>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก้อตั้งแต่ทำสีเปลี่ยนหลังคาไปนั่นแหละพี่ จาปีนึงแระ:wink:
หมดงบไปเท่าไหร่อ่ะน้า...?
อีกไม่นานป๋มก็ต้องเปลี่ยนเหมือนกัน เริ่มปูดเยอะแระ..! :sweat:

ไฟล์แนบ

35.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92

ย้า อ๊อดจะทำไรครับ

...........................

น่ารักฟัตจริงๆๆรูปนี้

ย้า อ๊อดจะทำไรครับ

...........................

น่ารักฟัตจริงๆๆรูปนี้
เปลี่ยนหลังคาน่ะคับน้าหรั่ง...น้องหนิมเริ่มลามไปเยอะแร้วอ่ะ...:cry:

ไฟล์แนบ

95.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
เจอน้าต้นซุ่มอยู่ร้านช่วงล่างเชียงกงปทุมวัน...รถสวยนะท้ายอูมโหนกนูนล้อปลิ้นเชียว

ซุ่มกันใหญ่เลยว้อย อิอิ อิจฉา :biggrin:

ทำไมซุ่มกันจัง พวกนี้

ข่าวลือคั๊บ

ผมขับรถเรียบร้อยจะตาย

ไม่กล้าเหยียบ

กลัวเปลืองน้ำมัน

ถ้าหากเห็นรถผมเหยียบ

แสดงว่า ไม่ใช่ผมขับแระ

อาจจะเป็นทิดนุ ก็ได้นะ

ให้มันขับทีไร มันบ่นเจ็บใจทุกที

"รู้งี้วาง ยี่บห้าโบดีกว่า ๆ ๆ ๆ :cry: "
แอบไปทำอะไรอีกแล้วเนี๊ย ท่าทางจะแรงใหญ่แล้ว ตกลงเครื่องทำไรไปบ้างเนี๊ย บอกกันบ้างสิ รถต้นเกียร์ ธรรมดาหรือ ออโต้ มีรูปเปล่าอยากเห็น ไม่เคยเห็นเต็มๆซะที :boss:
ที่บอกไปว่าเจ้าของรถชอบกด ไม่ได้หมายความว่าเหยียบเร็ว แต่กดอย่างอื่น เห็นคนในเว็ปชอบพูดกันว่า น้าต้นเรา ................ :sweet_kiss:

แอบไปทำอะไรอีกแล้วเนี๊ย ท่าทางจะแรงใหญ่แล้ว ตกลงเครื่องทำไรไปบ้างเนี๊ย บอกกันบ้างสิ รถต้นเกียร์ ธรรมดาหรือ ออโต้ มีรูปเปล่าอยากเห็น ไม่เคยเห็นเต็มๆซะที :boss:
ที่บอกไปว่าเจ้าของรถชอบกด ไม่ได้หมายความว่าเหยียบเร็ว แต่กดอย่างอื่น เห็นคนในเว็ปชอบพูดกันว่า น้าต้นเรา ................ :sweet_kiss:
หื่น...!!!

:wink: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สงสัยจะเป็นเรื่องจริง มีคนคอนเฟริมมาแล้วหนึ่งคน อย่างนี้น้าต้นต้องออกมายืนยันหน่อยแล้วคับ

สงสัยจะเป็นเรื่องจริง มีคนคอนเฟริมมาแล้วหนึ่งคน อย่างนี้น้าต้นต้องออกมายืนยันหน่อยแล้วคับ
แกก็ปัดเหมือนเคยแหละคับน้า..
แต่พี่น้องเราทุกคนในชมรมรู้กันดี...:wink:

เอ...ป๋มพูดตรงเกินไปป่าวหว่า..?!!!....:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เจอน้าต้นซุ่มอยู่ร้านช่วงล่างเชียงกงปทุมวัน...รถสวยนะท้ายอูมโหนกนูนล้อปลิ้นเชียว

อะ มีสปายเพิ่มมาอีกคนแร้ว

แล้วเมื่อไหร่จะมาเจอกันล่ะคั๊บ พวกเราหล่อ ๆ ทั้งนั้นเลยวุ้ย

ซุ่มกันใหญ่เลยว้อย อิอิ อิจฉา :biggrin:

ยังหาซื้อ MP 3 ไม่ได้เลยหวะน๊อต อยากฟังเพลงโว๊ย

ช่วงนี้ กะลังเซง

โดนไอบ้าที่ไหนไม่รู้ แม่ง เข้ามาแทรกแซงฟามรักอันสวยงามของกรู

คิดไปคิดมา

ความรักของแฟนเรา ดีที่สุด ว่าแมะ

ทำไมซุ่มกันจัง พวกนี้

เอ่อ ไอพี่มอสคั๊บ

ใครซุ่มคั๊บ

ตัวเองน่ะ ทำไรมาบ้าง

หึหึ

(ลายเซนต์ กับรูปส่วนตัว คล้ายกับ เจ๊น๊อตอะ งงมาก)

แกก็ปัดเหมือนเคยแหละคับน้า..
แต่พี่น้องเราทุกคนในชมรมรู้กันดี...:wink:

เอ...ป๋มพูดตรงเกินไปป่าวหว่า..?!!!....:biggrin:

เอ่อ เอกคั๊บ

ลองไปตามอ่านกระทุ้อื่น ๆ ของน้าอ๊อดดูนะ

เค้าเรียกทุกคนลงท้ายด้วย หื่น หมดแหละ

ยกเว้นตัวเองคนเดียว

บ้ากาม :wink:

เว้ปเรามันเป็นไรนักหนา

เข้าไม่ได้หลายวันแล่ะ :mad:

เป็นไงกันบ้างพี่น้อง เจอกานวันไหนดีครับ:redface:

เอ่อ เอกคั๊บ

ลองไปตามอ่านกระทุ้อื่น ๆ ของน้าอ๊อดดูนะ

เค้าเรียกทุกคนลงท้ายด้วย หื่น หมดแหละ

ยกเว้นตัวเองคนเดียว

บ้ากาม :wink:
นั่นปะไร...ป๋มพูดผิดที่ไหน..
ปัดมาให้ป๋มตาหลอดดดดด...!!!...:wink:

เว้ปเรามันเป็นไรนักหนา

เข้าไม่ได้หลายวันแล่ะ :mad:

เป็นไงกันบ้างพี่น้อง เจอกานวันไหนดีครับ:redface:
เซิร์ฟเวอร์มันมีปัญหาอ่ะน้า..สงสัยไวรัสถล่มมั๊ง...อิอิ :wink:
..ช่วงนี้ลูกป๋มมาอยู่ด้วย คงไปไหนลำบาก..
แต่ถ้ามีมีตติ้งที่ไหนก็บอกด้วยนะ..เผื่อพาลูกไปแจม... อิอิ..:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้ตระเวนแถว ๆ นนท์ทั้งวันเรยอะ

หึหึหึหึ

คนอกหักนี่มันมีเวลาเยอะดีเนอะ

วันนี้ตระเวนแถว ๆ นนท์ทั้งวันเรยอะ

หึหึหึหึ

อกหัก...จิงดิ..?!!!

หน้าหล่อๆเหมือนภาชนะหุงข้าวยังงี้...เป็นไปได้ไง..!!!:sexy_girl: :wink: :biggrin:

หึหึหึหึ

ใครไปทำน้าต้นของเราได้เนี๊ย ใจร้ายจิงๆ อย่าเศร้าไปเลย ในโลกมีผู้หญิงสวยๆอีกเยอะ แต่ทำไมมันไม่เคยหลุดมาถึงมือเราเลย เศร้าด้วยคน
แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้เห็นรูปรถน้าต้นซะทีเนี๊ย ขอมานานแล้วนะ

น้าจ๊อดไปไหนน้อ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม