• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แชมป์ แป๊ป สิน แสง

มันหายไปไหนหมดวะเนี่ย

หรือขายรถหมดแระ ?

attachment.php

อ่าวพี่ต้นรู้ได้ไงอะคับ :coolly-0006:

หวัดดีปีใหม่คับพี่น้องทุกท่าน.......:coolly-0009:

แชมป์ แป๊ป สิน แสง

มันหายไปไหนหมดวะเนี่ย

หรือขายรถหมดแระ ?

ยังไม่ขาย เพราะไม่มีใครเอา เหอะๆ
โช้คยังไม่ใส่เลยพี่ต้น
ยังไม่ขาย เก็บไว้ปวดหัวต่อ :coolly-0007:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,585
อ่าวพี่ต้นรู้ได้ไงอะคับ :coolly-0006:

อะ จิงเดะ

ขายจิงเหรอน้อง

ถ้าจริง

ป้าย่ทะเบียนเรืองแสงขอพี่

อิอิ

(ไม่มีห้ามเลย เตรียมแยกชิ้นอีกตะหาก :coolly-0010:)
หวัดดีปีใหม่คับพี่น้องทุกท่าน.......:coolly-0009:
หวาดดีปีใหม่คับน้าอ๊อด

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงนะคับ

รวย ๆ ๆ

เงียบไปเลยนะ สงสัยงานเยอะล่ะเสะ :coolly-0007:

ไม่ค่อยได้ไปเท่าไหร่ครับ

นานๆเข้าไปที :coolly-0028:

รถยังอยู่ปะเป็ด?

ยังไม่ขาย เพราะไม่มีใครเอา เหอะๆ
โช้คยังไม่ใส่เลยพี่ต้น
ยังไม่ขาย เก็บไว้ปวดหัวต่อ :coolly-0007:

รีบ ๆ ใส่นะน้อง

เผื่อมีไร จะได้เปลี่ยนได้ :coolly-0003:

• #2,586
เมื่อตอนบ่าย ไปรถติด ฝนตกอยู่ในสยามมา

ตอนฝนหยุดตก

กรูผมไม่อยากออกจากสยามเล๊ยยยย

อยากติดอยู่ตรงนี้ซักวัน

ว่าจะสมัครเป็นยามอยู่ในนี้มันซะดีมั๊ยเนี่ย

ไม่ต้องลงทุนเปิดร้านไร นั่งมองอย่างเดียว

หุหุ

เมื่อตอนบ่าย ไปรถติด ฝนตกอยู่ในสยามมา

ตอนฝนหยุดตก

กรูผมไม่อยากออกจากสยามเล๊ยยยย

อยากติดอยู่ตรงนี้ซักวัน

ว่าจะสมัครเป็นยามอยู่ในนี้มันซะดีมั๊ยเนี่ย

ไม่ต้องลงทุนเปิดร้านไร นั่งมองอย่างเดียว

หุหุ

สงสัยรอบหน้าต้องนัดมิตติ้งที่สยามละม้างงง :coolly-0028:

รถยังอยู่ครับ ตอนนี้เริ่มเอาออกมาใช้บางแล้ว จอดเป็นปีเลย 5 5

หวาดดีปีใหม่คับน้าอ๊อด

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงนะคับ

รวย ๆ ๆ

เงียบไปเลยนะ สงสัยงานเยอะล่ะเสะ :coolly-0007:
ถูกคับ งานเยอะโคตรๆเรยคับน้า
แถมวันเสาร์-ทิตย์ยังติดภารกิจของลูก-เมียอีก
..กระดิกไปไหนไม่ได้เรยเชียว...เง้ออออ!!!:coolly-0027:

ใครมีเฟืองท้ายเต็ดบ้างหว่า........เพลาข้าง 3 แฉก 6 รู คู่ 4.1 หรือ 4.3 ก็ได้ ของเดิมลากลับญี่ปุ่นไปแล้ว

• #2,591
ใครมีเฟืองท้ายเต็ดบ้างหว่า........เพลาข้าง 3 แฉก 6 รู คู่ 4.1 หรือ 4.3 ก็ได้ ของเดิมลากลับญี่ปุ่นไปแล้ว

ไงเนี่ยพี่มอส

แล้วอันนั้นอะ?

• #2,592
ถูกคับ งานเยอะโคตรๆเรยคับน้า
แถมวันเสาร์-ทิตย์ยังติดภารกิจของลูก-เมียอีก
..กระดิกไปไหนไม่ได้เรยเชียว...เง้ออออ!!!:coolly-0027:

มิน่า

หายหน้าหายตา

ยังไงก็อย่าลืมเจียดเวลาไปให้เมียน้อยบ้างล่ะ :coolly-0033:

มิน่า

หายหน้าหายตา

ยังไงก็อย่าลืมเจียดเวลาไปให้เมียน้อยบ้างล่ะ :coolly-0033:
ตัวเองยังเอาไม่รอดเรย..
จาไปมีเมียน้อยที่หน๊ายยยยยย...?!!!
..แบบว่าป๋มเป็นคนรักครอบครัวคับ.....:coolly-0017:

ช้างทองซักหน่อยมั๊ยพี่น้องงงงง....:coolly-0044:

ไฟล์แนบ

38 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
วันนั้นไปไหนต่อคับ น้องมอส

โทรไปก็ม่ายรับสาย รายงานตัวด่วน

• #2,597
  • #2,598
วันนี้ไปหาลูกค้าในจุฬาฯ มา

ไม่อยากออกจากมหาลัยนี้เล๊ย

กรี๊ดดดดดดดดดด

ช้างทองเมื่อไหร่ว่ามา.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม