>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีปี 54 ครับ

สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ปีใหม่เลยไปลองรถใหม่และแวะทำบุญ จากกรุงเทพไปสระบุรีเลยไปลพบุรี(เขื่อนป่าสัก)กลับสระบุรีกลับกรุงเทพ รวมระยะทาง340กม. ไปกับ3คน2คันครับ เอารูปมาเรียกน้ำย่อยอีกแล้วครับ

ไฟล์แนบ

71 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    72.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    65 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    88.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,724
สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะครับ

มีความสุขกันเยอะ ๆ ทำอะไรก็สำเร็จนะครับ

รวย ๆ ๆ

โอยๆ ๆ ๆๆ

ไม่ได้เข้ามาเจ็ดวันอะ

งานยุ่งสุด ๆ

• #3,725
เมื่อเช้าวันนั้น ตอนยังไม่หกโมงเช้า กำลังเลี้ยวเข้าซอยพระแม่มารี

เจอเซฟเลี้ยวมาจากฝั่งตรงข้าม ขับตามมา

มองกระจกหลัง ไฟกับรถ อย่างโหดอะ ใส่ไฟสูงซะ น่ากลัว

ไอเราก็คิดว่าใคร มาทักกรูวะ ก็ได้แค่จอดข้างทาง เผื่อจะมีอะไรเคลียร์กัน

ไม่กล้าลงจากรถ :coolly-0043:

เจ้าของเซฟคันนั้น จอดรถต่อท้ายผม เปิดประตูลงมา

"น้าโต้น ไปไหนแต่เช้าาาาา" :coolly-0003:

ฮ่า ๆ ๆ

ที่แท้น้าอ๊อดเรา มาส่งลูกไปเข้าค่ายนี่เอง

• #3,726
สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ปีใหม่เลยไปลองรถใหม่และแวะทำบุญ จากกรุงเทพไปสระบุรีเลยไปลพบุรี(เขื่อนป่าสัก)กลับสระบุรีกลับกรุงเทพ รวมระยะทาง340กก. ไปกับ3คน2คันครับ เอารูปมาเรียกน้ำย่อยอีกแล้วครับ

ไม่หนาวกันไงว๊าเนี่ยแชมป์ ไปกับฮิมกับหญิงใช่ปะ?

ยังไงก็อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

แต่เที่ยวได้น่าอิจฉามาก

ทำไมรถกับคน หนักแค่ 340 โลเองอะ?

ที่ถามแบบนี้เพราะสงสัยว่า ระยะทางเค้าวัดกันเป็นน้ำหนักแล้วเหรอ?

ถ้างั้น พี่ขับเซฟไปกลับนครปฐม ไปกัน 4 คน รวมกัน 2000 กว่า กก. อะ

555++

• #3,727
หวัดดีปี 54 ครับ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับพี่มอสสุดหล่อ

มีความสุขเยอะ ๆ ความเสียวน้อย ๆ หน่อยนะครับ :coolly-0028:

• #3,728
ช่วงนี้ขับรถบนพระรามสามช่วงสี่ทุ่มกว่า ๆ ทีไร

ได้เจอพี่เบิ้ลทุกที

แล้วก็อยากได้ค้ำเสาซี ทุกที

แต่โช๊คพี่เบิ้ล เด้งดึ๋งได้สนุกสนานมาก

ไม่รู้ว่ายังใช้แก๊ปอยู่เปล่า?

• #3,729
พี่น้องพระรามสาม มีใครเคยใช้หรือมีความรู้เกี่ยวกับ รถกระบะ ของไทยรุ่งบ้างอะ?

อีกรุ่น มิตซูปาเจโร่สปอร์ต ตัวใหม่

เล่าให้ฟังหน่อยครับ

หลังอาทิตย์หน้าน่าจะได้เข้ามาเล่นบ้างล่ะคับ งานยุ่งมาก... เบื่อๆๆ

• #3,731
หลังอาทิตย์หน้าน่าจะได้เข้ามาเล่นบ้างล่ะคับ งานยุ่งมาก... เบื่อๆๆ

เห็นหน้าเมื่อคืนก็รู้แล้วหละ

อย่างโทรมอะ

ทำงานบ่นเหนื่อย

อย่างอื่นอะ ก็เหนื่อยบ้างนะ :coolly-0046:

หวัดดีครับหายเงียบกันหมดเลยอ่ะ:coolly-0018:

งานที่ยุ่งผ่านไปแล้ว อิอิ

งานที่ยุ่งผ่านไปแล้ว อิอิ
ยินดีด้วยคับน้า...
แต่ป๋มยังยุ่งเหมือนเดิม ช่วงนี้หัวหมุนเรย
เรยไม่ค่อยได้เข้ามา มีไรโทรตามด้วยเด้ออออ..:coolly-0044::coolly-0009:

เงียบกริบ.. :coolly-0001::coolly-0033:

• #3,739
พึ่งตื่นเองคับน้า นอนตอน 6 โมงเช้าเลย .. ปัญหางานผ่านไป ปัญหาชีวิตต่อ :coolly-0007:

ปัญหาชีวิต หรือปัญหาหัวใจจ๊ะพ่อ :coolly-0046:

• #3,740
หลังตรุษจีน มีใครไปมีตติ้งมั๊ย?

อยากไปอะ แต่วันเสาร์ ชอบมีงาน

เซ็ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม