>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้าต้นหื่นเอารูปกิ๊กเก่าป๋มมาลงอีกแระ

บอกไม่เคยฟังเร๊ยยยยย...... :coolly-0017::coolly-0044:

แจ้งข่าวต้น 435 ครับ
ข้อมูลที่ต้น ขอผมเรื่อง นางแบบ กำลังให้เพื่อนช่วยดูนะครับ เนื่องจากว่า นางแบบคนนี้ ค่ายวอร์นเนอร์ มิวสิค เค้าดึงเค้ามาเฉพาะกิจ เพื่อถ่าย MV เท่านั้นครับ แต่บังเอิญไปเข้าตา เจ้าของสินค้าหลายตัวเลยดึงมาเป็น พรีเซ็นเตอร์ แต่ข้อมูลส่วนตัวนั้น เด๊ยวต้องขอไปล้วงมาจาก ค่ายวอร์นเนอร์ มิวสิค เลยมั้งครับ เพราะข้อมูลที่มีทั่วไปไม่เปิดเผยครับ อีกทั้ง ตัวนางแบบเอง ก็ไม่ได้อยู่ที่เมืองไทยตลอดครับ เดินทางไป-มา ต่างประเทศอยู่ตลอด แล้ว ไม่แน่ใจว่าจะได้ข้อมูลมากน้อยแค่ไหน แต่จะพยายามครับ หากมีข้อมูลเพิ่มเติมเรื่องการติดต่อ ยังไง จะแจ้งให้ทราบครับ
จบข่าว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,043
แจ้งข่าวต้น 435 ครับ
ข้อมูลที่ต้น ขอผมเรื่อง นางแบบ กำลังให้เพื่อนช่วยดูนะครับ เนื่องจากว่า นางแบบคนนี้ ค่ายวอร์นเนอร์ มิวสิค เค้าดึงเค้ามาเฉพาะกิจ เพื่อถ่าย MV เท่านั้นครับ แต่บังเอิญไปเข้าตา เจ้าของสินค้าหลายตัวเลยดึงมาเป็น พรีเซ็นเตอร์ แต่ข้อมูลส่วนตัวนั้น เด๊ยวต้องขอไปล้วงมาจาก ค่ายวอร์นเนอร์ มิวสิค เลยมั้งครับ เพราะข้อมูลที่มีทั่วไปไม่เปิดเผยครับ อีกทั้ง ตัวนางแบบเอง ก็ไม่ได้อยู่ที่เมืองไทยตลอดครับ เดินทางไป-มา ต่างประเทศอยู่ตลอด แล้ว ไม่แน่ใจว่าจะได้ข้อมูลมากน้อยแค่ไหน แต่จะพยายามครับ หากมีข้อมูลเพิ่มเติมเรื่องการติดต่อ ยังไง จะแจ้งให้ทราบครับ
จบข่าว

อูยยย พี่เอ็กซ์

จั่วหัวซะหวาดเสียวแปล๊บบบบเลย

นี่ใครจะมาให้กรูทำไรอีกว๊า?!!!

ที่แท้ก็ข้าวน้องเค้ามาร์ดี้นี่เอง

โอเคคับพี่

แต่ถ้าจะให้ดี ผมขอแค่เมล หรือเบอร์โทรก็ได้คั้บ:coolly-0009:

• #3,044
เมื่อวานเย็น จะพาเจ๊ไปทำงานแถว ๆ ทุ่งครุ

รถติด

เจ๊ขี้เกียจไป

ยูรถกลับมาหาไรกินเซนทรั่ล ดีกว่า

ไปถึง จอดรถง่าย

เข้าห้าง เอ๊ะ ทำไมคนน้อย

ร้านก็ปิดไปหลายร้าน เพิ่งจะทุ่มครึ่งเองนี่หว่า

ไอเราก็ลัลล้ากันสองคน ร้านไหนก็ไม่ต้องรอคิว

เลยกินร้านประจำ มิสเตอร์เหม็ง

กินอิ่ม จะหาหนังดู

รอบไม่มีคับ

สงสัยสถานการณ์ไม่ปกติ กลัวพนักงานกลับบ้านไม่ได้

เลยลงมาซื้อหนังที่บูมเมอแรง

แปลกใจว่าทำไมพนักงานในร้านเยอะจัง

น้องผู้จัดการบอกว่าอ๋อ น้อง ๆ เค้ามาจากสาขา มาบุญครอง กับ เวิลด์เทรดค่ะพี่

เค้าปิดนาน น้อง ๆ ต้องการเงินเดือน เลยมาแออัดกันอยู่สาขานี้

แล้วผมก็ถามว่า ทำไมวันนี้ ห้างคนน้อยจัง วันศุกร์นะเนี่ย

น้องเค้าก็ อ๋อ

มีขู่วางระเบิดอะพี่

5555

ไม่มีไร แค่จะเล่าให้ฟัง

• #3,045
เมื่อคืนไอนุโทรมา จะไปกินช้างทอง

กินเสร็จ เข้าบ้านไม่ได้

5555

โดนปิดถนนรบกัน หน้าปากซอยบ้านมันพอดี

5555

นี่หรือเมืองปู๊ดดดด

• #3,046
น้าต้นหื่นเอารูปกิ๊กเก่าป๋มมาลงอีกแระ

บอกไม่เคยฟังเร๊ยยยยย...... :coolly-0017::coolly-0044:

น้อย ๆ หน่อยเหอะ

ที่มีอยู่อะ เคลียร์ให้หมดก่อนจะมายุ่งของคนอื่นเค้าน้าอ๊อด :coolly-0028:

ตอนนี้อยู่เมืองจันจ้า..... ไม่เห็นมีไรเที่ยวเลย :coolly-0018:

คอยพบกับ . . .

A31788 แชมป์ปี้ . . .

กับ A31 + RB26DETT+ NISMO 260RS TURBO/'/S เร็วๆนี้ :coolly-0020:

คงไม่เร็วๆนี้หลอกmท่าน เพราะตังหมด:coolly-0028:

โซนเรานี่มานเจงๆ เรยวุ้ยยยย
มีกันอยู่สี่ ห้า คัน แต่แรงๆ กานท้างน้านนน
แต่ไอ้โบตัวนี้ เกิดจากเป๊ป N1 นิหน่าทำเอาป๋าแชมป์นอนไม่หลับเรยย :coolly-0003:

ช่ายเลย ก็โบตัวนี้ประกาศขายมาปีกว่าแล้วไม่มีใครสนใจเพราะคิดว่าเป็นโบเดิม เลยหาข้อมูลให้ ปรากฏว่ามีเพชรซ่อนอยู่ในตม ถ้าไม่ได้แป๊ปก็คงไม่ได้โบ Nismo 260RS ตัวนี้แน่ๆ ยังไงต้องขอบคุณแป๊ปN1มากๆๆ:coolly-0041: ซึ้งใจ:coolly-0026:

ประกาศศุกร์นี้ ผม แป๊ปN1 ฮิม แสง จะไปวิ่งเล่นกันที่คลอง5 ท่านไหนสนใจไปด้วย เชิญเลยนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
พี่น้องพระราม 3

ระวังกันหน่อยเด้ออออออ

โซนอันตราย

โซนอันตราย

ขอบคุณคับ เหอะๆ :coolly-0002:
อยู่แต่บ้าน ออกไปไหนไม่ได้เรยวุ้ยยย

น้อย ๆ หน่อยเหอะ

ที่มีอยู่อะ เคลียร์ให้หมดก่อนจะมายุ่งของคนอื่นเค้าน้าอ๊อด :coolly-0028:
ของคนอื่นเค้า...แหม่..ช่างกล้าพูด!!!..
ตื่นๆๆๆๆ...... 55555 :coolly-0028:

ประกาศศุกร์นี้ ผม แป๊ปN1 ฮิม แสง จะไปวิ่งเล่นกันที่คลอง5 ท่านไหนสนใจไปด้วย เชิญเลยนะครับ
โทษทีคับน้า..มะวานกว่าจาทำรถเสด
รีบด้วย เรยไม่ได้เข้าไปหาเรย
ไงรบกวนฝากไว้ก่อนคับน้า..ขอบคุณคับ

โซนอันตราย
ขอบคุณมากคับน้า... :coolly-0009:

ต่ะกี๊เจ้านายแมสฯมาบอก
สถานการณ์ไม่ค่อยดี
พรุ่งนี้ให้หยุดงาน... :coolly-0045:

ต่ะกี๊เจ้านายแมสฯมาบอก
สถานการณ์ไม่ค่อยดี
พรุ่งนี้ให้หยุดงาน... :coolly-0045:

โหยๆ ดีเจงๆ เรย
อยากหยุดบ้างวุ้ยยย

ถ้ามันเป็นงั้นได้ก้อดีดิ
เบื่อฉิบ :coolly-0018:

• #3,056
เมื่อวานเที่ยง วิ่งออกจากอาคารสงเคราะห์เข้าเส้นนราธิวาสฯ

นึกสนุก ลองขับไปสีลม - สาทร ดูดิ๊

555

ขับไปถึง

ไม่กล้าเข้าเว๊ย

ทั้ง ๆ ที่เค้าก็ไม่ได้ปิดถนนนะ แค่เอาลวดหนาม กับรถตำรวจ มาปิด

เหลือให้เข้าเลนนึง

ใจไม่ถึงคับพี่น้อง

ป่านนี้ไอนุเข้าบ้านได้ยังน๊า

• #3,057

โซนอันตราย

ขอบคุณพี่ต่อนะคับ

พี่ก็เหมือนกัน

มาส่ง มารับ สาว ๆ แถวนี้ ก็วังตัวด้วยนะจ๊ะ :coolly-0009:

คงไม่เร็วๆนี้หลอกmท่าน เพราะตังหมด:coolly-0028:

ช่ายเลย ก็โบตัวนี้ประกาศขายมาปีกว่าแล้วไม่มีใครสนใจเพราะคิดว่าเป็นโบเดิม เลยหาข้อมูลให้ ปรากฏว่ามีเพชรซ่อนอยู่ในตม ถ้าไม่ได้แป๊ปก็คงไม่ได้โบ Nismo 260RS ตัวนี้แน่ๆ ยังไงต้องขอบคุณแป๊ปN1มากๆๆ:coolly-0041: ซึ้งใจ:coolly-0026:

เออ ถ้าว่าง ขอติดไปด้วยคน

ไปดูรถแรงเค๊าวิ่งกัน

ขอบคุณพี่ต่อนะคับ

พี่ก็เหมือนกัน

มาส่ง มารับ สาว ๆ แถวนี้ ก็วังตัวด้วยนะจ๊ะ :coolly-0009:

เออ ถ้าว่าง ขอติดไปด้วยคน

ไปดูรถแรงเค๊าวิ่งกัน

ถ้าไปโพสลงหน่อยเด้อ ใกล้ๆด้วยอาจจะแวะไปดูตัวแรงบ้าง

และพี่น้องโซนนี้ใครกระทบบ้างยังไงก้อระวังๆกันหน่อยนะครับ โดยเฉพาะตาอ๊อด อย่าเมาพายเป๋าแดงเดินทะเล่อ ละเดี๋ยวจะโดนสอย:coolly-0025:

หยุดตั้งแต่วันศุกร์แว้ว..... พรุ่งนี้ก็หยุด....

หยุดได้หยุดไปจ่ายเงินเดือนก็พอ :coolly-0033:

ถ้าไปโพสลงหน่อยเด้อ ใกล้ๆด้วยอาจจะแวะไปดูตัวแรงบ้าง

และพี่น้องโซนนี้ใครกระทบบ้างยังไงก้อระวังๆกันหน่อยนะครับ โดยเฉพาะตาอ๊อด อย่าเมาพายเป๋าแดงเดินทะเล่อ ละเดี๋ยวจะโดนสอย:coolly-0025:
ช่วงนี้เมาอยู่บ้านคับป้า ตามประสาคนจน
โดนค่าเทอมลูกไปหมื่นก่า...แทบอ๊วก
นี่ยังไม่รวมของน้องที่เอแบคอีก..!!!.. จาเปนโลมมมม :coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม