>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากบอก เอกแถวถนนตกด้วยนะว่า ของที่สั่งไว้ ถ้าไม่ติดปัญหาอาไรของได้อาทิตย์หน้านะ แล้วถ้าของมาเดี๋ยวจะโทรไปแจ้งอีกทีนะครับ:coolly-0026:

โย่ว พี่น้องครับ ไม่เข้ามานานมากกกกกกก รถน้าอ๊อดหล่ออ่ะ.
ดีค๊าบน้าเบิ้ล..ซุ่มเงียบเชียวนะน้า เงียบเชียว

ขอบคุณที่ชมคับ แต่ยังหล่อไม่เสดอ่ะน้า... :coolly-0017::coolly-0044:

น้าอ๊อคแสงมาเอาของไปแล้วนะน้า อิอิ น้าอ่ะของจะขึ้นราแล้วนะครับ:coolly-0030:
เสาร์นี้เข้าไปหาแน่นอนคับน้า..:coolly-0017:
จาเข้าไปทีไร งานเข้าทู๊กที เดินทางไกลตลอด..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,023
พี่เบิ้ลหวัดดีคับ ไม่ได้เจอกันนานนะ

เวลาผ่าน dhl ก็เห็นแต่เซฟพี่อะ จอดโชว์บั้นท้าย ข้างหน้าเลย

อะ ไอน้อง ๆ คุยไรกันวะ ตามไม่ทันว๊อยยยย

อิจฉาคนมีตังค์แต่งรถว่ะ

พี่เบิ้ลหวัดดีคับ ไม่ได้เจอกันนานนะ

เวลาผ่าน dhl ก็เห็นแต่เซฟพี่อะ จอดโชว์บั้นท้าย ข้างหน้าเลย

อะ ไอน้อง ๆ คุยไรกันวะ ตามไม่ทันว๊อยยยย

อิจฉาคนมีตังค์แต่งรถว่ะ

พี่ต้นโทรไปไม่รับ กล่อง20 ที่เอาไปให้พี่ณุเสียนะจูนไม่ได้ ต้องหากล่องใหม่...

แล้วเรื่องช๊อคได้ราคามาแล้ว คู่หน้าซ่อม+O/H ประมาณ 4000-5000 (ซ่อมข้างซ้ายแกนงอ+ O/H ข้างขวา) ถ้าจะ O/H คู่หลังด้วยอีก 2600 ครับ :coolly-0003:

พี่ต้นโทรไปไม่รับ กล่อง20 ที่เอาไปให้พี่ณุเสียนะจูนไม่ได้ ต้องหากล่องใหม่...

แล้วเรื่องช๊อคได้ราคามาแล้ว คู่หน้าซ่อม+O/H ประมาณ 4000-5000 (ซ่อมข้างซ้ายแกนงอ+ O/H ข้างขวา) ถ้าจะ O/H คู่หลังด้วยอีก 2600 ครับ :coolly-0003:
ไม่ถึงหมื่นเรย..จิ๊บๆสำหรับเสี่ยต้นหื่น

เลี้ยงยิ๋งมากก่านี้เยอะ....... :coolly-0017::coolly-0028:

หวัดดีคับพี่น้อง ร้อนกันไหมคับ

คอยพบกับ . . .

A31788 แชมป์ปี้ . . .

กับ A31 + RB26DETT+ NISMO 260RS TURBO/'/S เร็วๆนี้ :coolly-0020:

กับ A31 + RB26DETT+ NISMO 260RS TURBO/'/S เร็วๆนี้ :coolly-0020:

โซนเรานี่มานเจงๆ เรยวุ้ยยยย
มีกันอยู่สี่ ห้า คัน แต่แรงๆ กานท้างน้านนน
แต่ไอ้โบตัวนี้ เกิดจากเป๊ป N1 นิหน่าทำเอาป๋าแชมป์นอนไม่หลับเรยย :coolly-0003:

มีใครเคยไปกินร้านนี้มาบ้างยัง
"Hajime Robot Restaurant"
อยู่ Monopoly Park Rama3 (ข้างร้านช้างทอง)
อาหารญี่ปุ่นใช้หุ่นยนต์เสิร์ฟล้วนๆ
สั่งอาหารผ่านคอมพิวเตอร์

SafeRedirect.aspx

• #3,030
อยู่ Monopoly Park Rama3 (ข้างร้านช้างทอง)
อาหารญี่ปุ่นใช้หุ่นยนต์เสิร์ฟล้วนๆ

ไปมาตั้งแต่สงกรานต์แล้วไอน้อง

อยากไปดูเนี่ยแหละว่า ไอหุ่นยนต์เสิร์ฟเนี่ย มันจะมีอะไรอร่อย

ขอสรุปก่อนนะว่า ใครไม่เคยลอง ไปซะ ใกล้มากกก

คนไม่เยอะ ไม่ต้องรอคิว

แต่ถ้าจะหาความ สด อร่อย

ไปหาร้านอื่น

แต่ถ้าต้องการความแตกตื่น ฮาจิเมะเลยคับ

ตอนออเดอร์ก็งง ๆ สั่งไงวะ

ตอนจ่ายตังค์ยิ่งงงใหญ่

ว่าจะถ่ายรูปคู่กะหุ่นยนต์มาให้ดูแล้ว

กลัวผู้จัดการร้านเคือง :coolly-0012:

สุดท้าย ก็ต้องออกมาต่อร้านช้างทอง โทรสั่งตั้งแต่อยู่ในฮะจิเมะ

ออกจากร้านมา กินต่อพอดี

ฮี่ ๆ ๆ

หวัดดีคร้าบบบบ พี่น้องเซฟ พระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง
หวัดดีต้น สุดหล่อ ด้วยครับ

ไอ้ที่มาบอกเพราะเห็นมันใกล้บ้านเรานี่แหละ :coolly-0005:

หากล่องได้ยังพี่ต้น เสร็จม่ะไหร่พาไปลองนั่งบ้างนะ

• #3,033
รับตัวแรงกลับมาอยู่ด้วยแล้วคับ

ไม่เคยขับรถที่สมบูรณ์แบบนี้มาก่อน

ห้องเครื่อง เรียบร้อย คุ้มกับเงินที่(ยังไม่ได้)จ่ายไป

ประหยัดน้ำมันขึ้น รถเดินเรียบกิ๊บ ไฟไม่ต่ำว่า 13.1v

เด๋ววันนี้ต้องพาไปอาบน้ำขัดสีฉวีวรรณซะหน่อยแระ

แต่บางทีผมมาคิดเล่น ๆ นะ

ผมขับเซฟมา มิถุนานี้ครบ 5 ปี

หมดทั้งค่าน้ำมัน ค่าซ่อม ค่าอะไหล่ ค่าล้างรถ สามแสนกว่าแล้ว

จะว่าน้อยก็น้อย แต่เสียดาย จะว่าเยอะ ก็คงเทียบเท่าคนอื่นไม่ได้

ซื้อมาสองแสนเก้า

ขายตอนนี้จา ได้เท่าไหร่ว๊า?

ง้านน คืนนี้ไปลองเรยดีมั๊ยย

แชมป์จาไปอยู่แร้วด้วยหนิวันนี้อะ

หวัดดีคับพี่น้อง ร้อนกันไหมคับ
อากาศข้างนอกร้อนคับน้า..
แต่ในออฟฟิศป๋มหนาวโคตรๆ
ต้องใส่เสื้อกันหนาวกันทั้งวัน...:coolly-0009:

แรงกันจิงๆ...อิจฉาๆ :coolly-0041:

โซนเรานี่มานเจงๆ เรยวุ้ยยยย
มีกันอยู่สี่ ห้า คัน แต่แรงๆ กานท้างน้านนน
แต่ไอ้โบตัวนี้ เกิดจากเป๊ป N1 นิหน่าทำเอาป๋าแชมป์นอนไม่หลับเรยย :coolly-0003:
ยกเว้นป๋มคับน้า..ยังอนุรักษ์พันธุ์โลมาเดิมๆอยู่อ่ะ.. :coolly-0017:

ยังไม่เคยเข้าไปเรยคับน้า
ลูกก็ชวนๆอยู่เหมือนกัน...น่าลองนะ :coolly-0045:

• #3,036
หวัดดีคร้าบบบบ พี่น้องเซฟ พระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง

หวัดดีต้น สุดหล่อ ด้วยครับ

ซาหวัดดีคับพี่เอ็กซ์

นางแบบคนที่ต้นบอกพี่อะ ชื่อ มาร์ดี้ เมดิสัน รอส ลูกครึ่ง จีน - แคนนาดา

ต้นจำได้หมดแล้วนะว่าน้องคนนั้นโฆษณาอะไรบ้าง

มีเนสกาแฟ อินเด็กซ์ลีฟฟิ่งมอลล์ แลคตาซอย นูทริไลท์ ตอนนี้มีเอ็มวีของ instinct กับ be peerapat

ยังไงรบกวนพี่เอ็กซ์ หาเอเจนซี่ของน้องเค้าให้หน่อยนะคับ

อยากติดต่อ :coolly-0031:

• #3,037
ง้านน คืนนี้ไปลองเรยดีมั๊ยย

แชมป์จาไปอยู่แร้วด้วยหนิวันนี้อะ

คืนนี้พี่ไม่ว่างว่ะ

ขอเป็นเย็นวันอาทิตย์ได้แมะ?

• #3,038
หารเงินกันเลี้ยงผมด้วยนะ

เงินจ่ายค่าทำรถหมดแล้ว

รับแซ่บ คร้าบบบบบ ต้น สุดหล่อ
เด๊ยวข้อมูลมา แจ้งเลยคร้าบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม