>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ต้น เป้ท่าทราย ตกลง 10กุมภา ปีใหนอ่าเพ่ :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,782
ว่าไงกันครับ

หวัดดีครับพี่เบิ้ล ไม่ได้เจอกันเลย

เดือนมีนา นัดกินข้าวกัน พาครอบครัวมาด้วยนะพี่

เมียน้อยไม่ต้องเอามานะ เด๋ววงแตก

555++

พี่ต้น เป้ท่าทราย ตกลง 10กุมภา ปีใหนอ่าเพ่ :coolly-0010:

ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเลื่อนเป็น 24 หนะ

ป่านนี้แล้วยังไม่เห็นโปรโมตเลยอะ สงสัยงบน้อย

จาตั้งวงซะหน่อย..อ่าว วันพระใหญ่นิหว่า 555..

ว่าแร้วก็ไปเวียนเทียนดีก่า.........
:coolly-0039:

ใครมีฝากระโปรงหน้าบ้าง อยากได้อ่ะใครมีบอกด้วยน่ะขอด่วนหน่อยน่ะ

ใครมีฝากระโปรงหน้าบ้าง อยากได้อ่ะใครมีบอกด้วยน่ะขอด่วนหน่อยน่ะ
เห็นในบอร์ดซื้อ-ขายมีโพสอยู่คับน้า
รีบๆเรยคับ ถูกๆด้วย...
:coolly-0041:

ไปซะแล้ว มีไหมในกลุ่มเราที่ไม่ได้ใช้เอาออกมาขายซะดีๆ

• #3,787
ฝากระโปรงหน้าคับน้องต้น เด่วปัดเสียบแทนน้องต้นซะเลยฝาอ่ะเอามาให้ใช้ก่อนได้ป่าว

• #3,790
เห่อๆ เออ ได้ข่าวจะแลกฝาเหรอคับพี่? เกิดไรขึ้น :coolly-0043:

อยากทำรถเดิม ๆ อะ

ที่สำคัญ หลัง ๆ นี้ไม่คอ่ยได้ใช้เซฟ จอดซะมาก

กลัวฝนตก แล้วเกิดปัญหาอะ จอดนาน ๆ กลัว

ฝากระโปรงหน้าคับน้องต้น เด่วปัดเสียบแทนน้องต้นซะเลยฝาอ่ะเอามาให้ใช้ก่อนได้ป่าว

บร้าเหรอพี่หนุ่ม มาส่งมาเสียบอะไรกันในนี้ :coolly-0023:

• #3,791
วันพรุ่งนี้ ผมจะไปช่วยงานแม่ยาย ที่อิมแพคเมืองทองนะครับ

เจอดาราเยอะแน่นอน เตรียมกล้องเทพไว้แล้วด้วย

ไม่แน่ได้ออกทีวีสัก 0.0005 วินาที ก้ได้นะ

555++

ย่านนั้น มีร้านเปลี่ยนยาง ตั้งศุนย์ แนะนํามั้ยค๊าบ ผมอยุ่บ่อนไก่งิ

น้องต้นคับ ขอแบบเจาะๆน่ะรูปชัดๆน่ะดาราน่ะ
แล้วฝากระโปรงใส่ไปยัง ถ้ายังขอเสียบน่ะ อิอิ

แงๆ มี ร้านเปลี่ยนยางมั้ย ง๊าบๆ บ่อนไก่ง๊าบ

ในปั๊ม ปตท. หน้าปากซอยไงครับน้อง

วันพรุ่งนี้ ผมจะไปช่วยงานแม่ยาย ที่อิมแพคเมืองทองนะครับ

เจอดาราเยอะแน่นอน เตรียมกล้องเทพไว้แล้วด้วย

ไม่แน่ได้ออกทีวีสัก 0.0005 วินาที ก้ได้นะ

555++
มารอชมรูปคับ.... :coolly-0017:

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- sig -->

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- sig --]
ฉลองบ้านใหม่อ๊ะยางงงงงงง...?!!!.. :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม