>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,621
อากาศไม่น่าตื่นเลยอะเนอะ น่านอนต่อ :coolly-0003:

ใครหา โบ 25 บ้าง !!

ขาย โบ RB 25 ลูกปืน 2500 บ japan ใบดำ 2850 บ 0894097389
โบkz 2 ลูก ลูกละ 6000 บ
รับรองไม่ถูกหลอก เก่า japan
<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND]
</FIELDSET>

ช้าไปหน่อยเพิ่งจับมาเหมือนกัน เสียดาย............

จับมาทำอะไรอะครับพี่มอส

คันนี้เครื่องอะไรอะ?

งง

รถพวกกันคับ โมให้เค้าอยู่

• #3,625
ช่วงนี้เหนื่อยสุด ๆ อะ

งานเยอะทั้งวันเป็นสิบ ๆ วันแล้ว

ไม่ค่อยได้พักเลย

เฮ้ออออ

ช่วงนี้ช๊อคเงินอีกแล้วอ่ะ:coolly-0042: เซ็งๆๆๆ แล้วเมื่อไรจะได้กินข้าวกันคราบ

• #3,628
วันอาทิตย์ที่ 7 ไปกินร้าน บ้านชานเมืองกันมั๊ยครับ?

ใครโอเค ลงชื่อด้วย

ช่วงนี้ช๊อคเงินอีกแล้วอ่ะ:coolly-0042: เซ็งๆๆๆ แล้วเมื่อไรจะได้กินข้าวกันคราบ

ระดับเสี่ยแชมป์ช๊อตเงิน คนอื่นคงไม่มีข้าวกินล่ะครับ

เออ วันนั้นพี่ลองเข้าไปที่ร้านปากซอยบ้านแชมป์ดูนะ เค้ายังไม่ปิดอะ

เลยลองสั่งดู เค้าคิด สองเท่าของแชมป์ พี่บอกว่า ครั้งที่แล้ว ราคาแค่ครึ่งเดียวเอง

อาแปะเค้าบอกว่า มันคงหลายปีแล้วล่ะม๊าง

พี่บอกว่า เมื่อสองเดือนที่แล้วเอง

เค้าก็ไม่ลด

สุดท้าย บอกว่า น้องแชมป์ โรงงานแบตเตอรี่ข้างในอะที่เค้าเคยมาสั่งให้

เค้าถึงลด

555++
คนขวาอย่างกะพระเอกฮ่องกงเรย :coolly-0028:

นัดกินข้าว มาด้วยนะ

• #3,629
ขอเลื่อนดีกว่า เพราะวันที่ 6 ไปมีตติ้งแล้วอะ

เด๋วนัดใหม่ละกัน

ใครจะไปมีตติ้งบางแสน ยกมือขึ้น

ขอเลื่อนดีกว่า เพราะวันที่ 6 ไปมีตติ้งแล้วอะ

ใครจะไปมีตติ้งบางแสน ยกมือขึ้น
ถ้ารถเสดทันจาไปคับ... :coolly-0029:

• #3,631
เซ็ง

เมื่อกี๊ ขับเซฟ ส่งแฟนเข้าบ้าน ติดไฟแดงตรงสามแยกสาธุ

เห็นแล้วล่ะ ว่าตำรวจตั้งด่าน ก็ไม่คิดไร คงจับมอไซค์

พอเลี้ยวไปเท่านั้นแหละ ตำรวจพุ่งออกมาพร้อมไฟฉายพิฆาต

ไอเราก็คิดว่าเรียกแท๊กซี่ ข้างหลัง

ที่ไหนได้ เรียกกรูวุ้ย

โดนข้อหา ไม่คาดเข็มขัดนิรภัย

เซ็ง สงสัยคุณตำรวจที่ยืน อยู่ตรงแยก ว. มาบอก

อากาศเย็นไง เปิดกระจกขับรถ ใส่เสื้อเชิ๊ตขาว

"ชัดเจนเปลี่ยน"

ฮ่า ๆ ๆ

ฟาดเคราะห์ส่งท้ายเดือน

เดือนหน้าขอเจอแต่เรื่องดี ๆ แล้วนะคร๊าบบบบ

ขอไปด้วยคน สิครับคุณต้น:coolly-0039:

• #3,635
ขอไปด้วยคน สิครับคุณต้น:coolly-0039:

ไปจริงปะครับเสี่ย?

ถ้าไปจริงโทรมานะครับ

เอาอัลฝาดหรือ RX8 ไปก็ได้นะ ไม่ว่าซักคำ

• #3,636
เสาร์นี้จาพาเข้าโรงบาล ศัลยกรรมความงามหน่อยคับ :coolly-0017:

โรงบาลแถวไหนครับ เผื่อจะแวะไปดูตอนหมอกำลังผ่าตัด

ถ้างานเนียน ไม่ไกลบ้าน จะได้ชั่งใจดูด้วยคนคร๊าบ

• #3,637
แนะนำร้านไอศครีมเปิดใหม่นะครับ

ของน้องในพระราม 3 เราเนี่ยแหละ

น้องหมี เปิดร้าน "ICE COCO" อยู่ในเซนทรั่ลพระราม 3 ชั้น 5

อยู่หน้า BAR B Q PLAZA ใกล้ ๆ กับ ICE MONSTER

ผมแวะไปมาแล้วเมื่อตอนเย็น ไอศครีมกะทิเนื้อดี เนียนมาก

เอามาจากโรงงานตัวเอง ผมว่าอร่อยกว่า ฮาเก้นด๊าซอีกนะ หอม มัน

ท๊อปปิ้งอร่อยทุกหน้า รับรองว่าไม่ซ้ำที่ไหน

ราคาก็ไม่แรง เริ่ม ที่ 39 บาทเอง

ไปยืนชิมมา ชั่วโมงนึง อะ ๆ ไม่ต้องสงสัย

ไอติมถ้วยเดียว กินได้เป็นชั่วโมง เพราะวิวมันดีสุด ๆ ครับพี่น้อง :coolly-0044:

ใครไปก็ถ่ายรุปมาฝากหน่อยนะ พอดีวันนี้มือถือผมแบตหมด

โรงบาลแถวไหนครับ เผื่อจะแวะไปดูตอนหมอกำลังผ่าตัด

ถ้างานเนียน ไม่ไกลบ้าน จะได้ชั่งใจดูด้วยคนคร๊าบ
สองจิตสองใจอยู่คับ
ขอคุยกะหมออีกรอบ เด๋วมาบอก :coolly-0017:

ต่อชายล่างกันหน้ารึเปล่าครับ :coolly-0043:
ยังไม่ชัวร์คับน้า
จาต่อชายรึเปลี่ยนกันชนใหม่ดี
ดูสถานการณ์การเงินอีกทีคับ...
เปิดเทอมด้วย ลูกใช้ตังค์อีกตรึม :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม