>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีครับ น้าอ๊อด พี่ต้น แล้วทุกๆคนเลยไม่ได้เข้ามาเท่าไรเลยครับ สบายดีกันนะครับ
บายดีคับน้าแชมป์..ว่าแต่น้าเปลี่ยนเบอร์รึป่าว?
โทรไปหลายครั้งแระ ไม่มีคนรับสายเรยอ่ะ..?!!! :coolly-0043:

เมื่อไหร่จานัดเจอกันอีกน๊อ..?!!! :coolly-0001:

บายดีคับน้าแชมป์..ว่าแต่น้าเปลี่ยนเบอร์รึป่าว?
โทรไปหลายครั้งแระ ไม่มีคนรับสายเรยอ่ะ..?!!! :coolly-0043:

โทรศัพท์ไม่ค่อยดีอ่ะครับ น้า แต่ตอนนี้ซ่อมแล้วครับ

ขอแสดงความยินดีกับพี่มอสล่วงหน้าไว้เลยนะครับ แล้วเอามาโชว์ด้วยนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,964
คันเขียว น่าขี่อะ

ขอแสดงความยินดีกับพี่มอสล่วงหน้าไว้เลยนะครับ แล้วเอามาโชว์ด้วยนะครับ[/QUOTE]

ขอบคุณครับแชมป์ ที่ให้คำแนะนำดีๆ ขนาดคนขายมันยังงงผมเลย ดูรถเป็นมากกว่าตัวเค้าอีก รถวิ่งดีเริ่มทำไปบ้างละคงทำเรื่อยๆอ่ะครับ ว่างๆผ่านมาแถวบ้านผมจัดกันล้มให้ด้วยครับ

• #3,967
ฝากรูปหน่อยเนอะ

อิอิ

attachment.php

ไฟล์แนบ

28.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
ช่วงนี้งานยุ่งอ่ะ = ="

• #3,969
โคตรยุ่งเหมือนกัน

• #3,973
อย่าไปเชื่อมันน้าอ๊อด ไอแป๊ปเจอมันอยู่กับใคร ก็น้องหมดอะ หึหึหึ

อย่าไปเชื่อมันน้าอ๊อด ไอแป๊ปเจอมันอยู่กับใคร ก็น้องหมดอะ หึหึหึ
ช่ายยยยยย.....
เหมือนน้าต้นหื่นเรย...!!! :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เงียบจิงๆ........ :coolly-0029:

มีครายอยู่ม๊ายยยยย....?!!! :coolly-0025::coolly-0023:

กริบ...!!!.. :coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

• #3,979
มาแล้วคร๊าบบบ อยากกินหมูทะอะ ใครนัดทีสิ ร้านเสี่ยเอ ตรงสามแยกก็ดีนะครับ

มาแล้วคร๊าบบบ อยากกินหมูทะอะ ใครนัดทีสิ ร้านเสี่ยเอ ตรงสามแยกก็ดีนะครับ

มากินกะผมก็ได้ครับพี่ .......:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม