• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,561
คงไม่ช้าไปที่จะขอกล่าวคำว่า

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

..................

ไม่ช้าหรอกคับอั้ม

เออ อั้มส่ง sms มาใช่ปะ

พอดีมือถือผม มันหน้าจอพัง

ไม่เห็นอะไรเลย

เห็นแว๊บๆ ว่า อั้มส่งมา

ขอบคุณมากนะคับ

อวรพรอะไรมา ก็ขอให้กลับไปหาอั้มด้วย เป็นทวีคูณ

อิอิ

• #2,562
หวัดดีปีใหม่น้องต้น และเพื่อนๆน้องๆกลุ่มนี้ ว่างๆจะแวะเข้าไปเอาของน่ะน้องต้น ว่าแต่เหลือไรบ้างอ่ะ สุขสันต์วันปีใหม่น่ะ

อะไรคับ

พี่เป็นใครคับ

ผมไม่รู้จัก และจำพี่ไม่ได้เลยคับ

แค่นี้นะ :coolly-0010:

• #2,563
ไมล์ R33 เสร็จกรู อิอิ :coolly-0010:

ของฟรีนี่มันดีจังเลยเนอะ :coolly-0039:

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ๆน้าๆทุกคนครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา
คิดอะไรก้อขอให้สมหวังกันทุกคนนะครับ
สิ่งใดที่ไม่ปรารถนาก้อขออย่าให้พบเจอครับ
โชคดีมีชัยในทุกๆด้านกันทุกคนเลยนะครับ

อาจจะช้าไปหน่อยนะครับเพราะไปต่างจังหวัดมาครับเลยไม่ได้เข้ามาเล่นเลย

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ข้ามมาอีกหน้าแล้ว น้องเสือเห็นยังหว่า

attachment.php

• #2,567
สวัสดีปีใหม่คับ ++++ รวยๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง กันทุกคนคับ

มาช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะคับ

เด๋วมีดักหน้าบ้านน่ะน้องต้น ขับรถอย่าซิ่งมาก คนมันเยอะแถวนั้นน่ะ อิอิ

นั่นมันสีขาว ล้อขาวแล้วพี่ออย

ที่เจ้าของอ้วน ๆ หื่น ๆ หน้าตาไม่ดี นั่นแหละ ใช่เลย

หึหึหึ

ตาคนนี้ ไม่ได้เจอกันแป๊ปเดียะ ดื้อขึ้นเยอะนะเนี่ย

อย่าให้ได้ยินว่าผ่านมาแถวนี้ละกัน

จะเรียกกระเทยแบกหามแถวนี้ รุมกระทำชำเราซะให้หายดื้อ :coolly-0010:

เอ่อ ชื่ออะไรคับ อยู่แถวไหนคับ

ผมต้นนะ ขับเซฟสีเทา

ถ้าเจอ ก็เรียกให้ลงไปกินอะไร(ยกเว้นทีน)ด้วยกันซักมื้อก็ได้

รับรองว่าผมไม่แย่งจ่ายแน่นอน

ไอน้องแสง

จะเข้าข้างใคร ดูดี ๆ ด้วย

ว่า ถ้ามีเรื่อง จะคลานจากวังหินมาช่วยทันมั๊ย?

เพี้ยง

ขอให้โช๊ครั่วทีเท๊อะ :coolly-0012:

ขอรุป กับชื่อด้วยคับ

ชื่อเส็งครับ ส่วนรูปรถ คันนี้เลยครับ

เห็นแล้วน้าออย แปลงได้คับ จะใส่เมื่อไหร่
กริ๊งกร้างมาละกันคับ

• #2,572
เด๋วมีดักหน้าบ้านน่ะน้องต้น ขับรถอย่าซิ่งมาก คนมันเยอะแถวนั้นน่ะ อิอิ

พี่คือใครคับ

จะมาดักหน้าบ้านผม

ถ้าจะมา ระวังหลังดี ๆ นะคับ

หึหึหึ :coolly-0010:

• #2,573
  • #2,574
แชมป์ แป๊ป สิน แสง

มันหายไปไหนหมดวะเนี่ย

หรือขายรถหมดแระ ?

ไฟล์แนบ

19.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 126
  • #2,575
<STYLE>.ExternalClass .ecxshape{;}</STYLE><STYLE>.ExternalClass p.ecxMsoNormal, .ExternalClass li.ecxMsoNormal, .ExternalClass div.ecxMsoNormal{margin-right:0cm;margin-left:0cm;font-size:12.0pt;font-family:Tahoma;}.ExternalClass h1{margin-right:0cm;margin-left:0cm;font-size:24.0pt;font-family:Tahoma;font-weight:bold;}.ExternalClass a:link, .ExternalClass span.ecxMsoHyperlink{color:blue;text-decoration:underline;}.ExternalClass a:visited, .ExternalClass span.ecxMsoHyperlinkFollowed{color:blue;text-decoration:underline;}.ExternalClass p{margin-right:0cm;margin-left:0cm;font-size:12.0pt;font-family:Tahoma;}.ExternalClass span.ecx19{font-family:Arial;color:navy;}@page Section1{size:595.3pt 841.9pt;}.ExternalClass div.ecxSection1{page:Section1;}</STYLE>

http://www.incredimail.com/app/?tag...Mail&upn=8F40F5D4-9955-4A45-AE86-7E4157DAAD1F

เอ้า!! ผู้หญิง.ท่องไว้..
คั่วผู้ชายโครตรวยต้อง สวยปิ๊ง
คั่วผู้
ชายมาดนิ๊งต้อง ปิ๊งกว่า
คั่วผู้
ชายออดอ้อนต้อง มารยา
คั่วผู้
ชายแพศยาต้อง เอ็นดู
คั่วผู้
ชายในกลุ่มต้อง ซุ่มเงียบ

คั่วผู้
ชายมาดเฉียบต้อง สุขุม
คั่วผู้
ชายรักสนุกต้อง ยาคุม
คั่วผู้
ชายสวนลุมฯต้อง เตรียมตังส์
คั่วผู้
ชายทันสมัยต้อง ใจเด็ด

คั่วผู้
ชายหัวเห็ดต้อง แสร้งโง่
คั่วผู้
ชายหนุ่มใหญ่ต้อง ฟอร์มโต
คั่วผู้
ชายคุยโวต้อง อดทน
คั่วผู้
ชายหน้ายิ้มต้อง ยิ้มตอบ

คั่วผู้
ชายซักกระสอบอย่า สับสน
คั่วผู้
ชายบ้านรวยต้อง แกล้งจน
คั่วผู้
ชายสัปดนต้อง เตรียมใจ
คั่วผู้
ชายในบาร์ต้อง กล้าทิป

คั่วผู้
ชายในลิฟท์ต้อง หน้าใส
คั่วผู้
ชายบนรถเมล์ต้อง แถเข้าไว้
คั่วผู้
ชายบ้านใกล้อย่า ใส่กลอน
คั่วผู้
ชายชอบเที่ยวต้อง เปรี้ยวจัด

คั่วผู้
ชายอ่อนหัดต้อง คอยสอน
คั่วผู้
ชายละอ่อนต้อง อย่างอน
คั่วผู้
ชายใจร้อนต้อง ใจเย็น

จะ
คั่วชายชนิดใดดูให้ทั่ว
แต่อย่าคั่วผัวชาวบ้านเย้ยให้
เห็น
ประเดี๋ยวจะหน้าแหกแหลกกระเซ็น
เมียเสือกเห็นแล้วจะ
หาว่าไม่เตือน..

[TBODY] [/TBODY]

[TBODY] [/TBODY]

เห็นแล้วน้าออย แปลงได้คับ จะใส่เมื่อไหร่
กริ๊งกร้างมาละกันคับ
แล้วค่าใช้จ่ายมันเท่าใดละน้องเอ๊ยยยยย

Happy New Year 2010 ครับทุกๆคน

คิดสิ่งใดขอให้ได้อย่างนั้นครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกๆคนนะครับ

(ช้าหน่อยนะครับ ขอโทษที )

• #2,578
Happy New Year 2010 ครับทุกๆคน

คิดสิ่งใดขอให้ได้อย่างนั้นครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกๆคนนะครับ

(ช้าหน่อยนะครับ ขอโทษที )

หายหน้าหายตา

ไปร้านก็ไม่เจอ

เชอะ :coolly-0029:

• #2,579
ฝากรูปหน่อยเหอะ

ไฟล์แนบ

18.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30,088

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม