กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

เมื่อไหร่ดี แต่พุธ ศุกร์ เสาร์นี้ไม่ว่างอะ ใกล้วันเข้ามาทุกทีแล้ว ชีวิตยุ่งเหยิง ฮืออออ T-T

พฤหัสไหมละ ว่าไงพี่น้อง

จัดไปถ้าไม่โดนวันมีธุระ ไปได้หมด

เมื่อวันอาทิตย์ไปล่อปูมาวะเต๊มคราบเลย โทรหาตาชะแล่ม ไม่รับโทสับ

เมื่อวาน เจอ เซพคันหนึ่งไฟท้ายดำ แต่ตรงกลางเขียน NISMO มันมีด้วยเหรอ ว่ะ
เคยเห็๋นแต่แบบ CEFIRO

เหมือนจะเคยเห็นว่ามันมีนะ หรือมันทำเองวะ

แบบนี้ปะ แบบนี้พวกทำเองว่ะ

attachment.php

ไม่ใช่เป็นแบบท้ายรถกุเลย

เขาทำด้านในหรือเปล่า เหมือนเคยเห็นในเว็ปนะน่าจะพ้นเอาเองนะ

สวย ครับ พี่ อยาก ทำ มั่ง

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

.......................................:coolly-0043:

วันศุกร์ แต่ไปไหนไม่ได้ง่ะ พรุ่งนี้ต้องไปทำธุระแต่เช้า ยิงยาวทั้งวันเลย เดี๋ยวไม่ไหว สังขารไม่อำนวย Y-Y

รองานไอ้แชมปี้ มียับ

หาร้านทำฝากระโปรง เคฟล่า ปวดหัวเลย จะสั่งงาน หาร้านดีๆไม่ได้เลย
พั้น้องมีร้านไหนแนะนำบอกด้วยครับผม

ร้านakana ไม่เอานะครับ แม่งนานเกิน

อยากได้ ทรงดีแมก ร้านตาเบน สวยดี ไม่เหมือนใคร

รอจีบในเวบ ดีกว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน