บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อุบล ฯ มางานมิตติ้งกันกี่คน กี่ลำคั๊บ
จะได้จัดโต๊ะไว้ให้

อุบล ฯ มางานมิตติ้งกันกี่คน กี่ลำคั๊บ
จะได้จัดโต๊ะไว้ให้

ปีนี้คงไม่ได้ไปร่วมนะคับ
คลับรถที่อุบลฯจะรวมตัวไปแข่งที่สนามขอนแก่นกันหมด
ส่วนตัวผมวันงานอยู่ที่ กทม. พอดีเลย
แต่ก็คงไปร่วมไม่ได้ น้าชายเพิ่งเสียชีวิตเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
ติดงานทำบุญ สวดอภิธรรม และ ฌาปณกิจครับ :cry: :cry:

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่

Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปีเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต..

เสียดายจังไปไม่ได้..ดันมาชนกับงานแข่งที่ขอนแก่นเอาไว้ครบ 6 ขวบนะครับ ขอให้ cef-thai.อยู่ตัวกันไปนานๆจนครบ10ปี20ปีเลยแล้วกัน

อุบลฯ หายไปไหนหมดฟะ.........

ยังอยู่พี่ อยู่ในใจเสมอ อิอิ

เสียดายจังไปไม่ได้..ดันมาชนกับงานแข่งที่ขอนแก่นเอาไว้ครบ 6 ขวบนะครับ ขอให้ cef-thai.อยู่ตัวกันไปนานๆจนครบ10ปี20ปีเลยแล้วกัน
ไม่ได้มาร่วมงาน แต่ไปดูภาพความสนุกได้นะคั๊บ
แล้วจะอิน เหมือนได้อยู่ในงานเลยทีเดียว
555++

ยังอยู่พี่ อยู่ในใจเสมอ อิอิ

รถอยู่ไหน
ไปดูรถบ้างรึป่าว....
ขอบMAX หน้าซ้ายถอก ครูด ได้งัยอ่ะ:cry:
เสียดาย
Max ใหม่ๆ กริ๊ปๆ

:verwirrt: งานเข้าแล้วไงอีตู่ max.ถอก เหมือนเจ้าของรถเลย ฉิหายแย้ว GT-C

เบื่อล่ะคับ เซ็งเป็ด

เบื่อล่ะคับ เซ็งเป็ด

ไปโดนอีตอนไหนเนี่ย....
ตอนเอาเข้ามา ยังกริ๊บๆสวยๆอยู่เลยนิตู่ 4ล้อ ไม่มีตำหนิเลยนะ
เสียราคา หมด เสียดายมากๆ.....

ไปโดนอีตอนไหนเนี่ย....
ตอนเอาเข้ามา ยังกริ๊บๆสวยๆอยู่เลยนิตู่ 4ล้อ ไม่มีตำหนิเลยนะ
เสียราคา หมด เสียดายมากๆ.....
:verwirrt: มันไปโดนอะไรอะ..ตูไปซื้อมาให้เลือกอยู่ตั้งหลายร้านเสียของเลยมีตำหนิเลย...เหมือนเจ้าของมันเลย..เต็มแขนเต็มคอเลยไอ้ลอยเล็บ:biggrin: :biggrin:

:verwirrt: มันไปโดนอะไรอะ..ตูไปซื้อมาให้เลือกอยู่ตั้งหลายร้านเสียของเลยมีตำหนิเลย...เหมือนเจ้าของมันเลย..เต็มแขนเต็มคอเลยไอ้ลอยเล็บ:biggrin: :biggrin:

จิงๆรู้นะ แต่มะบอก มาถามเอาเอง..:embarrassed:
เกรงใจกันน่ะ คนเคยๆกันทั้งน๊านนนนนน......:sweat:

Before and After

มันแหล่มจริงๆว๊อยยยยยยย.................

ไฟล์แนบ

121.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    76.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
แดงเถือกกกกกกก......:redface:
หล่อ มั๊ก มาก เลยเว๊ยตู่....................
คุ้มค่ากะการรอคอย.........:biggrin:
ที่เหลือก็รอไล่เก็บอีคันน้ำเงินอ่ะนะ...:biggrin:

ไฟล์แนบ

80.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    110.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    117.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    118.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    121.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    84.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    113.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    117.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    119.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    115.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
สีแดงมาแรงทำเอาอีขาว กะอีน้ำตาลหมองไปเลยอ่ะ...................

ไฟล์แนบ

129.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    123.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    116.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    113.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
.รถอุบลแต่ละลำมันสุดจริงๆๆ หวัดดีครับพี่น้องอุบลแวปมาทักทาย

.รถอุบลแต่ละลำมันสุดจริงๆๆ หวัดดีครับพี่น้องอุบลแวปมาทักทาย

ดีคับโต้
ไม่ได้ทักทายกันซะนาน
รถจูนนิ่งแล้วรึยังครับ
เห็นว่าไปเหมาค้ำโช๊คหน้ามาหลายกิโลเลยนิ.......

รถเพื่อนผมมันหล่อจริงๆ...ทั้งสีทั้งล้อตูเป็นคนจัดหาทั้งนั้น..สเตปเครื่องก็ตูอีก...จะไปจูนก็ต้องตูตลอด...อาทิตย์นี้วันเกิดอีตู่จัดชุดให้มาเลย..ห้ามลืม5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม