>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

5555555......:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,082
ไปรายงานตัวที่ราบ11เรยคับ...
เค้าตามล่าหาตัวอยู่นิ....!!!.. :coolly-0028:

วู๊ววว

น้าอ๊อด พูดไม่คิด

เค้าก็เพิ่งไล่ต้นออกมาเนี่ยยยยย

ที่หายไปหลายวัน ก็เข้าไปเคลียร์อยู่ในนั้นแหละ

ใช่พี่มันเลวจริงๆๆๆๆ บ้านเมืองชิบหายหมด
ผู้คนที่ไม่รู้เรื่องบ้านเค้าเสียหายเดือดร้อนกันไปหมด

:coolly-0028::coolly-0028: :coolly-0028:

นี่ไอแสง

คราวหน้าจะพิมพ์ เว้นวรรคนิดก็ดีนะ

อ่านกี่รอบ ๆ ก็เหมือนด่าพี่ว่ะ

แสรดดดด :coolly-0012:

• #3,083
ช่อง 3 ออกอากาศแล้วค๊าบบบบ

สงสัยน้าอ๊อด แน่ ๆ เลยที่ไปเผาช่องสามวันนั้น

นี่ไอแสง

คราวหน้าจะพิมพ์ เว้นวรรคนิดก็ดีนะ

อ่านกี่รอบ ๆ ก็เหมือนด่าพี่ว่ะ

เอ้าววว...มั่วไปใหญ่แระน้าต้นหื่น
ใครเป็นใคร จำมั่วไปหมด ไม่ได้ดูเร๊ยยยยย..
กลุ้มแทนพี่น้องเราจิงจิ๊งงงงงง....:coolly-0011::coolly-0028:

ช่อง 3 ออกอากาศแล้วค๊าบบบบ

สงสัยน้าอ๊อด แน่ ๆ เลยที่ไปเผาช่องสามวันนั้น
จุ๊ๆๆ....อย่าเอ็ดไป

เด๋วเค้ารู้กันหมด..
อ่ะเจ๊ยยยยย..!!!... :coolly-0017:

• #3,085
ช่วงนี้แถวบ้านเรา เซฟเยอะจริงจิ๊ง

จะทัก ก็ไม่มีโอกาสซะที แต่ละคันแรง ๆ ทั้งนั้น

มีคืนนึง เซฟสีทอง ทีบีโอ ล้อสกาย

ผมขับตามตั้งนาน ตีคู่ไม่ได้ซะที

พอผ่านปากซอยบ้าน ถึงเส้นสาธุตัดใหม่

เค้าเลี้ยวซ้าย ไอเราก็เลี้ยวตาม

พอขับจะถึงเค้าเท่านั้นแหละ

เค้าก็ปรู๊ดดดดด ท้ายเป๋เลย

ไอผมก็ขับปรู๊ดดดด ตาม จะไปถามชื่อ

เค้าก็ปรู๊ดดดดดด หนีผม

เอ๊ะยังไง

สุดท้ายผมแซงได้ตอน 150

พอแซงปุ๊บ ผมก็ยก

เค้าตามมากดปรู๊ดดดด หนีผมไปอีก

พอถึงยูเทิร์น เค้ายูเสร็จจอดรอผม

ผมยูปุ๊บ ก็กดปรู๊ดดดดด หนีเลย

น้ำมันหมด ไปเติมก่อน

ตามมานะ

พอถึงแยกออกพระราม 3 ปุ๊ป เค้าก็เลี้ยวหายไปเฉย

เออ แล้วกรูจะมาพิมพ์ให้เมื่อยทำไมวะ?

ไฟล์แนบ

64.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
เออ ไม่รู้เป็นไง เซฟแถวบ้านเรา
จะเข้าไปทักและชักชวน มาอยู่ชมรมคนหน้าตาดี
แม่งจะชวนแข่งท่าเดียว

นี่ไอแสง

อารายๆ ใครพิมพ์น้าต้นหื่น ดูดีๆ ก่อน :coolly-0002:

• #3,088
เอ้าววว...มั่วไปใหญ่แระน้าต้นหื่น
ใครเป็นใคร จำมั่วไปหมด ไม่ได้ดูเร๊ยยยยย..
กลุ้มแทนพี่น้องเราจิงจิ๊งงงงงง....:coolly-0011::coolly-0028:

อะอ้าว ถ้าพิมพ์ถูก ก็ไม่รุ้เดะว่ามีใครอ่านที่ผมพิมพ์หรือเปล่า

555

เอ้า

ฝากรูป Thailand Rangers หน่อยนะ

attachment.php

• #3,089
อารายๆ ใครพิมพ์น้าต้นหื่น ดูดีๆ ก่อน :coolly-0002:

เออ โทษ ๆ

เอา ให้ด่าคืน

พรุ่งนี้ ที่บ้านพี่ก็จะพากันไปกิน ฮะจิเมะ อีกแล้วว่ะ

วันเกิดอาม่า

ไม่อยากไปเล๊ย

แต่เนื้อหมูดำอร่อยนะ

เนื้อแกะก็อร่อย แต่รุ้สึก มันเยอะมาก อ้วนหมด

ไปช่วยเค้าดับเพลิงที่สยามเกือบดับชีวิตตัวซะงั้น แม่งยิงรัวเชียว

ยังไงพี่มอส เหลาให้ฟังหน่อยดิ
เป็นไงมาไงไปช่วยเค้าดับเพลิงอะ

ยังไงพี่มอส เหลาให้ฟังหน่อยดิ
เป็นไงมาไงไปช่วยเค้าดับเพลิงอะ
กิ๊กน้าแกมีร้านอยู่ในนั้นน่ะคับ..อุ๊บส์!!! :coolly-0017::coolly-0028:

• #3,095
ขอบคุณแชมป์อีกทีสำหรับตัวปรับโช้ค

เด๋ววันอังคาร หรือวันพุธเอาไปคืนนะ
เด๋วขอปรับอีกทีนุง มันมีเสียงดังกุกๆ ข้างนึง
สงสัยมันนิ่มไปป่าวไม่รู้อะ

ขอบคุณแชมป์อีกทีสำหรับตัวปรับโช้ค

เด๋ววันอังคาร หรือวันพุธเอาไปคืนนะ
เด๋วขอปรับอีกทีนุง มันมีเสียงดังกุกๆ ข้างนึง
สงสัยมันนิ่มไปป่าวไม่รู้อะ

ได้ๆๆ ผมก็เกือบลืมไปแล้วนะเนี่ยเดี๋ยวต้องไปคืนแป๊ปต่ออีกที ยืมมานานแล้วเหมือนกัน
โช๊คอ่ะ ผมก็บอกตั้งแต่เอาไปแล้วนะว่ามันดัง มันเป็นตั้งแต่รถที่มอสแล้ว ผมก็ไม่แน่ใจว่าดังที่อาไร แต่ถ้าแนะนำไม่ซีเรียดมากใช้ไปจนกว่ามันจะเสียแล้วค่อยซ่อมที่เดียวคุ้มกว่า
แล้วฟิลเป็นไง อย่าปรับอ่อนเยอะนะเนี่ยจะเสียยาง:coolly-0028:

ยังไม่ได้เข้าไปหาเสี่ยแชมป์เรยอ่ะ..
ไม่รีบๆ..ฝากไว้ก่อง...5555 :coolly-0017:

• #3,099
สถานการณ์ปกติกันหรือยังพี่น้อง

อยากกินบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่นว่ะ

• #3,100
อยากไปกิน คุโรดะ เอกมัยอะ

มีใครอยากพาไปเลี้ยงมั่ง?

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม