• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครอยู่ไหน ปีใหม่นี้

รายงานสถานะด้วยเน้อ

แต่สงสัยป่านนี้ ไอน้องแป๊ปตัวแรง กำลังปิ๊กบ้านแหง ๆ
อยู่พิดโลกเหมือนเดิม...มาวววววว :coolly-0045:

อยู่คอนหวัน คับ เมาไม่ขับ

....................................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,543
ขณะนี้ ที่กรุงเทพ ฝนตกเปียกหมดเลยคับพี่น้อง

เอาไงวะเนี่ย อากาศ

เช้าหนาว กลางวันร้อน กลางคืนฝนตก

นี่มันเข้าใกล้วันโลกแตกเข้าไปทุกวันแล้ว

(กำลังสงสัยว่า พวกไฟที่ติดตามต้นไม้ ตามสถานที่ต่าง ๆ เพื่อเฉลิมฉลอง

มันจะช๊อตไม๊น๊า?)

เชียงใหม่อากาศเย็นคับ...21 องศา

ฝากให้น้องเสือใหญ่ครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

59.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 119
    38.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
    42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    44.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
    35.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 168
แก้ไขล่าสุด:
ของเยอะจิงๆนะท่านรองฯ....? :coolly-0009:

จะปีใหม่แล้วขอให้พี่น้องเรามีความสุข..ไม่ป่วยไม่ไข้นะคับ :coolly-0044:

ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขในวันปีใหม่นะครับ

สวัสดีปีใหม่แด่ชาว Cef@rama III ทุกท่าน ปี 2553 ขอให้ทุกคนมีความสุข ชีวิตมีแต่ฮา.ฮา.ร่ำรวยๆ สมปรารถนาในสิ่งที่ต้องการทุกๆ คนครับ
<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

• #2,557
ขอบคุณป๋าลองสำหรับคำอวยพรนะคับ

ขอให้ป๋าและทุกคนที่ผมรู้จัก

มีแต่ความสุข ทุก ๆ เวลา

เงินทอง ไหลมาเทมา

ร่ำรวยตลอดปีขาล

• #2,558
ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขในวันปีใหม่นะครับ

ปีนี้ ไปเที่ยวไหน

ไม่มีชวนพี่เลยน้อง สงสัย ญ จะเยอะ หึหึ :coolly-0039:

จะปีใหม่แล้วขอให้พี่น้องเรามีความสุข..ไม่ป่วยไม่ไข้นะคับ :coolly-0044:

เช่นกันนะน้องรัก

หุหุ :coolly-0010:

หวัดดีปีใหม่น้องต้น และเพื่อนๆน้องๆกลุ่มนี้ ว่างๆจะแวะเข้าไปเอาของน่ะน้องต้น ว่าแต่เหลือไรบ้างอ่ะ สุขสันต์วันปีใหม่น่ะ

คงไม่ช้าไปที่จะขอกล่าวคำว่า

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

..................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม