>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,662
เห็นรถน้าต้นหื่นจอดอยู่หน้าสมาคมแต้จิ๋วอ่ะ
เอาไปทำไรอ่ะ.......?!!!... :coolly-0043:

ขายไปแล้วคับน้าอ๊อด

เห็นเมื่อไหร่อะ?

มะคืนเมาปลิ้น...โทรศัพท์หายจ้อย
เง้ออออออ......!!!... :coolly-0011:

ถอยไอโฟน 4 เลยน้าอ๊อด หายรอบหน้าจะได้เสียดายกว่านี้ :coolly-0024:

• #3,664
วันนี้ขับรถผ่าน ไม่เห็นเจอเลยอะน้าอ๊อดฝาแฝดโผมมมม

แชมป์ตามที่คุยไว้ครับปีหน้าจะถอยมาเล่นด้วย

• #3,667
แชมป์ตามที่คุยไว้ครับปีหน้าจะถอยมาเล่นด้วย

แล้วถอยอะไรล่ะครับเสี่ย

จะบอกแชมป์ก็โทรหาดิครับ

ถ้ามาบอกในนี้ แจ้งรายละเอียดด้วย

ว่าแต่ยังไม่เคยเห็นรถวิปพี่มอสตัวเป็น ๆ เลยอะ

รถใหม่ ตุ๊กตาก็ใหม่ :coolly-0033:

แล้วถอยอะไรล่ะครับเสี่ย

จะบอกแชมป์ก็โทรหาดิครับ

ถ้ามาบอกในนี้ แจ้งรายละเอียดด้วย

ว่าแต่ยังไม่เคยเห็นรถวิปพี่มอสตัวเป็น ๆ เลยอะ

รถใหม่ ตุ๊กตาก็ใหม่ :coolly-0033:

ตอนนี้โสดครับ ใช้ชีวิต PLAY BOY กะน้องในกลุ่มเราบ้างคนอยู่

แวะมาอิจฉาคนโสดคับ..... :coolly-0001::coolly-0017:

พี่มอสจาเล่น cb400 ชิมิ
แต่ที่แน่ๆ พระราม3 จะไม่มีเซฟแร้ว

ไม่มี cef ยังไงอ่ะ รถผมยังอยู่ดีนะ ??

• #3,672
ตอนนี้โสดครับ ใช้ชีวิต PLAY BOY กะน้องในกลุ่มเราบ้างคนอยู่

ความลับเยอะนะ

แล้วไอเพลบอยเนี่ย มันทำยังไง ยากปะ?

ใช่ซี้ คนหล่อ จะทำอะไรก็ไม่น่าเกลียด :coolly-0010:

ไม่มี cef ยังไงอ่ะ รถผมยังอยู่ดีนะ ??

เออ น้าอ๊อด กับผม ก็ยังอยู่ดี :coolly-0003:

พี่มอสจาเล่น cb400 ชิมิ
แต่ที่แน่ๆ พระราม3 จะไม่มีเซฟแร้ว

ยังขับ cef อยู่ครับพ่อหนุ่ม แต่เป็น a32
เดวว่าจะเป็นเด็กแว๊นมั่งละ

• #3,674
มอเตอร์เอ็กซ์โป เมืองทอง วันที่ 8 ใครไปมั่งคร๊าบ

ผมว่าผมน่าจะไปได้นะ

อยากไปดูรถใหม่ ๆ หน่อยอะ

มอเตอร์เอ็กซ์โป เมืองทอง วันที่ 8 ใครไปมั่งคร๊าบ

ผมว่าผมน่าจะไปได้นะ

อยากไปดูรถใหม่ ๆ หน่อยอะ
ไปดูยิ๋งมากก่าม๊างงงงงงง....?!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

• #3,676
ไปดูยิ๋งมากก่าม๊างงงงงงง....?!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

อะ ดูทั้งสองอย่างแหละ

แต่เคยคิดเล่น ๆ ว่า นี่ถ้าผมเป็นกะเทย คงชอบงานนี้เหมือนกันอะ

เสือสิงห์กระทิงแรด เพียบบบบ

อะ ดูทั้งสองอย่างแหละ

แต่เคยคิดเล่น ๆ ว่า นี่ถ้าผมเป็นกะเทย คงชอบงานนี้เหมือนกันอะ

เสือสิงห์กระทิงแรด เพียบบบบ
เค้าคงเรียกกะเทยควายแน่ๆ..!!!

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ.... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

• #3,678
เค้าคงเรียกกะเทยควายแน่ๆ..!!!

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ.... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

น้าอ๊อด ไม่เข้าข้างกันเลยนะช่วงนี้

วันนี้ขับรถไปไหนมาไหน เจอแต่แก๊งมอไซค์ จุดกระจับ โยนลงบนพื้น

คนที่เข้าขี่มอไซค์แถว ๆ นั้น เค้าตกใจกัน มันหัวเราะ

สนุกตรงไหนวะ แม่งเอ๊ย

ถ้าเกิดพลาดโดนคนอื่นขึ้นมา มันก็คงขี่หนี

ถ้ามันจุดอยู่กับที่ กรูจะไม่ว่าเมิงเล๊ย

ที่ว่ามันเนี่ย ไม่ใช่ไรหรอก

ตกใจ :coolly-0042: ขวัญอ่อน :coolly-0031:

ผ้าคลุมกันน้ำลมฝุ่น แต่ไม่กันแดดครับ ขนานเกือบๆพอดีจ้า (ใหญ่ไปนิดเดียว)

มะคืนพาลูกเมียไปเที่ยว-ทำบุญ-ลอยทงที่วัดด่าน
คนเยอะอิ๊บอ๋ายยยยย...รถก็เยอะ
ดีนะที่ยิ๋งก็เยอะ....!!!... :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม