>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ด่วนเรยค้าบใครรู้จักร้านใส่ปอยล์เลอร์มั่ง..ของมาแร้ววว

เพราะน้าอ๊อดเรย เบี่ยงเบนประเด็นผมเนี่ยยย:super:

ต่อๆ ใครยังไม่บอกว่าทำอะไรมาบอกกันนะคับ:eeek:
อ่าว...!..ไหงยูเทิร์นมาลงป๋มล่ะเนี่ย..?!!!....อิอิ..:wink:
:biggrin:

ไฟล์แนบ

24.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
เมื่อเช้าเจอใครหว่าแถวๆหน้าtopนางลิ้นจี่..รถสีดำๆนั่งมากับหญิง

ส่วนผมทำงานเกี่ยวกับสร้างห้อง clean room เป็น engineer อยู่ บริษัท IAQ engineering ตอนนี้ เป็น pm ประจำ SITE งานอยู่ โรงงานยาแถวร่มเกล้าค้าบบบบ............จะออกแล้วครับ......:cry:

เมื่อเช้าเจอใครหว่าแถวๆหน้าtopนางลิ้นจี่..รถสีดำๆนั่งมากับหญิง

ใครหว่าแสดงตัวด้วย

สปายของเราเห็นคุณแล้ว

รอดตัวรถผมสีเทา:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่สบายคั๊บพี่น้อง

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

หายซ่า

ไม่มีแรง อาหารเป็นพิษ อกหักอีกตะหาก

แต่ตอนนี้หายแระ

เพิ่งหายเมื่อกี๊

เห็นรูปที่น้าอ๊อดจัดมาให้

หายเลย

หื่นแทน

เห็นแล้ว เค้กแข็งปวย คั๊บ

แต่ยังมีอาการอยู่นิดนุง

กำแต่ผมแอบขับตามพี่ต้นตั้งนาน แอบดูว่าจะทำอาไร ปรากฏว่า *พี่น้องครับขับรถอยู่กดโทรศัพท์ยิบๆเลยสงสัยหากิ๊กแน่นอครับพี่น้อง* สงสัยจะโทรบอกกิ๊กว่าพี่กำลังจะเข้าบ้านแล้วนะอย่าโทรหาละ:biggrin:

อะไอแชมป์ ตกลงเมิงเป็นนักสืบใช่ปะวะ

ไปไหนมาไหน แม่มเห็นหม๊ดดด

คนนี้ใครอ่ะคับ..? คุ้นๆไงมะรุ๊...หน้าตาหื่นโคตรเรยอ่ะ...!!!:wink: :biggrin:

อย่า ๆ น้าอ๊อด คนเค้าหน้าตาดี อย่าอิจฉา

ลองดูรูปตัวเองมั่ง ว่าหื่นขนาดไหน

เด๋วปั๊ด :go:

ถ้าศิลปินสาวสวยก็จัดให้ด้วยคับน้า... อิอิ...:wink: :biggrin:

อูยยยยยย แต่ละอัน

อยากเลยอะ :sexy_girl:

เออ ลืมเลย

ผมทำงานอยู่ บริษัทซัมมิท ควีนจำกัด คั๊บ

ตำแหน่ง Sfag

งานอิสระ

:byebye: ส่วนป๋มเป็นโรงงานผลิตเครื่องเสียง แบบว่า RCA ย่อมๆ ส่วนอาชีพเสริม ของของแต่งซิ่ง อะไหล่เก่าญี่ปุ่น อู่อยู่แถวบางแค วันเสาร์ขายของอยู่ตลาดมืด (คลองถม):byebye:

:byebye: ส่วนป๋มเป็นโรงงานผลิตเครื่องเสียง แบบว่า RCA ย่อมๆ ส่วนอาชีพเสริม ของของแต่งซิ่ง อะไหล่เก่าญี่ปุ่น อู่อยู่แถวบางแค วันเสาร์ขายของอยู่ตลาดมืด (คลองถม):byebye:
พี่เสือขายทุกเสาร์เลยป่ะคับ :rolleyes:

งั้นฝากหากล่องคุมชุดปัดน้ำฝนหน่อยนะน้าเสือ
ไอ่ตัวส้มๆตรงผนังห้องเครื่องติดซุ้มโช๊คขวาน่ะ
ของป๋มมานอาการไม่ดีแระ... ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบบบบ...:sweet_kiss: :wink:

ไฟล์แนบ

37.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
พี่ต้น ขับรถสวนจนแทบจนชนกันอยู่แล้ว ยังมองไม่เห็นง่า สงสัยเวลาขับรถจะมองแต่สาวๆ 555

ขายตรงไหนหว่าไม่เคยเห็นซักที ??

พี่เสือมีมีพวกเซ็นทรัลล็อคมาป่าว
ผมต้องการแต่ก้านเหล็กอะพี่ เอารถไปทำสีมาแม่งหายเฉย
หลังขวา พอมีป่ะคับ :verwirrt: :verwirrt:

แชมป์โว่ย

โทรมา มีไรปะ

รับไม่ทัน

เออ ขอบอกว่า ค้ำเสาซีอะ

แคนเซิลก่อนนะ

เพิ่งไปซื้อโช๊คชุดใหม่มา เทอโบกับฟร๊อนไป๊ป์อีก

ตังค์หมดว่ะ

โอเคนะ :spiderman:

พี่ต้น ขับรถสวนจนแทบจนชนกันอยู่แล้ว ยังมองไม่เห็นง่า สงสัยเวลาขับรถจะมองแต่สาวๆ 555

ตรงไหน ตอนไหนอะ

เออ ยังไม่ได้โอนเงินค่าคลัทช์ให้ฮิมเลยหวะ

ใช้หมดแล้วด้วย

อิ อิ :smile:

พี่เสือมีมีพวกเซ็นทรัลล็อคมาป่าว
ผมต้องการแต่ก้านเหล็กอะพี่ เอารถไปทำสีมาแม่งหายเฉย
หลังขวา พอมีป่ะคับ :verwirrt: :verwirrt:

ไปทำสีมาตั้งกะเมื่อไหร่อะ?

โทรมา มีไรปะ

รับไม่ทัน

เออ ขอบอกว่า ค้ำเสาซีอะ

เพิ่งไปซื้อโช๊คชุดใหม่มา เทอโบกับฟร๊อนไป๊ป์อีก
ท่าทางจะแรงใหญ่แล้ว น้าต้นเรา วันไหนขอไปลองนั่งหน่อยนะ อยากสัมผัสความแรง แต่ว่าท่าทางเจ้าของรถ คงจี๊ดกว่าเยอะ กดอย่างเดียวเลย :byebye:

ท่าทางจะแรงใหญ่แล้ว น้าต้นเรา วันไหนขอไปลองนั่งหน่อยนะ อยากสัมผัสความแรง แต่ว่าท่าทางเจ้าของรถ คงจี๊ดกว่าเยอะ กดอย่างเดียวเลย :byebye:
ข่าวลือคั๊บ

ผมขับรถเรียบร้อยจะตาย

ไม่กล้าเหยียบ

กลัวเปลืองน้ำมัน

ถ้าหากเห็นรถผมเหยียบ

แสดงว่า ไม่ใช่ผมขับแระ

อาจจะเป็นทิดนุ ก็ได้นะ

ให้มันขับทีไร มันบ่นเจ็บใจทุกที

"รู้งี้วาง ยี่บห้าโบดีกว่า ๆ ๆ ๆ :cry: "

ขอฝากรูปหน่อยโนะ

ไฟล์แนบ

23.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 3,535
เหนื่อย............................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม