ยเอดีก่า.. :coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,930
อยากกินปิ้ง ๆ ย่าง ๆ ครับ

ร้านหมูกระทะเสี่ยเอวันไหนดีครับพี่น้อง

เสาร์นี้เรยมั๊ย....?!!!... :coolly-0017::coolly-0044:

ว่ายางงายยยยยย.....? :coolly-0001:

ผมพร้อมอยู่แล้วครับน้า ชวนกันมากินที่ร้านลูกพี่ผม ไม่แพงด้วยคับ รสชาติไม่เหมือนหมูกระทะที่ใหน มาลองกินกันคับน้าอ๊อด:coolly-0026:

เงียบจิงๆบ้านนี้...
เด๋วว่างๆจาเข้าไปจิบเบียร์เย็นๆด้วยคับน้าเอ
ยังไงก่อนเข้าไปผมจาโทรหาอีกทีคับน้า
ทีแรกว่าเข้าไปค่ำๆวันนี้ ลูกชายผมก็ดันมาป่วยซะอีก
อดเมาเรย... เง้อออออ!!!..
:coolly-0027:

เงียบเหงาอิ๊บอ๋าย.....!!!.. :coolly-0029::coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม