>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
รถพี่เบิ้ล

แรงโคด ๆ พี่น้อง

เด๋วต้องนัดกันไปวิ่งเล่นคลอง 5 ซักศุกร์แระม๊างงงง

รถพี่เบิ้ล

แรงโคด ๆ พี่น้อง

เด๋วต้องนัดกันไปวิ่งเล่นคลอง 5 ซักศุกร์แระม๊างงงง

นี่แค่เปิดฝาโปงให้ดูเฉยๆนะ!!!!! ถ้าลองนั่งแล้วจะหนาว..:verwirrt:

...แอบมาดู

นี่แค่เปิดฝาโปงให้ดูเฉยๆนะ!!!!! ถ้าลองนั่งแล้วจะหนาว..:verwirrt:
พึ่งเติมน้ำยาแอร์มาหรอคับ..?!!!........อิอิ :wink: :biggrin:

มาจิงๆซะทีจิน้าเอ็กซ์.. แอบอยู่นั่นเอง..!:biggrin:

มาแอบดูเครื่องยี๊บห้าเขาคุยกัน...เราเครื่องเดิมๆ

มาแอบดูเครื่องยี๊บห้าเขาคุยกัน...เราเครื่องเดิมๆ
อะอ้าว

ก็ปรากฏตัวอย่างเป็นทางการซะทีสิคั๊บเพ่

ช่งชื่อ ก็ไม่แจ้ง

เค้าจะรู้จักมั๊ยเนี่ย

ว่าแต่ว่า

พี่น้องพระราม 3 คั๊บ

เพ่ ซิมปี้ฟาส (แปลว่า เพ่ค้า ซื่อ ซิม ปรี้ เร็ว ป่าวหว่า :confused:

เอ๊ะ หรือว่า ล่มปากอ่าว นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ หรือ จีบแป๊ปเดียว ได้ปรี้ เลยหว่า?)

ตัวเป็น ๆ หล่อมากมายคั๊บ หุ่นเร้าใจสุด ๆ

คาดว่า น้าอ๊อด คงได้แฟนใหม่ก็คราวนี้ล่ะคั๊บ :sweet_kiss:

ถามเหมือนน้าอ๊อดเลยละกัน

ที่หนาว แอร์เย็น ช่ายปะ พี่เบิ้ล

อิอิ

พึ่งเติมน้ำยาแอร์มาหรอคับ..?!!!........อิอิ :wink: :biggrin:

มาจิงๆซะทีจิน้าเอ็กซ์.. แอบอยู่นั่นเอง..!:biggrin:

เอ๊ะ คู่นี้ยังไงกัน มาอ่งแอบไรกันแถว ๆ นี้

ไปโบร๊คแบ๊ค กันที่หุบเขาเร้นรักนู่น

แล้วก็ไม่ต้องแอบแระนะ

เค้ารู้กันทั้งเวบแร้ว ว่าน้าอ๊อดอะ

เกย์เฒ่า

มีนิทาน 4 ช่องจบ มาให้อ่านกันเล่น ๆ

สด ๆ เมื่อกี๊เลย

ไฟล์แนบ

26.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    66.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    26.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    26.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
อันนี้พอดีเจอมา

อิอิ

ไฟล์แนบ

• untitled.bmp
    untitled.bmp
    633.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
น่านนนนนน...น้าต้นหื่นโยนมาอีกแว๊ว...
อยากตรูดบานอีกรอบ..ว่างั้น..!!! :wink: :biggrin:

โดนเลยตู!!!!!

โดนเลยตู!!!!!
อย่าไปถือสาน้าต้นหื่นแกเรยคับน้าวี(รึป่าวหว่า)..
แกก็บ่นไปตามประสานั่นแหละ พี่น้องเราในนี้ชินกันหมดแระ..!

...อิอิ...:wink: :biggrin:

ไม่ถืออยู่แร้วคับน้าต้นอ่ะ..เขาบอกว่าคนอกหักมักจะพร่ำเพื้อเงี้ยแหละ..อิอิ

เอ่อ

ไปกันใหญ่

ทำไมพี่น้องพระราม 3 มันซุ่มกันจังน๊า

เมื่อกี๊ผ่านแถว ๆ สาธุ 52 เหมือนเห็นร้านตัดขน - อาบน้ำเปิดใหม่

ใช่ร้านไอแชมป์ป่าวหว่า สวยดี?

ซุ่มกานใหญ่เลยน่ะ

เมื่อไหร่ล่ะครับพี่น้อง ออกมาเจอกันซักที

http://www.mo-emag.com/download.html

ดูกันครับ เซฟชาวบางแสน

ดูตรงไหนฟระน้องฟัก

อยากดูอะ

ซุ่มกานใหญ่เลยน่ะ

เมื่อไหร่ล่ะครับพี่น้อง ออกมาเจอกันซักที

เออว่ะ

วันอาทิตย์นี้ ดีมั๊ย

เย็น ๆ นั่งกินหมูทะ ออกเจแล้ว

ห้องเกะเลย

ใครจะไป ลงชื่อไว้นะ

จะได้จองห้องถูก

อย่าสระผมมานะ

ไว้กินกันเสร็จ ค่อยไปสระทีเดว

เอิ๊ก ๆ

หวังว่าคงจะว่างกันนะค๊าบบบ :embarrassed:

ไปคร้าบบบบบบบบบ

ถ้าไม่ได้พาลูกไปเที่ยวต่างจังหวัด..
จาไปแจมด้วยนะคับ... :brick: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม