Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
กะลังเศร้า ช่วงนี้

โดน ญ ทิ้ง

ครั้งแรกตั้งกะจำความได้

เจ็บว่อยยย

รู้สึก ไม่อยากทำไร รถก็ไม่อยากแต่ง

งานก็ไม่อยากทำ

ข้าวก็ไม่อยากกิน

ผอมไปหลายขีด

โดน ญ ทิ้ง

เจ็บว่อยยย

รู้สึก ไม่อยากทำไร รถก็ไม่อยากแต่ง

อย่างพี่ต้นมีโดนทิ้งด้วยเหรอ หล่อรวยขนาดนี้ :smile:

โอเค..

ปล.ต้นลงรูป ญ อื่นๆเยอะๆหน่อย ไอตัวเล็กนั่นน่ะเก็บไว้ดูไปคนเดียวเลย.

ผมต้องแสดงออกหน่อยไง

ว่าผมรักแฟนโผมมม

เด๋วคนจะไม่รู้

รุป ญ อื่น รอแป๊ป

เอาคนนี้ไปก่อน

มีแหล่ม ๆ อีกเพียบบบบบ

อยู่ในงาน ไม่ได้กินเหล้ากับเค้านะ

แต่ออกจากงาน แม่ง เมาชิหาย

เมานม แน่ ๆ

ตู้ม ๆ แข่งกันทุกนาง :smile:

อย่างพี่ต้นมีโดนทิ้งด้วยเหรอ หล่อรวยขนาดนี้ :smile:

ที่แสงพูดมาอะ

ตรงกันข้ามหมดเลย

ดังนั้น

ค่าไฟ อย่าเก็บพี่เลยนะ :burn:

เมื่อวาน เห็นไอน้องแชมป์ แอบเป็นเด็กแว๊นว่อยพี่น้อง

ทำเนียน

แต่ใครก็ดูออกนะว่า ที่บ้านอะมีรถ 8-9 คัน

เอารุปในสาว ๆ ในงานมาฝาก

อีกนิดหน่อย

ไม่ค่อยชัดอะ

เออ รูปสอง คนที่ 3 แถวบน จากซ้ายอะ

คือน้องคนที่ผมเล่าให้ฟังในฟรีสไตล์อะ

น่ารักปะ

ไฟล์แนบ

43.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    58.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
เมื่อวาน เห็นไอน้องแชมป์ แอบเป็นเด็กแว๊นว่อยพี่น้อง

ทำเนียน

แต่ใครก็ดูออกนะว่า ที่บ้านอะมีรถ 8-9 คัน

เอารุปในสาว ๆ ในงานมาฝาก

อีกนิดหน่อย

ไม่ค่อยชัดอะ

เออ รูปสอง คนที่ 3 แถวบน จากซ้ายอะ

คือน้องคนที่ผมเล่าให้ฟังในฟรีสไตล์อะ

น่ารักปะ

กำแต่ผมแอบขับตามพี่ต้นตั้งนาน แอบดูว่าจะทำอาไร ปรากฏว่า *พี่น้องครับขับรถอยู่กดโทรศัพท์ยิบๆเลยสงสัยหากิ๊กแน่นอครับพี่น้อง* สงสัยจะโทรบอกกิ๊กว่าพี่กำลังจะเข้าบ้านแล้วนะอย่าโทรหาละ:biggrin:

คนนี้ใครอ่ะคับ..? คุ้นๆไงมะรุ๊...หน้าตาหื่นโคตรเรยอ่ะ...!!!:wink: :biggrin:

ไฟล์แนบ

28.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
กำแต่ผมแอบขับตามพี่ต้นตั้งนาน แอบดูว่าจะทำอาไร ปรากฏว่า *พี่น้องครับขับรถอยู่กดโทรศัพท์ยิบๆเลยสงสัยหากิ๊กแน่นอครับพี่น้อง* สงสัยจะโทรบอกกิ๊กว่าพี่กำลังจะเข้าบ้านแล้วนะอย่าโทรหาละ:biggrin:
555+ แชมป์เคยทำแบบนี้ใช่ม่ะเนี่ยยย :byebye: :byebye: :byebye:

คนนี้ใครอ่ะคับ..? คุ้นๆไงมะรุ๊...หน้าตาหื่นโคตรเรยอ่ะ...!!!:wink: :biggrin:

น้าอ๊อดมองผ่านๆเหมือนพี่ต้นมากเลย สงสัยตอนสมัยก่อนๆมาขับเซฟ:sexy_girl:

555+ แชมป์เคยทำแบบนี้ใช่ม่ะเนี่ยยย :byebye: :byebye: :byebye:

แสงเนี่ยมันอาไรทำไมชอบแซวตูจัง พี่ต้นจ้างมาหรืออยู่แกอยู่ข้างพี่ต้น:super:

แสงเนี่ยมันอาไรทำไมชอบแซวตูจัง พี่ต้นจ้างมาหรืออยู่แกอยู่ข้างพี่ต้น:super:

อะ ย้อเย่นๆ ว่าแต่หาถาดวางของหน้ารถได้ยัง:eeek:

น้าอ๊อดมองผ่านๆเหมือนพี่ต้นมากเลย สงสัยตอนสมัยก่อนๆมาขับเซฟ:sexy_girl:
55555...:biggrin:
ว่าแต่การ์ดจกมองข้างแหร่มมะ?... อิอิ :dribble: :wink: :biggrin:

ไฟล์แนบ

95.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
แวะมาทักครับ...อิอิ:smile:

แวะมาทักครับ...อิอิ:smile:
อ่าว...ไปซะแระน้าเก่ง..จาชวนจิบเบียร์ซ้าหน่อย...:brick: :wink:

attachment.php

ครายยยน่ารักดีอ่าา :smile:
กิ๊กป๋มเองคับน้า..มะคืนก็ไปเที่ยวด้วยกันมา
แบบว่ากาลังหวานชื่นเรยอ่ะคับ..ดันสะดุ้งตื่นซ้าก่อง..!
:wink: :biggrin:

ผิดกฎนะไม่ลงเบอร์โทรรูปข้างบนน่ะ

เด็ก ม.กรุงเทพใช่ป่ะครับ

แจร่มครับพี่น้อง:sexy_girl:

อะ ย้อเย่นๆ ว่าแต่หาถาดวางของหน้ารถได้ยัง:eeek:

หาอยู่ครับ แต่ไม่ได้หาให้ตัวเอง ว่างๆๆก็แวะมาคุยกันสิ:augenrollen:

55555...:biggrin:
ว่าแต่การ์ดจกมองข้างแหร่มมะ?... อิอิ :dribble: :wink: :biggrin:

สภาพเมื่อเด็กแถวรร. สยามเลยครับ น้า :biggrin:อิอิ

โดน ญ ทิ้ง

เจ็บว่อยยย

จิงป่ะ..

ไม่แซวดีกว่า.

หาอยู่ครับ แต่ไม่ได้หาให้ตัวเอง ว่างๆๆก็แวะมาคุยกันสิ:augenrollen:

สภาพเมื่อเด็กแถวรร. สยามเลยครับ น้า :biggrin:อิอิ
รถแชมป์ของครบละดิ เห็นทีแรกสะดุดตาเรย
พอมาเห็นอีกทีในกระทู้ ถึงรู้ว่าเป็นรถกลุ่มเรา :eeek:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม