กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

ปีใหม่ไปไหนกันบ้างคับพี่น้อง

พี่นัดอย่าเอาเบียร์ป้อนลูกนะ

55555
ถึงกรุงเทพอย่างปลอดภัย

มาแล้วพี่น้องที่บ้านหนาวมากกกก คริคริๆๆๆๆๆ

:coolly-0003:สวัดดีปีใหม่ครับ ขอให้ร่ำรวยเงินทองครับ พี่ๆน้องๆCef@RangSit :coolly-0003:

เช่นกันครับพี่

ปีใหม่ทาสีบ้านซะข้อมือพังเลยกรู

กลับบ้านแล้วนะ เหมือนจะเป็นไข้เลยนะ

อาการเมาค้างเปล่าครับพี่ :coolly-0036:
:coolly-0027:อย่างนี้ต้องถอน:coolly-0004:ไม่ช่ายยยยยไม่บาย

จัดไหมละ ก่อนงานพี่แชมป์

อย่าให้เหลือ

ปีใหม่ทาสีบ้านซะข้อมือพังเลยกรู

ท า ค น เ ดี ย ว ต ะ ห วั ด ห ยิ๊ ก ๆ เ ล ย แ น่ ๆ . . . 5 5 5 +

:coolly-0028:

ว่ามาครับบบบบ

ไปทาสีบ้านไอ้แชมมะ + ปิ้งหมู

ไม่อยากให้มันเดินทางมาก

ไม่เป็นร๊ายยย ที่ไหนก็ไปได้ ตอนนี้ทาสีในบ้านได้ 60% ละ ส่วนนอกบ้านว่าจะจ้างช่างดีกว่า ไม่ไหว หลังกับข้อมือจะเสียเอา

แล้วก็กำลังรอช่างมารื้อพื้นทำใหม่ หมดตังค์อ้วกเลยกรู ฮืออออออออออ

งั้นรอ ฉลองบ้านใหม่
555
ไปนั่งดูดกลิ่นสีแล้วก้าวแป้ง รอ ไม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน