บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เฮ้ยๆๆ....วันนี้พี่โจ้มาว่ะ
เย็นนี้เชิญทุกคนกินข้าวตอนเย็นด้วยกันนะคับ

ป.ล.พี่โจ้บ่นอยากเคี้ยวตัวอ่อน...อ้น..จัดด้วย

:biggrin: ขอบใจว๊อย...อาม เอิ๊กๆๆๆๆ
แหร่มที่ซู๊ดดด :dribble: เยี่ยมมากโว๊ยยย....

แล้วก็ปล่อยให้เจ๊ ออกลาดตระเวณ
ตะวันแดง เพียงลำพัง แล้วก็กลับมา e-ba
เอิ๊กๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

32.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
  • DSC06120 (Small).JPG
    DSC06120 (Small).JPG
    55.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
  • DSC06129 (Small).JPG
    DSC06129 (Small).JPG
    41.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
  • DSC06131 (Small).JPG
    DSC06131 (Small).JPG
    34.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
  • DSC06136 (Small).JPG
    DSC06136 (Small).JPG
    32.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
  • DSC06143 (Small).JPG
    DSC06143 (Small).JPG
    37.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83

:biggrin: ขอบใจว๊อย...อาม เอิ๊กๆๆๆๆ
แหร่มที่ซู๊ดดด :dribble: เยี่ยมมากโว๊ยยย....

แล้วก็ปล่อยให้เจ๊ ออกลาดตระเวณ
ตะวันแดง เพียงลำพัง แล้วก็กลับมา e-ba
เอิ๊กๆๆๆๆ
ต้องขอโทษด้วยครับพี่โจ้พอดีไม่สบายครับพี่เที่ยวหน้าอ้นขอแก้ตัวครับพี่..แต่...ก็มีเสียวรึป่าวครับพี่:smile: :smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
:byebye: ได้เสียวหว่ะน้องอ้น...
เจอน้องเค้าที่ eba. มาจากมุกดาหาร
เลยนาว๊อยยย....อุอุอุ
ต่างคนต่างเมา
:dribble:​

ขอสอบถามหน่อยนะครับพอดีมีรุ่นน้อง
อยู่ที่ อุบล....ขับ200SX ชื่อ แฮค
แต่ก่อนขับ อีซูซุ สีเขียว วาง J ไม่ทราบว่า
มันอยู่กลุ่มCEFอุบล กับพวกพี่เปล่าครับ
พอดีเคยคุยกันตอนไปงานแต่งพี่ชายที่.. มุกดาหาร...อะครับ
ก็เลยได้คุยกันแต่ลืมถามว่าอยู่กลุ่มCEFอุบลหรือเปล่า

รู้จักกันดีครับ...ชอบแต่งรถเหมือนกัน...นิสัยดี
แฮคเปิดร้านขายเสื้อผ้าอยู่Big C...
เจอกันบ้างบางโอกาส....
จิงๆแล้วพวกเราจะเล่นกันอยู่ใน www.carubon.com ก็คือ อุบลฯคาร์คลับน่ะคับ
ที่นี่จะมีหลายกลุ่ม แต่ก็จะเป็นเพื่อนรู้จักกันหมดครับ

เอิ๊กๆๆๆๆ

ขออภัยคับพี่โจ้
รถเข้าอู่พอดี แอร์โฟร์ลาตายกระทันหัน
เลยไม่มีรถออกไป
ตาอ้น ก็เกิดใจเสาะ เป็นหวัดซะอีก มารับไม่ได้

ว่าแต่ว่า....น้องนัท กะน้องเมย์ ที่จัดไปให้ถูกใจนะคับ

รู้จักกันดีครับ...ชอบแต่งรถเหมือนกัน...นิสัยดี
แฮคเปิดร้านขายเสื้อผ้าอยู่Big C...
เจอกันบ้างบางโอกาส....
จิงๆแล้วพวกเราจะเล่นกันอยู่ใน www.carubon.com ก็คือ อุบลฯคาร์คลับน่ะคับ
ที่นี่จะมีหลายกลุ่ม แต่ก็จะเป็นเพื่อนรู้จักกันหมดครับ
ขอขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล
ยังไงมีโอกาสเราคงได้เจอกันครับ
ปล..อีกอย่างแฟนผมก็อยู่ อุบล..ผมก็ไปบ่อยๆครับ
ถ้าผมไปแถวนั้นเดียวจะโทรหานะครับ....ขอบคุณครับ

ขอขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล
ยังไงมีโอกาสเราคงได้เจอกันครับ
ปล..อีกอย่างแฟนผมก็อยู่ อุบล..ผมก็ไปบ่อยๆครับ
ถ้าผมไปแถวนั้นเดียวจะโทรหานะครับ....ขอบคุณครับ
ยินดีต้อนรับครับ..ถ้ามาก็โทรหาน้องแฮ๊ครึว่าพี่อามก็ได้ครับ....คุณนนท์ก็ว่าจะมาถีงตั้งแต่เมื่อวานทำไมไม่เห็นโทรมาเลย:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:

:byebye: ได้เสียวหว่ะน้องอ้น...

เจอน้องเค้าที่ eba. มาจากมุกดาหาร
เลยนาว๊อยยย....อุอุอุ
ต่างคนต่างเมา

:dribble:​
:dribble: เสียดายจังไม่ได้ไปด้วยกับพี่...ชั่วโมงนี้ e-bar. คือที่ๆรวมความเสียวแย้ว..e-barๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:dribble: :dribble:

:dribble: เสียดายจังไม่ได้ไปด้วยกับพี่...ชั่วโมงนี้ e-bar. คือที่ๆรวมความเสียวแย้ว..e-barๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:dribble: :dribble:

แล้ว e-ตู่ ล่ะ...:biggrin:

อิอิ จัดไป พวกพี่ๆเป็นเจ้าบ้านที่ดีน่อยดิ เลี้ยงรับรองแขกให้ดีๆนะ อาหาร เหล้า ยาปลาปิ้งขาดได้ แต่นารีห้ามขาดนะคับ

เด๋วไป กทม. พี่ๆเค้าจะได้ดูแลเรา 555555

อิอิ จัดไป พวกพี่ๆเป็นเจ้าบ้านที่ดีน่อยดิ เลี้ยงรับรองแขกให้ดีๆนะ อาหาร เหล้า ยาปลาปิ้งขาดได้ แต่นารีห้ามขาดนะคับ

เด๋วไป กทม. พี่ๆเค้าจะได้ดูแลเรา 555555
หายน่าเลยนะอีตู่อาทิตย์นี้..กินเหล้าไม่แซบเลยว่ะ..พรุ่งนี้ไป u-barป่าว.. etcนะพรุ่งนี้:byebye: :byebye:

นี้ละเค้าเรียกว่า
ไป๊ ถิ่น อุบล เจอ แต่ คนง๋าม งาม อะนะ :biggrin:

พี่ อาม กลับจากเชียงรายตอนไหนอย่าลืมเอาสาวเหนือมาฝากด้วยนะพี่...ฝากขานชื่อ 1 ที นะครับ ฮุฮุ

พี่ อาม กลับจากเชียงรายตอนไหนอย่าลืมเอาสาวเหนือมาฝากด้วยนะพี่...ฝากขานชื่อ 1 ที นะครับ ฮุฮุ

เมื่อวานไม่ได้ไปไหนเลย นอกจากตีกอล์ฟ
คืนนี้คงได้ตีหม้อ ล่อแม้ว แล้วล่ะ

เมื่อวานไม่ได้ไปไหนเลย นอกจากตีกอล์ฟ
คืนนี้คงได้ตีหม้อ ล่อแม้ว แล้วล่ะ
ชีวิตนี้พี่อามต้องเกี่ยวข้องกับหลุมๆรูๆตลอดเลยนะครับ..:biggrin: :biggrin: :biggrin: กลับถ฿งอุบลระวังโดนเช็คน้ำ..????...หนักนะครับ:byebye: :byebye: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม