>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจ้านายโทรมาให้หยุดงานต่ออีกวัน..

แต่ด้วยความคิดถึงน้องสาว..

เรยบอกเจ้านายไปว่า

"ไม่เป็นไรคับ เด๋วป๋มขอเข้าไปเคลียร์งานดีก่า" :coolly-0041:

เออ ถ้าว่าง ขอติดไปด้วยคน

ไปดูรถแรงเค๊าวิ่งกัน
โอเคมีพี่ต้นอีกหนึ่ง ไปเรยๆ
ได้ข่าวว่าเพิ่งว่างเครื่องใหม่ :coolly-0010:

หยุดตั้งแต่วันศุกร์แว้ว..... พรุ่งนี้ก็หยุด....

หยุดได้หยุดไปจ่ายเงินเดือนก็พอ :coolly-0033:
โอ้โห มีแต่คนหยุดๆๆ ดีจิงวุ้ยย:coolly-0029:
เจ้านายโทรมาให้หยุดงานต่ออีกวัน..

แต่ด้วยความคิดถึงน้องสาว..

เรยบอกเจ้านายไปว่า

"ไม่เป็นไรคับ เด๋วป๋มขอเข้าไปเคลียร์งานดีก่า" :coolly-0041:

โธ โธ คนขยัน เค้าให้หยุดก้อหยุดเถอะ
ถือว่าชาร์จแบตไปในตัว :coolly-0039:

โธ โธ คนขยัน เค้าให้หยุดก้อหยุดเถอะ
ถือว่าชาร์จแบตไปในตัว :coolly-0039:
กลับมาถึงบ้านแร้วค๊าบบบบ
ฝ่าคลองเตยมาด้วยใจระทึก..!!! :coolly-0017:

ขอขอบคุณ คุณต้นที่เลี้ยงข้าวมันไก่
อร่อยมากๆๆๆครับน้ำแกงใช้ได้

แต่ขอบอกขับรถกลับง่วงนอนมากมาย555

ขอขอบคุณ คุณต้นที่เลี้ยงข้าวมันไก่
อร่อยมากๆๆๆครับน้ำแกงใช้ได้

แต่ขอบอกขับรถกลับง่วงนอนมากมาย555
น้าต้นหื่นเนี่ยนะ..
เลี้ยงข้าวมันไก่..?!!!

น้านี่โชคดีโคตรๆๆๆๆๆ..... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

พี่น้องพระราม 3 ดูแลตะเองกันด้วยเน้ออ
รัฐประกาศ "กาฟิวส์" แร้ว สักพักแมวคงวิ่งกันทั่วกรุง :coolly-0028:

ปล. จาไปเซเว่นยังไม่ได้เรย หิววววว :coolly-0037:

พี่น้องพระราม 3 ดูแลตะเองกันด้วยเน้ออ
รัฐประกาศ "กาฟิวส์" แร้ว สักพักแมวคงวิ่งกันทั่วกรุง :coolly-0028:

ปล. จาไปเซเว่นยังไม่ได้เรย หิววววว :coolly-0037:

ท่านจาออกไปไหน 7 เค้าปิดทุก 7 ตั้งแต่6โมงเย็นแล้ว เพราะมีการระเบิดที่ ธ.กรุงเทพ สาขา สะพาน5 กับ สาขาสาธุประดิษฐ์ 20 โคตรน่ากลัวเลย แล้วหน้าปากซอยผมทำไมมันรอดละ :coolly-0017:

ท่านจาออกไปไหน 7 เค้าปิดทุก 7 ตั้งแต่6โมงเย็นแล้ว เพราะมีการระเบิดที่ ธ.กรุงเทพ สาขา สะพาน5 กับ สาขาสาธุประดิษฐ์ 20 โคตรน่ากลัวเลย แล้วหน้าปากซอยผมทำไมมันรอดละ :coolly-0017:
สายรายงานว่าเกือบไม่รอดคับน้า
ดีนะมีตำรวจอยู่ พวกมันเรยถอยไป...:coolly-0022:

ได้หยุดงานยาวเรย...:coolly-0039:

กลับบ้านมาหลับ ตื่นมาหิวซะงั้นน แต่นี่มันสองทุ่มกว่าแระ
ออกจากบ้านไม่ได้ เหอะๆ เดินไปทำมาม่า 555 :coolly-0004:
ขำไม่ออก แก๊สหมด :coolly-0018:

เมื่อวานตอนเย็นนั่งรถกลับบ้าน ฟังวิทยุ 100.5
เค้าบอกว่ามีกลุ่มมอไซดฺ์กว่าสิบคันเป็นชายวัยรุ่น
ถือไม้และอาวุธต่าง เลี้ยวเข้าถนนจันทน์ และสาธุ
โอ้วว เจ็ตเขร้ เริ่มมาแถวบ้านกรูแล้วไง
ตื่นมาแม่งเอาไปแล้วตามที่แชมป์บอก :coolly-0014:

ขอให้พี่น้องพระราม3 รวมถึงพี่น้องเซฟไทยทุกท่านระวังตัวกันด้วย
ระวังตัวกันแร้ว ก้อระวังบ้านและทรัพย์สินด้วย บางทีอาจมีพวกฉวยโอกาส
ที่กำลังวุ่นวายโกลาหล แม่งปล้นกันมั่วซั่วไปหมด
รถใครจอดนอกบ้านก้อระวังๆ ด้วยเน้ออ :coolly-0031:

ขอให้พี่น้องพระราม3 รวมถึงพี่น้องเซฟไทยทุกท่านระวังตัวกันด้วย
ระวังตัวกันแร้ว ก้อระวังบ้านและทรัพย์สินด้วย บางทีอาจมีพวกฉวยโอกาส
ที่กำลังวุ่นวายโกลาหล แม่งปล้นกันมั่วซั่วไปหมด
รถใครจอดนอกบ้านก้อระวังๆ ด้วยเน้ออ :coolly-0031:
รถน้าไง..จอดนอกบ้าน!!!... :coolly-0017::coolly-0028:

เหอะๆ

อยู่บ้านเบื่อไม๊น้าอ๊อด
หยุดยาวเรยยยย

เหอะๆ

อยู่บ้านเบื่อไม๊น้าอ๊อด
หยุดยาวเรยยยย
ก็นิดหน่อยอ่ะคับน้า
ดีที่มีลูกอยู่เป็นเพื่อน
ไม่เล่นเน็ตก็เล่นเกมส์เพลย์กัน
ตกเย็นเข้าไปเมากะช่างที่อู่

..ตอนนี้ยังหนักหัวอยู่เรยง่ะ...!!!..:coolly-0007::coolly-0017:

ก็นิดหน่อยอ่ะคับน้า
ดีที่มีลูกอยู่เป็นเพื่อน
ไม่เล่นเน็ตก็เล่นเกมส์เพลย์กัน
ตกเย็นเข้าไปเมากะช่างที่อู่

..ตอนนี้ยังหนักหัวอยู่เรยง่ะ...!!!..:coolly-0007::coolly-0017:

:coolly-0046:แบบนี้ต้องถอนนนนนนนน คับน้า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,077
รายงานตัวคับพี่น้อง

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

ปั่นป่วนอยู่คับ

ไอวันที่แบงค์กรุงเทพโดนเผาอะ

ปากซอย 19 วัดโพธิ์แมนโดนแค่ทุบเงินกับเผาตู้

อาผมอยู่บ้านข้างเซเว่น เค้าเล่าให้ฟังว่า มันมากันสิบกว่าคัน

โพกหน้า เป็นอาหรับ

มันเอามอไซค์ปิดถนนสี่ด้านเลย

พวกที่เหลือ ทุบตู้เอาเงิน

แต่มันไม่ได้เงิน

เลยเผา ทุบกระจก

ส่วนตรงสะพาน 5 ก่อนเลี้ยวไปแมคโคร

ก็โดนเหมือนกัน

ผมผ่านไป สงบแล้ว

เห็นมีรถตำรวจโดนเผา ตะแคงอยู่คันนึงหน้าแบงค์

แม่ง เลวจริง ๆ

แสรดดดด

ไม่แบ่งกรูด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,078
เมื่อคืน เคอร์ฟิวส์ใช่ปะ

ไอผมก็ดีใจ

เออ ได้เข้าบ้านเร็วเว๊ย

ไม่ต้องไปไหนมาไหน

จะดูเป็นต่อให้สบายใจ หลังจากที่ไม่ได้ดูมาเป็นปี

เปิดทีวี

555

ลืมไป

ช่อง 3 โดนเผานี่หว่า

จะว่าไป ไอเหตุการณ์นี้

มันใกล้บ้านพวกเรามากเลยนะคับ

โชคดีที่พวกเราไม่ต้องไปเกี่ยวข้องอะไรมาก

ดีนะ ที่ไม่มีบ้านใครเปิดเป็นธนาคาร

รายงานตัวคับพี่น้อง

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

ปั่นป่วนอยู่คับ

ไอวันที่แบงค์กรุงเทพโดนเผาอะ

ปากซอย 19 วัดโพธิ์แมนโดนแค่ทุบเงินกับเผาตู้

อาผมอยู่บ้านข้างเซเว่น เค้าเล่าให้ฟังว่า มันมากันสิบกว่าคัน

โพกหน้า เป็นอาหรับ

มันเอามอไซค์ปิดถนนสี่ด้านเลย

พวกที่เหลือ ทุบตู้เอาเงิน

แต่มันไม่ได้เงิน

เลยเผา ทุบกระจก

ส่วนตรงสะพาน 5 ก่อนเลี้ยวไปแมคโคร

ก็โดนเหมือนกัน

ผมผ่านไป สงบแล้ว

เห็นมีรถตำรวจโดนเผา ตะแคงอยู่คันนึงหน้าแบงค์

แม่ง เลวจริง ๆ

แสรดดดด

ไม่แบ่งกรูด้วย

ใช่พี่มันเลวจริงๆๆๆๆ บ้านเมืองชิบหายหมด
ผู้คนที่ไม่รู้เรื่องบ้านเค้าเสียหายเดือดร้อนกันไปหมด

ไปรายงานตัวที่ราบ11เรยคับ...
เค้าตามล่าหาตัวอยู่นิ....!!!.. :coolly-0028:

:coolly-0028::coolly-0028: ไปเลยน้า ไปรายงานตัวเลยคับ ร:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม