>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณน้องต้นมากน่ะคับที่พาไป และยังเลี้ยงข้าวด้วย วันหลังจะได้มาหาบ่อยๆอิอิ น้องแป๊ปคับมีโบพวก Gtมั่งป่ะ อยากได้บ้างง่ะ

นึกว่าพิซซ่า ที่แท้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,643
[/CENTER]
โรตีนี่เด็ก ๆ ว่ะ เจอป้าเครปกรูหน่อย ปากทาง ต.รวมโชค โชคชัย4
ถ้าไม่ได้จองล่วงหน้า อย่าหวังได้กิน
ถ้ามีปัญญารออย่างน้อย ๆ 4 ชม. ถึงจะกินได้
555++
[/CENTER]
[/CENTER]
[/CENTER]
[/CENTER]
[/CENTER]
[/CENTER]
[/CENTER]

พูดแบบนี้ พาไปเลี้ยงเลยดีกว่าพี่ออย

ได้ยินพูดมาหลายทีแระ :coolly-0016:

อยู่คับ แต่ใส่ได้คับเครื่อง 25 นะคับ 20 ใส่ไม่ได้ไม่เหมือนกันอ่ะ :coolly-0030:
ป๋มก็คิดว่าของ 20 ..
5555...ขอบคุณค๊าบบบ :coolly-0009:

พูดแบบนี้ พาไปเลี้ยงเลยดีกว่าพี่ออย

ได้ยินพูดมาหลายทีแระ :coolly-0016:
กรูเลี้ยงก้อได้ แต่เมิงไปยืนรอเองนะ
4 ชม. อย่างต่ำ
555++

ป๋มก็คิดว่าของ 20 ..
5555...ขอบคุณค๊าบบบ :coolly-0009:

น้าๆๆ ยืมของผมไปก่อนไม เพราะเครื่องเก่าตอนนี้จอดสงบนิ่งอยู่ในโกดังยังคงไม่ได้เอาออกมาวิ่งแน่ๆ ถ้าน้าจะเอาไปเทสก่อนกริ๊งกรางมาเลย เดี๋ยวเดินไปถอดให้ครับ:coolly-0044:

น้าๆๆ ยืมของผมไปก่อนไม เพราะเครื่องเก่าตอนนี้จอดสงบนิ่งอยู่ในโกดังยังคงไม่ได้เอาออกมาวิ่งแน่ๆ ถ้าน้าจะเอาไปเทสก่อนกริ๊งกรางมาเลย เดี๋ยวเดินไปถอดให้ครับ:coolly-0044:
อืมมม..งั้นเด๋ววันเสาร์นี้เข้าไปหานะน้า
ขอบคุณมากค๊าบบบบ...:coolly-0044::coolly-0009:

อืมมม..งั้นเด๋ววันเสาร์นี้เข้าไปหานะน้า
ขอบคุณมากค๊าบบบบ...:coolly-0044::coolly-0009:

ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่ำๆมืดๆ เดี๋ยวเอาไปให้ครับ:coolly-0010:

• #2,650
ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

เมื่อเช้าวันจันทร์โดนรถเมล์ สาย35 ซัดตรูดมา

รถหว่างรอประกัน ไอเด็กคนขับ ก็เข้ามาคุย ขอเปิดฝาโปรงดูเครื่อง

ถามนู่นนี่ เครือ่งไร เคยไปแข่งหน้าวัดสนมั๊ย ฯลฯ

มันบอกว่า อยากเห็นเซฟิโร่ใกล้ ๆ แบบนี้มานานแล้ว

ไม่มีโอกาส

ไอผมก็เห็นแล้วล่ะ ว่ามันขับซัดตามผมมา ตลอดทาง

แต่มันต้องจอดให้คนลง ฯลฯ

พอถึงปากซอย 53 ผมจะเลี้ยวขวาเข้าบ้านลูกค้า

มันซัดตูมมมมมม

มองกระจกหลัง เห็นแผ่นสี ปลิวหมุนตีลังกา สโลว ยังกะในหนัง

แสรดดดดด

นี่ถ้าเมิงอยากคุยกะกรู ไม่เห็นต้องลงทุนขนาดนี้ก็ได้

ถามกรูดี ๆ ก็จอดให้ดูแล้ว

ใครชอบเล่นหวย

งวดนี้ มี 3 มี 5 แน่นอน

รถผม ทะเบียน 345 รถเมล์ สาย 35 ทะเบียน 12-3353

เหตุเกิดหน้าซอย สาธุ 53

ถ้าแทงถูก แบ่งด้วย

ผมเล่นไม่เป็น

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

เมื่อเช้าวันจันทร์โดนรถเมล์ สาย35 ซัดตรูดมา

รถหว่างรอประกัน ไอเด็กคนขับ ก็เข้ามาคุย ขอเปิดฝาโปรงดูเครื่อง

ถามนู่นนี่ เครือ่งไร เคยไปแข่งหน้าวัดสนมั๊ย ฯลฯ

มันบอกว่า อยากเห็นเซฟิโร่ใกล้ ๆ แบบนี้มานานแล้ว

ไม่มีโอกาส

ไอผมก็เห็นแล้วล่ะ ว่ามันขับซัดตามผมมา ตลอดทาง

แต่มันต้องจอดให้คนลง ฯลฯ

พอถึงปากซอย 53 ผมจะเลี้ยวขวาเข้าบ้านลูกค้า

มันซัดตูมมมมมม

มองกระจกหลัง เห็นแผ่นสี ปลิวหมุนตีลังกา สโลว ยังกะในหนัง

แสรดดดดด

นี่ถ้าเมิงอยากคุยกะกรู ไม่เห็นต้องลงทุนขนาดนี้ก็ได้

ถามกรูดี ๆ ก็จอดให้ดูแล้ว

ใครชอบเล่นหวย

งวดนี้ มี 3 มี 5 แน่นอน

รถผม ทะเบียน 345 รถเมล์ สาย 35 ทะเบียน 12-3353

เหตุเกิดหน้าซอย สาธุ 53

ถ้าแทงถูก แบ่งด้วย

ผมเล่นไม่เป็น

ถึงขั้นแผ่นสีหลุดนี้ แสดงว่าสีที่ทำมาห่วยใช้ได้เลยนะพี่... ทำใหม่ไปเลยมั้ย :coolly-0021:

ถึงลุงเป้แดง..

จุ๊บๆ ...

ปล.ไปใหนมาใหนอย่าลืม ชลอมล่ะ

• #2,653
ถึงขั้นแผ่นสีหลุดนี้ แสดงว่าสีที่ทำมาห่วยใช้ได้เลยนะพี่... ทำใหม่ไปเลยมั้ย :coolly-0021:

เออ กันชนหลัง ชิ้นเดียว เร่งมัน สองวันเสร็จ ไม่รู้มันทำให้ยังไง สีอะไร

จะสามปีแล้วมั๊ง

เออ กันชนหลัง ชิ้นเดียว เร่งมัน สองวันเสร็จ ไม่รู้มันทำให้ยังไง สีอะไร

ซะง้านน :coolly-0020:
กลับมาหล่อไวๆ นะ

• #2,655
ถึงลุงเป้แดง..

จุ๊บๆ ...

ปล.ไปใหนมาใหนอย่าลืม ชลอมล่ะ
น้าหมูหื่นนี่... เด๋วปั๊ด..ยึดเมียน้อยซะนี่!!! :coolly-0017:

เสียใจด้วยคับน้า..กลับมาหล่อไวๆเด้อออ...:coolly-0044:

• #2,657
น้าหมูหื่นนี่... เด๋วปั๊ด..ยึดเมียน้อยซะนี่!!! :coolly-0017:

แน่ะ ๆ แล้วบอกรักครอบครัว

หลักฐานพร้อมแล้ว วันไหนดื้อ โดนแน่ ๆ น้าอ๊อด :coolly-0010:

เสียใจด้วยคับน้า..กลับมาหล่อไวๆเด้อออ...:coolly-0044:

ผมว่า ท้ายเป็นรอยแบบนี้ก็ดีนะ

ใครจะมาใกล้ ๆ มันจะได้ไม่กล้าซ่ามาก

ประมาณว่า นักรบย่อมมีบาดแผล เมิงเห็นรอยกรูมั๊ย กรูโดนมาไม่น้อยนะว่อย

มาทะเล่อทะล่าใกล้ ๆ กรู เด๋วมีแพร่พันธุ์ :coolly-0028:

• #2,658
เย็นนี้ รถมันติดดดดดดดดจิง ๆ

เสียดาย ไม่มีแรงไปแร่ดกับเค้า

สวัสดีคับ ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย
คิดถึงพี่ๆน้าๆจังเลยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม