กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

ย่างหมูกันหน่อยไหม วันนี้หรือพรุ่งนี้ดี

ว่ า ง ๆ ช่ ว ง นี้ โ ส ด . . . อิ อิ :coolly-0031:

มี ย่ า ง ใ ก ล้ ๆ ม ะ แ บ บ ม อ ไ ซ ค์ ไ ป ชิ ว ๆ อ ะ หุ หุ :coolly-0034:

บ้านตาโบทเลยปะล่ะ อยากไปเยี่ยมหลานด้วย

บ้านตาโบทเลยปะล่ะ อยากไปเยี่ยมหลานด้วย
จัดไปล่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0039::coolly-0039:

ไปทีไหนก็ว่ามาอิอิอิ

ให้แน่ ที่ใหน
..............

ศุกร์นี้เปงไงพี้น้องตกลงกานมัย ไงโทรตามด้วยนะ คริคริๆๆ

บ้านตาโน๊ต จัีดไปอย่าให้เพลีย

ได้ที่แล้วเตรียมตวัครับบบบบบ

วันนี้นอนพักผ่อนให้เพียงพอนะครับ พรุ่งนี้จัดหนัก

วันเสาร์นั่งขัดบ้านสภาพเป็นซอมบี้แน่กรู 55555555555555555555

ตกลงวันศุกร์ meetingกันหน่อยครับ แจ้งด้วยนะครับว่าใครมาบ้างแล้วมากี่คน จะได้เตรียม หมูย่างนุ่นๆ และเบียร์ไว้...แล้วเจอกันครับพี่น้องรังสิต

แชมป์ + หนิง จัดไป คอนด้อม

นัท+แอน+ปังปอนด์+ปอเปี๊ย......ไปกัหมดคราบบบบ

อยู่สายไหม 64 ไปด้วยได้ป่ะ อิอิอิ

อยู่สายไหม 64 ไปด้วยได้ป่ะ อิอิอิ

ยินดีครับ พี่น้องรังสิตยินดีต้อนรับครับ..:coolly-0009::coolly-0009:

วันนี้เจอกันเด้อค่ะเด้ออออออออ

นัท+แอน+ปังปอนด์+ปอเปี๊ย......ไปกัหมดคราบบบบ
เขร้ เอาเบียร์ผุกแขนหลานได้เปล่า :coolly-0043:
.
.
.
.
.
ใครเสียเบียร์ กู บ้างว่ะ :coolly-0028:

เขร้ เอาเบียร์ผุกแขนหลานได้เปล่า :coolly-0043:
.
.
.
.
.
ใครเสียเบียร์ กู บ้างว่ะ :coolly-0028:
จริงดิอิอิอิ แล้วเจอกันครับ:coolly-0033:

...............หนาว ๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน