• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออว่ะ

เจ๊ผมก็จะไป เชียงใหม่

ไปกับแม่เค้า

สามสี่วัน

เหอ ๆ ๆ

สบายแล้วสิ วางไข่ได้ตามสบาย :coolly-0010:

ช่วงนี้งานเยอะอิ๊บอ๋าย...เง้อออ!!!

..แต่ก็หยุดยาวตั้งแต่ 25 นี้แระ
กลับพิดโลกเหมือนเดิม......:coolly-0009:

เป็นคนรักบ้านเกิดเหมือนผมเรย :coolly-0041:

up............................

น้าขึ้นไปเมื่อไหร่จะไปไหนบ้างอ่า :coolly-0009: อยากไปถึงเชียงใหม่มั้ย 55+

31 อยู่ ร้าน worm up

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,503
เมื่อกี๊ อยู่บนด่วนแจ้งวัฒนะ

เห็นเทียน่าใหม่ สีดำ แต่ง

สวยจัง

อยากด้าย

พอขับไปใกล้ ๆ เค้าก็ขับหนี

ไอทางยาว ๆ อะ ไม่เท่าไหร่

แต่ตอนมุดเนี่ยดิ

ใจเค้าถึงเหลือเกิ๊นนนน

โตขึ้นหนูจะเป็นเทียน่า

• #2,504
เอ้า ๆ ๆ พระราม 3 อาทิตย์นี้

ว่างกันปะ

เห็นเสี่ยน๊อตว่าจะนัดกันมานั่งกินข้าวร้านป้าจุก ช้างทอง

ใครมา ไม่มา

ลงชื่อนะ

• #2,505
เมื่อวานเย็นคับ

มีเรื่องจะมาเล่า

มีน้องในพระราม 3คนนึง

บอกว่า เลิกกับแฟนแล้ว

ที่ไหนได้

พากันขับมาสด้า ทรี มาเอาโช๊คผม

ทำหน้าเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น

ไอพวกคู่รักดารา นี่ มันน่าหมันไส้เว๊ย

เด๋วรักเด๋วเลิก

ทำไม๊ ทำไม แฟนกรูไม่ยอมเลิกกันซัก อาทิตย์สองอาทิตย์บ้างว๊า เด๋วค่อยคืนดีกัน

• #2,506
เป็นคนรักบ้านเกิดเหมือนผมเรย :coolly-0041:
เอ่อ.. แบบว่าขับรถให้นายใหญ่กะนายน้อยน่ะคับ...:coolly-0017:

ว่างกันปะ

เห็นเสี่ยน๊อตว่าจะนัดกันมานั่งกินข้าวร้านป้าจุก ช้างทอง

ใครมา ไม่มา

ลงชื่อนะ
ไม่อยากรับปากเรยอ่ะ..
เด๋วงานเข้าอีก.... แต่ถ้าว่างจาโทรหานะน้า
..ว่าแต่วันเสาร์รึวันทิตย์อ่ะ..? :coolly-0044:

ตั้งแต่โสดนี่เริงร่านะคับคุณ

เฟืองท้าย ที่เอาไป ใส่ยัง เป็นไงบ้าง ส่งข่าวหน่อยคับ:coolly-0044:
อยากได้ท่ออ่ะ..สภาพเป็นไงอ่ะน้า..?
รถป๋มจาใส่ได้มะ?.... :coolly-0044:

เมื่อวานเย็นคับ

มีเรื่องจะมาเล่า

มีน้องในพระราม 3คนนึง

บอกว่า เลิกกับแฟนแล้ว

ที่ไหนได้

พากันขับมาสด้า ทรี มาเอาโช๊คผม

ทำหน้าเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น

ไอพวกคู่รักดารา นี่ มันน่าหมันไส้เว๊ย

เด๋วรักเด๋วเลิก

ทำไม๊ ทำไม แฟนกรูไม่ยอมเลิกกันซัก อาทิตย์สองอาทิตย์บ้างว๊า เด๋วค่อยคืนดีกัน

ต้นทีวีพูล :coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ว่างกันปะ

ใครมา ไม่มา

ลงชื่อนะ

ไปด้วยคับๆๆๆๆ ไม่ได้กินข้าวกับพวกพี่ๆน้าๆมานานมากแล้วคับ
ว่าแต่วันไหนหรอครับ บอกล่วงหน้าด้วยนะครับพี่ต้น

เลิกงานห้อกลับบ้าน อยู่บ้านก้อเบื้ออออ.....เบื่อ :coolly-0011:

ตกลงเย็นนี้ว่าไงกันคับพี่น้อง..
ช้างทองอ่ะ.. พร้อมอ๊ะยางงงงง?!!! :coolly-0045:

กินกันไปแล้วหรือ

• #2,516
ตกลง ยังไม่ได้ไปกินที่ไหนกันเลยคับ

เมื่อวานผมเลิกงานเย็น

เอาเป็นว่า ใครอยากกินที่ไหนเมื่อไหร่ ลงชื่อไว้นะ

โทรตามยากเกิ๊น

• #2,517
ถ้าเสาร์- อาทิตย์นี้ ว่างเสมอๆจัดมา

• #2,519
พี่น้องคับ

ไอตัวนี้ http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=699249

มันใช่ปลดล็อค sr ฝาดำ ได้ปะเนี่ย

น้องอั้ว อู่ที่ผมทำอยู่ (หลังบ้าน) เค้าอยากปลดล็อค ในราคาไม่แรงอะ

ช่วยหน่อยเน้อ

พี่น้องคับ

ไอตัวนี้ http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=699249

มันใช่ปลดล็อค sr ฝาดำ ได้ปะเนี่ย

น้องอั้ว อู่ที่ผมทำอยู่ (หลังบ้าน) เค้าอยากปลดล็อค ในราคาไม่แรงอะ

ช่วยหน่อยเน้อ

ไม่รู้คับ :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม