>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,681
มะคืนพาลูกเมียไปเที่ยว-ทำบุญ-ลอยทงที่วัดด่าน
คนเยอะอิ๊บอ๋ายยยยย...รถก็เยอะ
ดีนะที่ยิ๋งก็เยอะ....!!!... :coolly-0017:

นี่ขนาดไปกับครอบครัวนะ

ไม่น่าให้อภัย

ทำไมน้าอ๊อดไม่ถ่ายรูปมาด้วยยยยย :coolly-0012:

ผ้าคลุมกันน้ำลมฝุ่น แต่ไม่กันแดดครับ ขนานเกือบๆพอดีจ้า (ใหญ่ไปนิดเดียว)

ขอบเตียง

พี่เคยซื้อที่เซนทรัลมา

มันกันแดดนะ แต่น้ำเข้าได้

จะซื้ออันนี้เลยกลัว

สงสัยต้องคลุมสองชั้น กันแดด กันน้ำฝุ่น

แต่ไอที่ว่าใหญ่ไปนิดเนี่ย

ผ้าหรือรถ?

นี่ขนาดไปกับครอบครัวนะ

ไม่น่าให้อภัย

ทำไมน้าอ๊อดไม่ถ่ายรูปมาด้วยยยยย :coolly-0012:
ไม่ได้เอากล้องไปด้วยคับ..ไม่คิดจาไปที่นั่นด้วยแหละ
แต่บังเอิญแถวนั้นจอดรถได้พอดี ก็เลยตามเลยน่ะ...:coolly-0017:

มอเตอร์เอ็กซ์โป เมืองทอง วันที่ 8 ใครไปมั่งคร๊าบ

ผมว่าผมน่าจะไปได้นะ

อยากไปดูรถใหม่ ๆ หน่อยอะ

ไปกี่โมงครับต้น ไปด้วย

• #3,684
หวัดดีคับ.............

งานยุ่งมากมาย -"-

• #3,690
งานยุ่งมากมาย -"-

เหมือนกัน

บ้านก็จะย้าย

งานก็กำลังวุ่น

เฮ้อออ

เซฟทำโช๊คมาเสร็จ ก็ไม่ได้ใช้

ใช้แต่ดีเซลอย่างเดียวเลย

เหมือนกัน

บ้านก็จะย้าย

งานก็กำลังวุ่น

เฮ้อออ

เซฟทำโช๊คมาเสร็จ ก็ไม่ได้ใช้

ใช้แต่ดีเซลอย่างเดียวเลย
จาย้ายไปอยู่ที่ไหนอีกล่ะน้า..?
ขยันย้ายจิงจิ๊งงงงงงงง..... :coolly-0017:

• #3,692
จาย้ายไปอยู่ที่ไหนอีกล่ะน้า..?
ขยันย้ายจิงจิ๊งงงงงงงง..... :coolly-0017:

ย้ายเข้าบ้านครับ ทำเสร็จนานแล้ว แต่ขี้เกียจย้าย

ต้นเพิ่งย้ายเนี่ยแหละน้าอ๊อด ไอครั้งที่แล้ว ที่ว่าจะย้าย ๆ มันไม่ว่าง งานติดพัน

แต่รอบนี้ ย้ายเสร็จแล้ว ทนไม่ไหว ห้องข้าง ๆ เป็นหมอนวด สองสาว

เลิกงาน ถึงห้อง ตีสาม หิ้วผู้ชายกลับมากินกัน เสียงดัง ยันเช้า ผนังห้องมันก็บาง

เสียงนู่นนี่นั่น ทั้งคืน ผมไม่ต้องนอน เดือนเต็ม ๆ

วันนี้ก็เพิ่งลุยเสร็จ นัดช่างแอร์มาติด 10 โมง นัดช่างเฟอร์นิเจอร์ เที่ยง

สิบโมงครี่ง แอร์มา

สิบเอ็ดโมง เฟอร์มา

ให้เฟอร์รอแอร์เสร็จก่อน ก็ไม่ได้ จะรีบ

ไอผมก็ งั้นขึ้นมาลุยกันเองละกัน แอร์ 3 คน เฟอร์ 3 คน

ยังกลัวว่า ตอนกลับ มันจะกลับผิดคันรึเปล่า

555++

ผมว่า กลางเดือนนี้ น้ดกินข้าวกันซะทีดีแมะ

หรือมีใครไปมอเตอร์เอ็กซ์โปมั่ง ไปนัดกันที่นู่นก็ดีเนอะ :coolly-0003:

ยุ่งเหมือนกันคับบ ทั้งงานและเรื่องส่วนตัว

กอล์ฟ : รายงานตัวหน่อยคับ ตอนนี้มาทำงานที่บริษัท กลุ่มเหล็กสหวิริยาแล้ว แถวๆ ถนนนางลิ้นจี่แหละ ฝากเนื้อฝากตัวกลับพี่น้องเซฟโซนนี้ด้วยนะคับ

แก้ไขล่าสุด:
กอล์ฟ : รายงานตัวหน่อยคับ ตอนนี้มาทำงานที่บริษัท กลุ่มเหล็กสหวิริยาแล้ว แถวๆ ถนนนางลิ้นจี่แหละ ฝากเนื้อฝากตัวกลับพี่น้องเซฟโซนนี้ด้วยนะคับ
ยินดีคับน้ากอล์ฟ
เด๋วว่างๆนัดตำจอกกัน.... :coolly-0017::coolly-0009:

ขอฝากรูปไว้หน่อยนะคับ
พรุ่งนี้จาให้น้องที่ออฟฟิศดู..... :coolly-0017::coolly-0045:

ไฟล์แนบ

• เขาค้อ 27 ok.jpg
    เขาค้อ 27 ok.jpg
    69.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม