กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

มาแล้วพี่น้องหลังจากเป็นผู้ปะสพภัยมา1เดือนรถจมมิดเลย คริคริๆๆๆๆ

เอ้า ตาโจ๊ค มาแล้ว
มาใช้หนี้ ด้วย 3 ขวด ลูกพี่นัดเป็นสาว
เอาจอแอร์มาด้วย อยู่เปล่าไม่รู้

แอนเน็กซ์น้ำแห้งแล้วว๊อยยยยยยยยยย

แม่งสูบน้ำออกคืนเดียว แห้งกริบเลย เจ๋งว่ะ

แล้วแม่งก็ไม่สูบซะตั้งนานแล้ว ปล่อยให้บ้านแช่น้ำอยู่ได้ ปัดโธ๊ๆๆๆๆๆ

ใครมีล้ออะไหร่ยืม 1 วง จะใส่ล้องวิ่งดูว่าล้อมันคตเปล่า+ยางมันบวมเปล่า
ความเร็วที่ 100+ พวงสั่น

ง่ายสุด คือไปเอาคู่หลังมาใส่ล้อหน้าก่อน ลองดู

เน็ทที่บ้านเล่นได้แล้วววววววววววววว

สวัดดีครับเดี๋ยวเราเจอกันครับ

ตาโน๊ตเปลี่ยนปรั๊กที่บ้านยัง

มาทำงานแล้วคราบบบบบบ

กลับมาจากแว๊นตะลุยทะเลหมอกแล้ว มันส์โครดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใส่โค้งกันไม่ยั้ง

แต่ร้าวไปทั้งตัวเลย ฮือออออออออ

ย่างหมูพร้อมแล้วนะครับบบบบบบบบบบบบบ

เมื่อไหลดีละอิอิอิ

ยังไม่ได้เข้าบ้านเลยว่ะ บ้านพี่แม่งพังเยอะชิบ ทั้งตัวบ้าน ทั้งระบบน้ำระบบไฟเลย แม่้งเง๊ยยยย

............................

HBD แชมปี้ ครับ

เป็นอย่างไงกันบ่างครับ

ไปไหนกันหมดครับ

ย่างหมูกันหน่อยไหม วันนี้หรือพรุ่งนี้ดี

เอางั้นเลยเหรอ
คนอื่นว่าไง

วันเสาร์ไดเปล่าครับ ถามดูครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน