>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่มอสพี่นุของมาแล้วนะพี่ เดี๋ยวเอารูปมายั่วน้ำลายพี่เล่นครับ อิอิ:coolly-0028:

ยินดีคับน้ากอล์ฟ
เด๋วว่างๆนัดตำจอกกัน.... :coolly-0017::coolly-0009:

แก่เรยอะน้าอ๊อด จำผมได้ปะ ที่ไปงานมิตติ้งของ A31club ที่สุพรรณอะคับ

ฝากยั่วพี่มอสกับพี่นุและก็แป๊ปด้วย:coolly-0041:

ไฟล์แนบ

59.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    55.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
    60.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    50.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    61.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
แก่เรยอะน้าอ๊อด จำผมได้ปะ ที่ไปงานมิตติ้งของ A31club ที่สุพรรณอะคับ
จิงดิ...?..ขอดูรูปชัดๆอีกทีจิ
น้า
แบบว่าวันนั้นไปกันเยอะมาก ส่วนมากจาจำหน้าได้
แต่จำชื่อไม่ไหวอ่ะ แถมเมาเบียร์ด้วย... 5555 :coolly-0017:

ฝากยั่วพี่มอสกับพี่นุและก็แป๊ปด้วย:coolly-0041:
คนจนหยั่งป๋มคงได้แค่มองตาปริบๆ...
อิจฉาจิงๆ......... :coolly-0027::coolly-0017:

จิงดิ...?..ขอดูรูปชัดๆอีกทีจิ
น้า
แบบว่าวันนั้นไปกันเยอะมาก ส่วนมากจาจำหน้าได้
แต่จำชื่อไม่ไหวอ่ะ แถมเมาเบียร์ด้วย... 5555

คนที่อยู่ทีมของสุพรรณฯ จัดงานเลี้ยงให้ a31club ขับเซฟสีเหลืองคันเดียวเรย คันเนียะจำได้ยังค้าน้าอ๊อด

ไฟล์แนบ

• my cefiro.jpg
    my cefiro.jpg
    58.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
  • my cefiro1.jpg
    my cefiro1.jpg
    49.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
  • my cefiro2.jpg
    my cefiro2.jpg
    61.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,707
ไม่ได้เข้ามานานเลย

งานเยอะโคตร

มีอะไรโทรชวนกันด้วยนะครับพี่น้อง

กอล์ฟ : รายงานตัวหน่อยคับ ตอนนี้มาทำงานที่บริษัท กลุ่มเหล็กสหวิริยาแล้ว แถวๆ ถนนนางลิ้นจี่แหละ ฝากเนื้อฝากตัวกลับพี่น้องเซฟโซนนี้ด้วยนะคับ

ยินดีต้อนรับครับกอล์ฟ

ใช่ตรงข้ามกับตึกเจเพรสปะ?

ถ้าใช่ ว่า งๆ มานั่งกินพิซซ่ากัน ตอนเที่่ยงนะ วิวดีมาก :coolly-0009:

อะโหย

รูปนี้มันจอดในโรงรถแล้วนี่หว่า

ของฮิมใช่ปะอีกคันอะ

ว่าง ๆ จัดมาด่วนเลย พาพี่ไปซ้อนซักรอบ :coolly-0046:

ช่ายแล้วครับพี่ต้น ออกร่อนทุกวันเลยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,710
ปีใหม่นี้ขออวยพรล่วงหน้าพี่น้องทุกท่านนะครับ เดินทางปลอดภัย เมาไม่ขับ

ปีนี้ผมคงอยู่ทางเหนือ ขอให้มีความสุขทุๆท่าน ทำมาค้าขายขอให้ร่ำรวยเงินทอง

สวัสดีปีใหม่ครับ

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig -->

คนที่อยู่ทีมของสุพรรณฯ จัดงานเลี้ยงให้ a31club ขับเซฟสีเหลืองคันเดียวเรย คันเนียะจำได้ยังค้าน้าอ๊อด
จำได้แย้วก๊าบบบบบ....
ที่ตลาดสามชุกป๋มยังเดินวนรอบรถน้าเรยอ่ะ.. แหล่มจิงๆ :coolly-0044:

ปีใหม่นี้ขออวยพรล่วงหน้าพี่น้องทุกท่านนะครับ เดินทางปลอดภัย เมาไม่ขับ

ปีนี้ผมคงอยู่ทางเหนือ ขอให้มีความสุขทุๆท่าน ทำมาค้าขายขอให้ร่ำรวยเงินทอง

สวัสดีปีใหม่ครับ
เช่นกันคับน้ามอส หวัดดีปีใหม่ค๊าบบบบ :coolly-0009:

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig --]
ขอบคุณคับน้าบอล ได้ข่าวว่าไม่ค่อยสบายอยู่บ่อยๆ
ไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะคับน้า หวัดดีปีใหม่ค๊าบบบ :coolly-0009:

หยุดยาวแว๊วก๊าบบบบบ... :coolly-0045:

จำได้แย้วก๊าบบบบบ....
ที่ตลาดสามชุกป๋มยังเดินวนรอบรถน้าเรยอ่ะ.. แหล่มจิงๆ :coolly-0044:

น้าอ๊อด สรุปจำป๋มได้ปะเนี่ย เรียกผม "น้า" เนี่ย

น้าอ๊อด สรุปจำป๋มได้ปะเนี่ย เรียกผม "น้า" เนี่ย
พี่น้องในเซฟไทยนี่ป๋มเรียก"น้า"ทุกคนอยู่แร้วคับ
จาอายุ 15 รึว่า 50 ก็เรียกเหมือนกัน
เรียกจนติดปากแระ..... :coolly-0017:

หวัดดีคับทุกท่าน ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนกันมังละคับ

ไปไหนมาไหน เดินทางปลอดภัยกันทุกๆๆๆคนนะคับ

หวัดดีคับทุกท่าน ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนกันมังละคับ

ไปไหนมาไหน เดินทางปลอดภัยกันทุกๆๆๆคนนะคับ
ปีนี้ไปเมาแถวริมทะเลคับน้าหรั่ง...
ไปด้วยกันมั๊ย ออกเดินทางพรุ่งนี้เช้า... :coolly-0017::coolly-0009:

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ

happy new year 2011

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม