• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อารายคับน้า :coolly-0039:

ไฟล์แนบ

85.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • IMG_0605 new.jpg
    IMG_0605 new.jpg
    28.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
ขอแอบแวะเข้ามาดูและแวะมาทักทายครับ อยู่แถว ถนนจันทน์ เหมือนกัน

แต่เห็น A31ล้อ RG อยู่บ่อยๆ สวยดีครับผม

ขอแอบแวะเข้ามาดูและแวะมาทักทายครับ อยู่แถว ถนนจันทน์ เหมือนกัน

แต่เห็น A31ล้อ RG อยู่บ่อยๆ สวยดีครับผม
สังเกตดู เจ้าของจะหื่น ๆ เดินน้ำลายไหลอ่ะ

หวัดดีคับ..ป๋มอ๊อดคับ
อยู่จันทน์ 32 รถสีน้ำเงินคับ
เจอก็ทักทายกันหน่อยนะคับ...:coolly-0009:

มอนิ่งคับพี่น้องค๊าบบบบบ....:coolly-0009:

ไดคับผม

รถผมR30 สีขาว ล้อกล้วย ทักทายได้คับ

:coolly-0001::coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,535
สังเกตดู เจ้าของจะหื่น ๆ เดินน้ำลายไหลอ่ะ

นั่นมันสีขาว ล้อขาวแล้วพี่ออย

ที่เจ้าของอ้วน ๆ หื่น ๆ หน้าตาไม่ดี นั่นแหละ ใช่เลย

หึหึหึ

ตาคนนี้ ไม่ได้เจอกันแป๊ปเดียะ ดื้อขึ้นเยอะนะเนี่ย

อย่าให้ได้ยินว่าผ่านมาแถวนี้ละกัน

จะเรียกกระเทยแบกหามแถวนี้ รุมกระทำชำเราซะให้หายดื้อ :coolly-0010:

เอ่อ ชื่ออะไรคับ อยู่แถวไหนคับ

ผมต้นนะ ขับเซฟสีเทา

ถ้าเจอ ก็เรียกให้ลงไปกินอะไร(ยกเว้นทีน)ด้วยกันซักมื้อก็ได้

รับรองว่าผมไม่แย่งจ่ายแน่นอน

Confirm ตามนั้น

ไอน้องแสง

จะเข้าข้างใคร ดูดี ๆ ด้วย

ว่า ถ้ามีเรื่อง จะคลานจากวังหินมาช่วยทันมั๊ย?

เพี้ยง

ขอให้โช๊ครั่วทีเท๊อะ :coolly-0012:

ไดคับผม

รถผมR30 สีขาว ล้อกล้วย ทักทายได้คับ

:coolly-0001::coolly-0001:

ขอรุป กับชื่อด้วยคับ

• #2,536
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะเข้ามา

งานเยอะ

เออ ใครจะไปงานศพ พ่อน้องฟัก บ้าง

เห็นใกล้ ๆ

ผมว่า จะไปเย็นพรุ่งนี้

โทรมานะ

• #2,537
ฝากรูปหน่อยน่อ

ไฟล์แนบ

63.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 5,506
  • #2,538
เอารูปที่ไปถ่ายมาวันที่ 13 ที่ผ่านมา มาให้พี่น้องพระราม 3 ดูกันนะ

น่ารักกันทั้งสองคนเลย ญ นะ

attachment.php

ไฟล์แนบ

82.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    74.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    44.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    40.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
แก้ไขล่าสุด:
  • #2,539
มือใหม่ หัดเล่นกล้อง

อีกหน่อยจะพัฒนาให้ดีกว่านี้คับ

• #2,540
ใครอยู่ไหน ปีใหม่นี้

รายงานสถานะด้วยเน้อ

แต่สงสัยป่านนี้ ไอน้องแป๊ปตัวแรง กำลังปิ๊กบ้านแหง ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม