• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต้นว่ามาเลี้ยงวันเกิดไม่ใช่เหรอเอาไง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,604
เอาเป็น เย็นอาทิตย์นี้ดีมั๊ยพี่น้อง ช้างทอง

ขอเย็น ๆ ค่อนไปทางมืดนะ

ผมมีงานทั้งวันเลยล่ะ สงสัย

เอาเป็น เย็นอาทิตย์นี้ดีมั๊ยพี่น้อง ช้างทอง

ขอเย็น ๆ ค่อนไปทางมืดนะ

ผมมีงานทั้งวันเลยล่ะ สงสัย
ไม่ต้องสงสัยร่อก..
ติดลูกค้าชัวร์....ท้างงงงงงปี!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

ปล. ว่าไงว่าตามกัน

ขอฝากไว้หน่อย

ไฟล์แนบ

• Copy of untitled.jpg
    Copy of untitled.jpg
    30.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
  • #2,607
ไม่ต้องสงสัยร่อก..
ติดลูกค้าชัวร์....ท้างงงงงงปี!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

ปล. ว่าไงว่าตามกัน

ทำไงได้อะน้าอ๊อด

ต้นไม่ได้เปิดร้านเหมือนเสี่ยน๊อตนี่หว่า

แต่อาทิตย์นี้ ไปแน่ๆ :coolly-0026:

ทำไงได้อะน้าอ๊อด

ต้นไม่ได้เปิดร้านเหมือนเสี่ยน๊อตนี่หว่า

แต่อาทิตย์นี้ ไปแน่ๆ :coolly-0026:
งั้นออกประกาศเร๊ยยยยย...!!!
ประกาศ...
มิตติ้งวันอาทิตย์นี้เด้อ
ต้นหื่นจาเลี้ยงวันเกิด...!!!...

อารายแบบเนี๊ยยยยย....เอาดิๆ.. อิอิ :coolly-0017:

รับทราบครับ แล้วกรูไปยุ่งอารายกับเค้าวะนี่

รับทราบ....

งานยุ่งโคตรที่ ทำงานใหม่ - -*

ประกาศ...
ต้นหื่นจาเลี้ยงวันเกิด...!!!...

อารายแบบเนี๊ยยยยย....เอาดิๆ.. อิอิ :coolly-0017:

เหอๆ ทิดนี้ไม่ว่างอะ
ครายปายบ้างอะ
ถ้าไปกันน้อย เลื่อนเหอะๆ อิอิ :coolly-0028::coolly-0028:

ถ้าไปกันน้อย เลื่อนเหอะๆ อิอิ :coolly-0028::coolly-0028:
เด๋วรอเสี่ยต้นหื่นมาเคลียร์คับน้า
ว่าจาเอายังไง..?!!!...:coolly-0009:

เงียบจัง... :coolly-0033:

มาดูเค้าทำสีล้อโดยไม่ต้องถอดยางกันเร้ววววว...
..ดูแต่ล้อนะ...... อิอิ :coolly-0044::coolly-0017:

ไฟล์แนบ

• audy 011.jpg
    audy 011.jpg
    30.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
  • audy 022.jpg
    audy 022.jpg
    29.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • audy 033.jpg
    audy 033.jpg
    32.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
  • audy 044.jpg
    audy 044.jpg
    30.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
  • audy 055.jpg
    audy 055.jpg
    32.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
  • audy 066.jpg
    audy 066.jpg
    31.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
  • audy 077.jpg
    audy 077.jpg
    31 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
  • #2,614
เงียบจัง... :coolly-0033:

มาดูเค้าทำสีล้อโดยไม่ต้องถอดยางกันเร้ววววว...
..ดูแต่ล้อนะ...... อิอิ :coolly-0044::coolly-0017:

โอววว

น่ารักดีนะน้าอ๊อด นางแบบน่ะ

แต่ดูจากรูป

ต้นว่านางแบบ แค่มายืนถือป๋องสเปรย์ให้แฟนถ่ายเฉย ๆ ละม๊างงง

• #2,615
ประกาศ...

โหย น้าอ๊อด ทำไรไม่ปรึกษา

เอาเป็นว่า เลี้ยงวันเกิดให้ทุกคนเลยละกัน

น้าอ๊อดเค้าเลี้ยง เพราะเค้าก็มีวันเกิดเหมือนกัน

อิอิ :coolly-0044:

รับทราบครับ แล้วกรูไปยุ่งอารายกับเค้าวะนี่

พี่จอม

เชิญมาด้วยเลยคับ

อาหารอร่อย นะที่เนี่ย :coolly-0044:

• #2,616

ใครไม่มา บอกได้คำเดียวว่า

เสียดาย

เพราะนาน ๆ น้าอ๊อดจะเลี้ยงวันเกิดให้ผมซะที :coolly-0031:

ใครไม่มา บอกได้คำเดียวว่า

เสียดาย

เพราะนาน ๆ น้าอ๊อดจะเลี้ยงวันเกิดให้ผมซะที :coolly-0031:
ตกลงว่าพรุ่งนี้ชัวร์นะ..ซัก 1 ทุ่มดีมะน้า มืดแระ
ไงน้าโทรตามญาติๆด้วยแระกัน
เพราะมีหลายคนไม่ว่างเข้าเว็ป..นะๆๆ.. อิอิ :coolly-0044::coolly-0009:

อูยยย ขาวเนียนดีคับขาว...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม