บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยังไงเดี๋ยวจัมพ์จะเข้าไปทักทายพี่ๆนะครับ....อิอิ

ยังไงเดี๋ยวจัมพ์จะเข้าไปทักทายพี่ๆนะครับ....อิอิ
จำได้แล้วครับนึกตั้งนาน:biggrin: ยังไงพรุ่งนี้เจอกันครับ:redface: :redface:

ให้นู๋เกาะท้ายรถไปด้วยนะ..:biggrin: :biggrin:
แล้วตกลงจะไปรึป่าวพี่รถผมว่างครับ จะได้ช่วยกันดมกลิ่นน้ำมันด้วยกัน:dribble: :dribble: :dribble:

คิดว่าจะเอาไปนะครับพี่
จะเอาไปลองวิ่งดูอ่ะครับ
เพราะจัมพ์จูนแก๊สมาใหม่....อิอิ
ใช้น้ำมันไม่ได้ครับ
ครั้งที่แล้วจัมพ์ลองดูได้16.23
รถจัมพ์เจเดียวเดิมทุกอย่างครับกล่องยังตัด180อยู่เลย(ในรถมีถังแก๊ส+ที่นอน+ผ้าห่ม+ขนมกะของกินอีกเพียบ...อิอิ)
ครั้งนี้เดี๋ยวลองกดดูครับไม่รู้จะได้เท่าไหร่???......
พี่ๆจะไปกันกี่โมงอ่ะครับเผื่อเจอกันครับ
(ปอ จุด ลอ จุด=พังแล้วใครจาลากกลับบ้านให้เนี่ย???อิอิ...TT")

อยากไป อยากไป ทำไงดี

แต่ไม่รู้จะไปกะใคร ไม่มีคู่ อิอิ

ผมอยู่ขอนแก่นยินดีต้อนรับครับ วันนี้มีแข่งเดี๋ยวเก็บรูปไปฝากโทรหาพี่อ้นแล้วบอกจะมาถึงช่วงเย็นเจอกันที่สนามเห็นบอกว่าอุบลมาเยอะประมาณสิบคัน ผมขับcefสีเทาvertexทักได้ครับ แต่ก่อนขับcefสีดำแล้วคว่ำพับครึ่งไป ที่เข้าไปคุยกะพี่อ้นกะบอลสนามก่อนครับ:boss:

ตัวกระผมเองเป็นคน จ.อุบลราชธานี โดยกำเนิด ปัจจุบันมาทำงานที่ จ.นครราชสีมา กลับบ้านเดือนละครั้ง คราวหน้ากลับไปมีโอกาสจะแวะไปทักทายกับเพื่อนๆพี่ๆและน้องๆครับ เพราะทราบมาว่าคุณ อ้น เซฟฯ สีน้ำเงิน
อยู่ในกลุ่มบ้านเซฟิโร่-อุบลฯ ด้วย ( ปล.ผมรู้จักคุณ อ้น ครับ นายบอล 081-9990166)

จัมพ์เพิ่งกลับมาจากสนามอ่ะครับ
หาพี่ๆไม่เจอเลยเลยไม่อยากอยู่เท่าไหร่......เลยกลับก่อนครับ
ยังไงเก็บรูปมาฝากกันด้วยนะคร๊าบบบบ!!!

จัมพ์เพิ่งกลับมาจากสนามอ่ะครับ
หาพี่ๆไม่เจอเลยเลยไม่อยากอยู่เท่าไหร่......เลยกลับก่อนครับ
ยังไงเก็บรูปมาฝากกันด้วยนะคร๊าบบบบ!!!

รถอ้น ปั๊มติ้กลาตายกระทันหันไป 1 ตัว แถวๆ อ.เขื่องใน
เลยไม่ได้ไป วกรถกลับมามาวต่อที่อุบลเมื่อคืน
คาดว่าตอนนี้จะยังไม่ตื่น
เนื่องจาก รั่ว และ ปลิ้น มา2วันแล้วครับ

ป.ล.เมื่อคืนก็มีเซฟคันขาว(ที่อยู่ในลายเซ็นต์) กะอิมสีน้ำเงิน อีโว ที่วิ่งกันอยู่น่ะคับ

ครับพี่ถ้าเปนเซฟสีขาวจัมพ์เหนวิ่งอยู่ครับ.....อิอิ
จัมพ์ก้อเดินหาหลายรอบมั๊กๆจนเค้ามองกันทั้งสนาม555+
ตอนจอดเติมน้ำมันที่ ปตท อากู๋เค้าเดินมาทักถามว่าจัมพ์มาจากอุบลใช่มั๊ย
แต่จัมพ์บอกว่าไม่ใช่....แกก้อเลยทำน่างงๆ .....หุหุหุ

มิน่าไม่เห็นพี่อ้น อุบลมาเยอะดีคับ รถบอลก็ดับตอนtestเสร็จไม่ทราบอาการแอบไปเข็นช่วยนิดๆ วิ่งดีเสียงดุมากแต่ยางลื่นฟรีทิ้งหมด รถผมยางก็ไกล้ลาโลกแล้วลองtestแล้ววิ่งไม่ดีก็เลยกลับ สนามหน้าเจอกันครับ

เสียดายมากๆเลยครับไม่ได้ไป...เอาไว้เดือน ธ.ค. เจอกันครับ มีเวลาเช็คใหญ่1เดือนจะได้วิ่งไปแบบสบายใจ

ครับพี่ถ้าเปนเซฟสีขาวจัมพ์เหนวิ่งอยู่ครับ.....อิอิ
จัมพ์ก้อเดินหาหลายรอบมั๊กๆจนเค้ามองกันทั้งสนาม555+
ตอนจอดเติมน้ำมันที่ ปตท อากู๋เค้าเดินมาทักถามว่าจัมพ์มาจากอุบลใช่มั๊ย
แต่จัมพ์บอกว่าไม่ใช่....แกก้อเลยทำน่างงๆ .....หุหุหุ
พอดีรถพี่มันไม่รักดีชิงลาตายไปก่อน:cry: :cry: :cry: เลยอดไป..เอาไว้สนามหน้าเจอกันครับน้องจัมพ์:biggrin: :biggrin: :biggrin:

มิน่าไม่เห็นพี่อ้น อุบลมาเยอะดีคับ รถบอลก็ดับตอนtestเสร็จไม่ทราบอาการแอบไปเข็นช่วยนิดๆ วิ่งดีเสียงดุมากแต่ยางลื่นฟรีทิ้งหมด รถผมยางก็ไกล้ลาโลกแล้วลองtestแล้ววิ่งไม่ดีก็เลยกลับ สนามหน้าเจอกันครับ

รถบอลแข่งไม่เคยจบซักสนาม ต้องมีเหตุก่อนตลอดน่ะคับ
แต่ลีลาเร้าใจ เป็นสีสัน ของสนามคับ :smile:
อันนี้ผลการแข่งขันของทีมจากอุบลฯ
1. 16 วิ อันดับที่ 3
2. 15 วิ อันดับที่ 2
3. 16 วิ อันดับ ที่ 2
4. โปรขับ 4 อันดับที่ 2

แล้วอาทิดหน้าไปที่ ม.ขอนแก่น รึป่าวครับ
มีแข่ง Gymkana ใน มอ.มข.
น่าไปสุดๆ:tongue:
อุบลฯจะไปตั้งแต่วันศุกร์ที่ 10 คับ

รถบอลแข่งไม่เคยจบซักสนาม ต้องมีเหตุก่อนตลอดน่ะคับ
แต่ลีลาเร้าใจ เป็นสีสัน ของสนามคับ :smile:
อันนี้ผลการแข่งขันของทีมจากอุบลฯ
1. 16 วิ อันดับที่ 3
2. 15 วิ อันดับที่ 2
3. 16 วิ อันดับ ที่ 2
4. โปรขับ 4 อันดับที่ 2

แล้วอาทิดหน้าไปที่ ม.ขอนแก่น รึป่าวครับ
มีแข่ง Gymkana ใน มอ.มข.

น่าไปสุดๆ:tongue:
อุบลฯจะไปตั้งแต่วันศุกร์ที่ 10 คับ

กรี๊ด.....

ตัวกระผมเองเป็นคน จ.อุบลราชธานี โดยกำเนิด ปัจจุบันมาทำงานที่ จ.นครราชสีมา กลับบ้านเดือนละครั้ง คราวหน้ากลับไปมีโอกาสจะแวะไปทักทายกับเพื่อนๆพี่ๆและน้องๆครับ เพราะทราบมาว่าคุณ อ้น เซฟฯ สีน้ำเงิน
อยู่ในกลุ่มบ้านเซฟิโร่-อุบลฯ ด้วย ( ปล.ผมรู้จักคุณ อ้น ครับ นายบอล 081-9990166)
ว่างๆรึว่ามีข่าวสารอะไรก็เข้ามาดูแล้วกันบอลจะได้คุยกัน..ไม่เจอกันนานถ้ากลับมาอุบลก็มาคุยกันอีกทีแล้วกันไม่ได้เมาด้วยกันนานแล้ว...ไอ้หนุ่ยมันก็ทำงานไม่ว่างตัวเป็นเกลียวหัวเป็นหมูแล้ว:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม