บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:eeek: จะเอาคันแดงมาตามเก็บฝุ่นรึว่าตามดูไฟท้ายรถผมรึป่าวครับพี่ arm:biggrin: :biggrin: :biggrin:

จ้า....พ่อรถแรงงงงงงงงงงงง......
อาจจะไม่ได้แรงแล้วพี่..ต้องเอาเงินเก็บไปซื้อบ้านแล้วครับวันจันทร์นี้คงต้องเปลี่ยนแนวมาแด่งหล่อเหมือนเดิมแล้วพี่..ก่อนอื่นต้องเปลี่ยน max ก่อนเลย:smile: :smile:

อาจจะไม่ได้แรงแล้วพี่..ต้องเอาเงินเก็บไปซื้อบ้านแล้วครับวันจันทร์นี้คงต้องเปลี่ยนแนวมาแด่งหล่อเหมือนเดิมแล้วพี่..ก่อนอื่นต้องเปลี่ยน max ก่อนเลย:smile: :smile:

55555....แรงไม่เสร็จ
อย่าลืมเก็บตังเผื่อไว้แต่งเมียด้วยน๊า....:rolleyes: :rolleyes:

ขอคุยด้วยคนดิ เห็นคุยกันอยู่ 2คน

จาไป กทม.วันไหนดี พี่อ้น อยากขับรถแล้ว

ขอคุยด้วยคนดิ เห็นคุยกันอยู่ 2คน

จาไป กทม.วันไหนดี พี่อ้น อยากขับรถแล้ว

เปลี่ยนรูปด้านซ้ายมือได้แล้วมั๊งตู่
รถเสร็จแล้วนิ

:byebye: ไปวันที่ 24/09/51ตอนเย็นเตรียมรถไว้ได้แล้ว...แล้วก็ไปพักผ่อนต่อที่บ้านผมที่ พัทยา 2-3วันแล้วกลับมาเอารถที่ อู่.ช่างญา

เปลี่ยนรูปด้านซ้ายมือได้แล้วมั๊งตู่
รถเสร็จแล้วนิ
:biggrin: เปลี่ยนเป็นรูปรถ..เป็นรูปรถ อุบล-ศรีสะเกษ ก็ได้...มันแดงเหมือนกันเลยอะนะ....:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: เก็บค่าเหล้าตอนกลับบ้านได้ด้วย:byebye: :byebye: :byebye:

พี่อาร์มจะไป ตค แล้วงั้นต้องรีบหาแวลากินเหล้ากัน เด๋วเจอกันยาก สงสารหมูยอจังเลย

24/9/51 มันวันพุธนิ ไม่ทำงานเหรอ เด๋วโดนไล่ออกนะ จะหาว่าไม่เตือน เด๋วก็ไม่ได้แต่เมีย 5555555

ไปด้วยจิ....นู๋จะไปซื้อล้อMax โบนัสออกพอดีเยยยย....

พี่อาร์มจะไป ตค แล้วงั้นต้องรีบหาแวลากินเหล้ากัน เด๋วเจอกันยาก สงสารหมูยอจังเลย

24/9/51 มันวันพุธนิ ไม่ทำงานเหรอ เด๋วโดนไล่ออกนะ จะหาว่าไม่เตือน เด๋วก็ไม่ได้แต่เมีย 5555555
ผมลาพักร้อนครับ..ถ้ามันไล่ออกก็ดีดิ:boss: :boss: :boss:

ผมลาพักร้อนครับ..ถ้ามันไล่ออกก็ดีดิ:boss: :boss: :boss:

จะได้ไม่มีงานทำ อิอิ

เออพี่ไปพัทยาคราวนี้ ตู่จะไปกับใครดี ช่วงนี้กำลังโสด :embarrassed:

สงสัยต้องให้ เซฟบางแสน-พัทยาจัดให้ ยังไงรบกวนด้วยคับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สุขสันต์วันเกิด..อีตู่ขอให้รถสวยวันสวยคืน..แรงๆสมใจ..ที่สำคัญขอให้มีแฟนใหม่เร็วเด้อ...:biggrin: ...อย่าลืมหารถลากได้แล้วนะวันพุธเดินทางแล้วนะ

Hbd นะคับตู่
เฮงๆรวยๆ ซวยๆไม่เอาน๊า

มาเบริด์ เดย์ ด้วย มีความสุข คงไม่ต้องแฮปน่ะ ปี้อย่างเดียว
ปล. รถสีสวยมาก ล้อสวยมาก

hbd ด้วยครับ

มีฟามสุขเยอะ ๆ:smile:

พี่ ๆครับไอ้เหล็กขาวๆ ที่ยึดลิ้นล่างเนี่ย

ซื้อที่ไหนอ่ะครับ..ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ

(ปล.รถสีแดงแรงฤทธิ์นี่หล่อมั่ก ๆ):smile:

ไฟล์แนบ

113.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
พี่ ๆครับไอ้เหล็กขาวๆ ที่ยึดลิ้นล่างเนี่ย

ซื้อที่ไหนอ่ะครับ..ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ

(ปล.รถสีแดงแรงฤทธิ์นี่หล่อมั่ก ๆ):smile:
:eeek: ร้าน TRC ครับคู่ละ500 มีหลายแบบเลยครับ

มาเบริด์ เดย์ ด้วย มีความสุข คงไม่ต้องแฮปน่ะ ปี้อย่างเดียว
ปล. รถสีสวยมาก ล้อสวยมาก
เปลี่ยนล้อเปลี่ยนสีมั้งดิเพื่อนโอ...รึว่าชอบเปลี่ยนแต่เด็ก:biggrin: :biggrin: :biggrin:

จะได้ไม่มีงานทำ อิอิ

เออพี่ไปพัทยาคราวนี้ ตู่จะไปกับใครดี ช่วงนี้กำลังโสด :embarrassed:

สงสัยต้องให้ เซฟบางแสน-พัทยาจัดให้ ยังไงรบกวนด้วยคับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ถ้ามาบางแสนทุกคืนวันเสาร์

มาดริ้งพบปะกะพี่น้องเซฟบางแสนได้เลยครับที่ลานแหลมแท่นครับ

(จะมาจอดรวมกันทุกคืนวันเสาร์ดึก ๆช่วง 2-3 ทุ่ม จนถึงตี 4 ตี 5 หรือถึงเช้าครับ)

ยินดีต้อนรับเช่นเคยครับ..อิอิ:biggrin:

ไฟล์แนบ

66.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    142.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    138.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    22.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม