>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,761
หวัดดีปีใหม่ครับพี่น้อง

คิดถึงทุกคนหนะ

ทำแต่งานเลยผม

แต่กะว่า มีตติ้งเสาร์นี้ น่าจะแว่บไปได้

ใครไปได้บ้าง ลงชื่อด้วยนะครับ

เห่อๆ อู่ผมน่าจะมีอยู่ลองโทรถามมั้ยครับ 08-6775-0409 ช่างณุ บอกว่าผมบอกไปก็ได้ครับ :coolly-0033:
ขอบคุณคับ...:coolly-0009:

หวัดดีปีใหม่ครับพี่น้อง

คิดถึงทุกคนหนะ

ทำแต่งานเลยผม

แต่กะว่า มีตติ้งเสาร์นี้ น่าจะแว่บไปได้

ใครไปได้บ้าง ลงชื่อด้วยนะครับ
วันนี้โดดงานซ่อมรถ
เย็นนี้เดินทางไปศรีราชาคับ...:coolly-0033:

ขอบคุณคับ...:coolly-0009:

วันนี้โดดงานซ่อมรถ
เย็นนี้เดินทางไปศรีราชาคับ...:coolly-0033:

แอบไปเที่ยวอีกแล้ว น้า อยากกินเยอะนะเด่วขับไม่ได้ :coolly-0010:

แอบไปเที่ยวอีกแล้ว น้า อยากกินเยอะนะเด่วขับไม่ได้ :coolly-0010:
หลานคุณภรรเมียไม่สบายน่ะคับน้า
ก็เรยต้องไปเยี่ยมเยียน ตามประสาคนขับรถให้นาย... :coolly-0017:

เมื่อเย็นเปิดตัววีเจใหม่4คนในรายการ Give Me 5
ใครที่ได้ดูได้เห็น3สาวนั่นคงจาเปรี้ยวปากเหมือนป๋ม!!!
55555.... :coolly-0044::coolly-0017::coolly-0028:

มอนิ่งคับพี่น้องงงงงง..... :coolly-0001:

• #3,767
คิดถึงทุกคนครับ

• #3,769
น้าอ๊อด เห็นด้วยอะ

555++

เค้าต้องมาเปิดร้านตอนเช้า

ถ้าวันไหนต้นมีงานเลิกดึก เค้าก้ไม่ยอมโทรปลุกต้นอะ

อยากให้ต้นพักผ่อนเยอะๆ ๆ ตัวเองยอมลำบาก แต่ก็ไม่บ่อยนะ อาทิตย์ละ 2 วันได้

จะไม่ให้รักไงไหวล่ะแบบเนี้ย

555++

ถ้าวันไหนต้นมีงานเลิกดึก เค้าก้ไม่ยอมโทรปลุกต้นอะ

อยากให้ต้นพักผ่อนเยอะๆ ๆ ตัวเองยอมลำบาก แต่ก็ไม่บ่อยนะ อาทิตย์ละ 2 วันได้

อืมมม...วาเลนไทน์นี้ซื้อแหวนเพชรให้ซัก 2-3 วงจิ.. :coolly-0017:

555++

จัดเลยชุดใหญ่ :coolly-0001:

• #3,773
จัดเลยชุดใหญ่ :coolly-0001:

จัดไปแล้วเมื่อวาน ชุดใหญ่เลย เหอ ๆ ๆ:coolly-0046:

พี่ต้น เป้ ท่าทรายน่าดูมากกกก ...มุมกล้องสวยด้วย อาทิดย์นี้ตีตั๋วกันเรยเพ่

ครับ ผมติดตามผลงานของ ยุทธเลิศ ครับ ถึงหลัง ๆ หนังเค้าจะไม่ค่อยทำเงิน

แต่ผมก็ชอบสไตล์หนังผู้กำกับคนนี้ครับ

อืมมม...วาเลนไทน์นี้ซื้อแหวนเพชรให้ซัก 2-3 วงจิ.. :coolly-0017:

เอาแหวนฝาน้ำสิงห์ไปก่อนละกัน:coolly-0005:

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

มอนิ่งค๊าบบบบบ.... :coolly-0022:

• #3,777
น้าน๊อตฝากมาถามว่าเมื่อไหร่จานัดกินข้าวกัน
แบบจิงๆ ซะที.. :coolly-0001:

เอาเป็นช่วงกลาง ๆ เดือนมีนา ดีมั๊ยครับ

เดือนนี้ เสาร์อาทิตย์ ผมไม่ว่างเลย

เอาเป็นช่วงกลาง ๆ เดือนมีนา ดีมั๊ยครับ

เดือนนี้ เสาร์อาทิตย์ ผมไม่ว่างเลย
โพสแจ้งล่วงหน้าหน่อยนะน้า
เผื่อมีงงมีงานจาได้รีบเคลียร์กัน...
อย่าลืมอีกล่ะ....!!!... :coolly-0017:

ว่าไงกันครับ

ว่าไงกันครับ
หวัดดีคับน้า..บายดีป่าว
กลางเดือนหน้ามาชนแก้วกันหน่อยนะ
เด๋วรอน้าต้นหื่นมาโพสอีกที
รึว่าจาพรุ่งนี้เรย...วันหยุดด้วย.. อิอิ :coolly-0044::coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม