>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องพระราม 3 ทำงานอะไรกันบ้างอะค๊าบบ
รู้ไว้เผื่อจาได้มี Connection กัน
อยากให้ตอบกันทุ๊กคนเรยนะ :augenrollen:

พี่น้องพระราม 3 ทำงานอะไรกันบ้างอะค๊าบบ
รู้ไว้เผื่อจาได้มี Connection กัน
อยากให้ตอบกันทุ๊กคนเรยนะ :augenrollen:

ผมทำพวก System คับ บริษัทผมหลักๆดูให้กับ toyota คับ เพราะบริษัทผมก็เป็นเครือ toyota เค้าสร้างกันมาเพื่อ support กันเองคับ ชาร์ตกันแพงๆ เพื่อหักลดภาษีได้ 55+ :boss:

สวัสดีครับ..พี่น้อง..แวะมาเยี่ยมเยียน...ครับช่วงนี้ฝนชุก ระวังน้องหนิมจะมาเยือนน่ะครับ..ต้องหมั่น ทำความสะอาดกันหน่อยยยย..

ส่วนป๋มอยู่ฝ่าย PR LIVE TV ค๊าบ..
ผลิตรายการ TV ให้กับเคเบิลทั่วประเทศ
มีศิลปินดารา-นักร้องเข้ามาออนแอร์แทบทุกวัน
ว่างๆก็แวะมาหลียิ๋งแหร่มๆได้นะคับ...เพรียบ..!!!:dribble: :wink: :biggrin:

ไฟล์แนบ

• Picture 013.jpg
    Picture 013.jpg
    93.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
  • Picture 017.jpg
    Picture 017.jpg
    104.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
  • Picture 020.jpg
    Picture 020.jpg
    67.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
  • Picture 043.jpg
    Picture 043.jpg
    89.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    139.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
ถามคนอื่นตัวเองไม่ตอบซะง้านน:byebye:
บ้านผมทำเกี่ยวกับ เหล็ก และสแตนเลสคับ
หลักๆ เป็นพวกถัง แต่อย่างอื่นที่เป็นเหล็ก
เช่น จั่วโรงงาน รับทำหมดคับ (ตามลายเซ็นต์ข้างล่างคับ)

ส่วนตัวผมเองเพิ่งเรียนจบทำงานกะญาติๆ
แต่ไม่ค่อยเวิร์คเรย อยากเปลี่ยนงานฉิบ :confused:

ส่วนป๋มอยู่ฝ่าย PR LIVE TV ค๊าบ..
ผลิตรายการ TV ให้กับเคเบิลทั่วประเทศ
มีศิลปินดารา-นักร้องเข้ามาออนแอร์แทบทุกวัน
ว่างๆก็แวะมาหลียิ๋งแหร่มๆได้นะคับ...เพรียบ..!!!:dribble: :wink: :biggrin:
อ๋อ...เหรอ..นึกว่าคอยจัดที่จอดรถให้นักแสดง..(อ่ะ..ล้อเล่งงงงง..อ่ะ)

ป๋มมีร้านขายมือถือเล็กๆอยู่สีลมครับ

อ๋อ...เหรอ..นึกว่าคอยจัดที่จอดรถให้นักแสดง..(อ่ะ..ล้อเล่งงงงง..อ่ะ)
ถ้าศิลปินสาวสวยก็จัดให้ด้วยคับน้า... อิอิ...:wink: :biggrin:

ไฟล์แนบ

37.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
โอ้ว นิมันส้มโอ หรือ ป่าวครับน้า

หิวเลย

โอ้วแม่เจ้า ....... :biggrin:

ไฟล์แนบ

27.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75

ไฟล์แนบ

27.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    39.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
มากกว่านี้ไม่ได้...อันตรายยยยยยย..!!!
ต้องไปบอร์ดนู้น.....555555.....:biggrin:

เมื่อวานผิดกฎไม่ลงเบอร์....วันนี้ผิดกฎไม่ลงราคาอีกแระ.....

เมื่อวานผิดกฎไม่ลงเบอร์....วันนี้ผิดกฎไม่ลงราคาอีกแระ.....
รายละเอียดตรงนั้นต้องถามน้าต้นหื่นแร้วคับน้า... อิอิ :wink:

55555555........:biggrin:

เพราะน้าอ๊อดเรย เบี่ยงเบนประเด็นผมเนี่ยยย:super:
ต่อๆ ใครยังไม่บอกว่าทำอะไรมาบอกกันนะคับ:eeek:

ป๊ะจ้าว....น้าจัดให้แต่ละนาง เข็ดฟันเลย

ของแต่งมาแว้วนะคับ เลือกดูเอา แพงหน่อยแต่สภาพกริ๊ปทุกตัว:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม