• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,481
สนใจอยู่ครับพี่ต้น ว่าแต่มันของยี่ห้ออะไรอะคับ ราคาเท่าไรครับ
ตอนนี้งานใหม่ที่ผมทำต้องวิ่งออกหาลูกค้าซะด้วย

ซื้อ1แถม1 เลยหรอครับ น่าสนจิงๆ

ยี่ห้อ mio แต่เมื่อกี๊แวะไป

หมดเกลี้ยงงงงง

เสียดาย

เลยเอาเงินไปสั่งหนังโป๊มาดูแก้เซ็ง 200 แผ่น :coolly-0020:

ต้นโทษทีว่ะยังไม่ได้ไปเอา แต่จองชัวครับ

แก้ไขล่าสุด:
เพื่อนผมๆๆๆๆ >>>>>>>] http://www.youtube.com/watch?v=Yds-0wogc8Q

• #2,486
เจ๋วโว๊ยน้องกรู

พี่ไม่เคยดริฟท์นะ

แต่รู้สึกว่า มันจะเร็วไปปะวะ?

เหมือนพอเร็ว มันเลยคอนโทรลยาก ใช่ปะ?

เห็นแล้ว อยากเปลี่ยนเกียร์ปุกเลยอะ

แต่รับรองว่า ถ้าเปลี่ยนเกียร์เสร็จ

สักพัก ก็คงต้องเปลี่ยนอย่างอื่นตาม กันชนหน้า ล้อ ฯลฯ

เยี่ยมเลยน้องสุดหล่อ

(ตอนแรกที่ให้ mr. จิ๋ม ขับให้ดูอะ เหมือนได้ยินเสียงแป๊ปบอกว่า พอ ๆ ๆเลยอะ 555)

เหมือนพอเร็ว มันเลยคอนโทรลยาก ใช่ปะ?

เห็นแล้ว อยากเปลี่ยนเกียร์ปุกเลยอะ

แต่รับรองว่า ถ้าเปลี่ยนเกียร์เสร็จ

สักพัก ก็คงต้องเปลี่ยนอย่างอื่นตาม กันชนหน้า ล้อ ฯลฯ

(ตอนแรกที่ให้ mr. จิ๋ม ขับให้ดูอะ เหมือนได้ยินเสียงแป๊ปบอกว่า พอ ๆ ๆเลยอะ 555)

มันไปไม่เร็วไปแต่ไปข้างๆอ่ะคับ.. เกียร์ a/t ก็เล่นได้นะ บางคนทำเนียนกว่า m/t อีก เอาไปเล่นก้ดู oil press, oil temp ไว้อะพี่ อย่างให้มันผิดปกติก็น่าจะโอแล้ว..

พี่เค้าชื่อจิมคับ ไม่ใช่อันนั้น 55+ อีกอย่างผมนั่งในรถน่ะ ไม่ได้พูดอะไร :coolly-0028:

มี Clip อีกเยอะ https://www.cefiro-chiangmai.com/ :coolly-0021:

มันไปไม่เร็วไปแต่ไปข้างๆอ่ะคับ.. เกียร์ a/t ก็เล่นได้นะ บางคนทำเนียนกว่า m/t อีก เอาไปเล่นก้ดู oil press, oil temp ไว้อะพี่ อย่างให้มันผิดปกติก็น่าจะโอแล้ว..

พี่เค้าชื่อจิมคับ ไม่ใช่อันนั้น 55+ อีกอย่างผมนั่งในรถน่ะ ไม่ได้พูดอะไร :coolly-0028:

มี Clip อีกเยอะ https://www.cefiro-chiangmai.com/ :coolly-0021:

พี่ผมคิดแต่เรื่องใต้สะดือ นะเนี่ย อย่างที่น้าอ๊อดเคยบอกไว้เลย หลักฐานมัดตัวแล้วจะแก้ตัวไงดีละครับ:coolly-0010:

• #2,489
ลักษณะกรูจะโดนพวกเมิงรุมอีกแล้วนะเนี่ย

ลักษณะกรูจะโดนพวกเมิงรุมอีกแล้วนะเนี่ย

55+ ทำยังไงได้อย่างงั้น ปลูกถั่วเขียวได้ถั่วงอก :coolly-0022:

มาหัดเล่นกันก็ได้นะ หาที่ว่างๆที่มันซ้อมได้อ่ะคับ ผมก็อยากเล่นที่นี้ด้วย ขึ้นไปซ้อมเชียงใหม่ไกลไปหน่อย 55+ :coolly-0030:

กรูละภูมิใจจิงๆ

ดูละได้อารมณ์จริง จริ๊งงง

ปีใหม่ขึ้นเชียงใหม่น่าจะเจอน้าแป๊ป ขึ้นป่ะ

• #2,495
เออว่ะ

เจ๊ผมก็จะไป เชียงใหม่

ไปกับแม่เค้า

สามสี่วัน

เหอ ๆ ๆ

• #2,496
หนุ่มกลัดมันนายหนึ่งเดินเข้าไปในซ่องโสเภณี

"เอ้อ... เจ๊" เขาบอกกับแม่เล้า "ผมมีตังอยู่แค่ห้าสิบบาท พอทำอะไรได้บ้าง"

"พอมี" เจ๊ว่า "เดินตรงไปสุดทางเลี้ยวซ้ายแล้วเลี้ยวขวา แล้วเข้าประตูทางขวามือ"

ไอ้หนุ่มทำตาม เมื่อเขาเข้าไปในห้องนั้น เขาเจอแม่เป็ดตัวหนึ่งอยู่ในห้องโล่งๆ

เขาทนอัดอั้นตันใจไม่ไหว ก็เลยจัดการเป็ดนั่นซะ แล้วกลับบ้าน

อาทิตย์ถัดมาเขากลับเข้าไปที่เดิมอีก

"เอ้อ... เจ๊" เขามาแนวเดิม "ผมมีตังอยู่ร้อยนึง ทำอะไรได้มั่ง"

"ได้" เจ๊คว้าเงิน "เดินตรงไปสุดทาง เลี้ยวขวาแล้วเลี้ยวซ้าย เข้าประตูทางซ้ายมือ"

เขาทำตามแม่เล้าว่า เมื่อเข้าไปในห้องนั้น เขาพบว่ามีคนอยู่สองสามคนอยู่ในห้องนั้นก่อนแล้ว

ทั้งห้องมืดสนิท มีรูอยู่ที่ผนังหลายรู คนที่อยู่ในห้องนั้นล้วนแล้วแต่กำลังมองลอดรูอยู่

เขาตรงไปที่รูหนึ่งแล้วก้มลงดูบ้าง ภาพที่เห็นคือหญิงชายคู่หนึ่งกำลังร่วมรักกันอย่างดุเดือด

"โอ้โฮเฮะ..." เขาอุทาน "นี่มันโชว์สดเลยนี่หว่า อื้อฮือ... คุ้มจริงๆ รู้งี้มานี่นานแล้ว"

"อย่าหวังมากไอ้น้อง" เสียงดังมาจากชายคนหนึ่งในความมืด "บางวันก็ห่วย... อาทิตย์ที่แล้วมีไอ้บ้าคนนึงไล่ปล้ำเป็ด... ทุเรศจริงๆ!!!"

ไฟล์แนบ

• IMG_1104.bmp
    IMG_1104.bmp
    948 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
  • #2,497
ฝากรูปหน่อยโน๊ะ

ไฟล์แนบ

32.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
  • #2,498
ใหญ่ไป เอาใหม่

ไฟล์แนบ

29.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26,853
ช่วงนี้งานเยอะอิ๊บอ๋าย...เง้อออ!!!

..แต่ก็หยุดยาวตั้งแต่ 25 นี้แระ
กลับพิดโลกเหมือนเดิม......:coolly-0009:

up............................

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม