บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้จะเดินทางกลับพัทยาครับผม...ถ้ายังไงวันเสาร์จะโทรนัดกันอีกทีครับผม

ยินดีต้อนรับทุกคนคร้าบบบบ....

กลับมาแล้วครับ...เอารถ เซฟอีตูไปจูนที่อู่.ช่างญา...โชคดีไปเจอช่างญากำลังจูนเซฟคันสีดำพอดีเลยถ่าย vdo มาด้วยแล้วจะลงให้ดูนะครับ..เสียงมันโหดๆๆๆๆๆๆจริงๆครับ

รถตุ๊ดตู่เสร็จมะไหร่น่ะอ้น
แล้วอาทิดหน้าไปขอนแก่นกันรึป่าว........

รถตุ๊ดตู่เสร็จมะไหร่น่ะอ้น
แล้วอาทิดหน้าไปขอนแก่นกันรึป่าว........
:redface: ไปเที่ยวนี้ได้นั่งคุยกับพี่สุกิจ ก้านกล้วย กับช่างญาได้เทคนิคใหม่ๆเยอะเลย..เสาร์นี้ไปแน่นอนครับพี่ส่วนรถตู่น่าจะประมาณ2อาทิตย์..ช่างญาติดทำรถวิ่งปลายปี:byebye: :byebye:

กลัวเจอฝนที่สนามเหมือนปีที่แล้วอ่ะดิ....
วันศุกร์ที่3ร้านพี่แจ๊คกระเพราเปิดซะด้วย.....
เค้าเชิญ ให้เอารถซิ่งไปจอดหน้าร้านน่ะ..
เอางัยดี หรือว่าไปวันเสาร์....

• กระทู้ ผู้เขียน
:redface: อุบลฯ เมื่อใหร่น้ำท่วมซั๊กทีวะ น้องอาม
คิดฮอดหลาย ยูว์ บาร์ ซี๊ดดดด..

แต่ป๋า..ไปเล่นมาแล้วที่หลัง ม.ขอนแก่น
เจ็ดเขร้ หลงเข้าไปได้ยังงัยม่ายรู้หว่ะ
เอิ๊กๆๆๆๆ
:byebye:​

:redface: อุบลฯ เมื่อใหร่น้ำท่วมซั๊กทีวะ น้องอาม

คิดฮอดหลาย ยูว์ บาร์ ซี๊ดดดด..

แต่ป๋า..ไปเล่นมาแล้วที่หลัง ม.ขอนแก่น
เจ็ดเขร้ หลงเข้าไปได้ยังงัยม่ายรู้หว่ะ
เอิ๊กๆๆๆๆ

:byebye:​
สาวๆเรียกร้องรึป๋า...แต่ถ้าอุบลน้ำท่วมก็คงให้ป๋ามาแจกความอบอุ่นให้สาวๆที่อุบลด้วยนะครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กลัวเจอฝนที่สนามเหมือนปีที่แล้วอ่ะดิ....
วันศุกร์ที่3ร้านพี่แจ๊คกระเพราเปิดซะด้วย.....
เค้าเชิญ ให้เอารถซิ่งไปจอดหน้าร้านน่ะ..
เอางัยดี หรือว่าไปวันเสาร์....
วันศุกร์ก็ไปร้านกระเพาก่อนเพราะผมไปวันเสาร์ตอนเช้าครับ...ไปพร้อมกันก็ได้ครับพี่:byebye: :byebye:

วันศุกร์ก็ไปร้านกระเพาก่อนเพราะผมไปวันเสาร์ตอนเช้าครับ...ไปพร้อมกันก็ได้ครับพี่:byebye: :byebye:

ตูว่า....ไม่ตื่นกันแน่ๆ พี่ล่ะคนนึง
อีปอเปี๊ยะ ต้องนอนรีสอร์ทสัตว์อีกแว๊วววว......

พี่โจ้จ๋า.....น้ำไม่ท่วมก็มาได้นี่คับ:byebye:
คราวนี้พี่ต้องไม่พลาดนะ....จัดให้เหมือนเดิม
ตัวอ่อนๆๆๆๆๆ ท่องไว้ครับพี่....ซิ๊ดดดดดดดดด:dribble: :dribble:

สรุป ศุกร์อยู่อุบล เสาร์เข้าขอนแกน

รับทราบ แต่ตู่จะไปกะใครดี คนมันโสด อิอิ

แวะมาเยี่ยม....ไปแระ...ฟิ้วววว:go: :go:

ตูว่า....ไม่ตื่นกันแน่ๆ พี่ล่ะคนนึง
อีปอเปี๊ยะ ต้องนอนรีสอร์ทสัตว์อีกแว๊วววว......
พอดีเลยจะเอาน้องแพนเค้กไปฝากด้วยครับ

หวัดดีครับพี่ๆผมไม่ได้อยู่อุบลแต่อยู่อุดรเหนพี่ๆบ่อยๆที่สนามน้ำพอง
แต่ไม่ได้ทักอ่ะครับ......รถแรงๆกันทั้งนั้นเลย^^"

หวัดดีครับพี่ๆผมไม่ได้อยู่อุบลแต่อยู่อุดรเหนพี่ๆบ่อยๆที่สนามน้ำพอง
แต่ไม่ได้ทักอ่ะครับ......รถแรงๆกันทั้งนั้นเลย^^"
:redface: ถ้ายังไงวันเสาร์นี้ก็แวะทักทายกันด้วยนะครับจะได้รู้จักกันไว้ครับ...ผมอ้นครับ:byebye: :byebye: :byebye:

คร๊าบบบพี่....ผมคือคนที่ใส่แว่นที่ขับเซฟสีขาวๆอ่ะครับ(วันนั้นไปกับพี่รองที่ขับD-MAX อ่ะครับ)
ที่เคยถามพี่ๆว่าเสียงถอยหลังหาซื้อที่ไหนอ่ะครับ
พอจะจำผมได้ป่าว......อิอิ
ปล.ไม่กล้าเข้าไปทักอ่ะครับกลัวจำไม่ได้แล้วหน้าแตก.....หุหุหุ

คร๊าบบบพี่....ผมคือคนที่ใส่แว่นที่ขับเซฟสีขาวๆอ่ะครับ(วันนั้นไปกับพี่รองที่ขับD-MAX อ่ะครับ)
ที่เคยถามพี่ๆว่าเสียงถอยหลังหาซื้อที่ไหนอ่ะครับ
พอจะจำผมได้ป่าว......อิอิ
ปล.ไม่กล้าเข้าไปทักอ่ะครับกลัวจำไม่ได้แล้วหน้าแตก.....หุหุหุ
รู้สึกว่ารองจะรู้จักกับพี่แฝด200SXใช่ป่าวครับ:verwirrt: :verwirrt:

ใช่ๆๆครับพี่รองรู้จักกะพี่แฝดแล้วจัมพ์ก้อเปนน้องพี่รอง......อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม