กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

รอบที่แล้ว มันก๊พูดแบบนี้ :coolly-0004:

ศุกร์หน้าดีไหม 555

ศุกร์นี้มีงานเลี้ยงที่บริษัทว่ะ และคาดว่าคงปูพื้นบ้านเสร็จแล้วพอดี

วันเสาร์ฉลองบ้านใหม่เลย

สราด ที่เสร็จคือปูพื้น นอกนั้นเละเหมือนเดิม เคร๊ๆๆๆๆ

ศุกร์นี่ดีกว่า มีเวลาเตรียมตัวอีก 3 วัน
555

ไงโทรตามด้วยนะพี่น้องงง คริคริๆๆๆ

ตาโจ๊กคริคริ หา cbr150 หรือไม่ก็ sonic แจ่มๆ ให้ผมซักคันสิ เอาแบบเดิมๆ เครื่องแน่นๆ อ่ะ จะเอาไว้ขี่มาทำงาน

เรื่องสีไม่ซีเรียสเพราะจะเอามาทำใหม่อยู่แล้ว

รอๆๆๆๆ ตงลงว่า 13 ตาชแลมมีงานที่บริษัท ใช้่เปล่า

มีดิ ก็บอกไปแล้วอ่ะ

ลองเป็นวันเสามั่งเปล่า

วันเสาร์วันเด็กครับ แต่กลางคืนไม่เกี่ยวครับอิอิอิที่ไหนว่ามาครับ

ที่ ไ ห น . . . เ ดี๋ ย ว ตี 4 แ อ บ อ อ ก ไ ป :coolly-0012:

จัดไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เรารออย่างเดียว คริคริๆๆๆๆๆ

....................................
เมื่อวานไปกินปู เช้ามาจู๊ดๆ เลยกรู

meeting กันหน่อยไหม ก่อนงานพี่แชมป์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน