• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจ๊นงค์ครับมีไรถามหน่อยครับคือว่ารถที่มีทะเบียนอยู่แล้วจังหวัดชลนี่แหละแต่อยากเปลี่ยนเลขทะเบียนใหม่ จะทำได้มั้ยครับ แล้วถ้าทำได้จะต้องเตรียมเอกสารอะไรมั่งแล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ครับ ขอบพระคุณมากๆคับ:coolly-0033:

เปลี่ยนทำไมทะเบียนยุ่งยาก

เปลี่ยนตุ๊กตาหน้ารถง่ายกว่ามั้ง:coolly-0010:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0009:

หืมม รับอะไรใครที่ไหน...ม.บู ซ้อม20รับจริง22ไม่ใช่หรอ:coolly-0043:

มอบูอ่ะไปแน่

แต่เสาร์นี้ไปลาดกะบังก่อน

ลองหัดเป็นตากล้องหน่อยเพิ่งถอยมาใหม่

(ว่าแต่งานแข่งรถมีวันไหน ใครรู้รายงานหน่อย)

เจ๊นงค์ครับมีไรถามหน่อยครับคือว่ารถที่มีทะเบียนอยู่แล้วจังหวัดชลนี่แหละแต่อยากเปลี่ยนเลขทะเบียนใหม่ จะทำได้มั้ยครับ แล้วถ้าทำได้จะต้องเตรียมเอกสารอะไรมั่งแล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ครับ ขอบพระคุณมากๆคับ:coolly-0033:
อยากเปลี่ยนเป็นเลขอะไรล่ะสามารถเปลี่ยนได้เลยเอกสารที่ต้องเตรียม
สมุดคู่มือ สำเนาบัตรประชาชน ถ้าเป็นเลขหมวดปัจจุบันค่าธรรมเนียม 775 บาท เท่านั้นจร้า ตอนนี้ในกลุ่มให้พี่เปลี่ยนเลขให้หลายคนแล้ว แต่ถ้าเป็นเลขหมวดเก่าที่ใช้แล้วมีค่าอนุมัติอีก 505 บาทจ๊ะ:coolly-0033:

เปลี่ยนตุ๊กตาหน้ารถง่ายกว่ามั้ง:coolly-0010:
ไม่ยุ่งยากอะไรหรอกเปลี่ยนตุ๊กตาหน้ารถซิยุ่งกว่า....เอ๊ะ!!!!รึว่าเก่งจะเปลี่ยน...จะฟ้อง ตูตู้...:coolly-0044:

ลองหัดเป็นตากล้องหน่อยเพิ่งถอยมาใหม่

(ว่าแต่งานแข่งรถมีวันไหน ใครรู้รายงานหน่อย)

เห็นน้องเค้าบอกมาว่า 13-14 นี่อ่ะครับ แต่ใช่ป่าวมะรู้

10-12 ซ้อม...
13-14 แข่ง...
ผมว่าลาจะลาวันศุกร์12ช่วงบ่าย แอบไปสูดกลิ่นยาง กลิ่นน้ำมันแบบประชิดตัวหน่อย ไปวันซ้อม มันส์กว่าเยอะครับ...วันแข่งจริงไม่มีไร ธรรมดาๆ คนเยอะ อึดอัด อิอิ วันแข่งจริงปีนี้ ว่าจะดูถ่ายทอดเอา ได้ดูหลายมุมดี 55+

อยากเปลี่ยนเป็นเลขอะไรล่ะสามารถเปลี่ยนได้เลยเอกสารที่ต้องเตรียม
สมุดคู่มือ สำเนาบัตรประชาชน ถ้าเป็นเลขหมวดปัจจุบันค่าธรรมเนียม 775 บาท เท่านั้นจร้า ตอนนี้ในกลุ่มให้พี่เปลี่ยนเลขให้หลายคนแล้ว แต่ถ้าเป็นเลขหมวดเก่าที่ใช้แล้วมีค่าอนุมัติอีก 505 บาทจ๊ะ:coolly-0033:

มีโอกาส เปลี่ยนแน่นอนครับ คงไม่พ้นลงท้าย 31
:coolly-0033:

ไม่ยุ่งยากอะไรหรอกเปลี่ยนตุ๊กตาหน้ารถซิยุ่งกว่า....เอ๊ะ!!!!รึว่าเก่งจะเปลี่ยน...จะฟ้อง ตูตู้...:coolly-0044:
:coolly-0010::coolly-0010:
เห็นน้องเค้าบอกมาว่า 13-14 นี่อ่ะครับ แต่ใช่ป่าวมะรู้
ตามนั้น....แต่วันจริง ปีนี้ว่าจะไม่ไป วุ่นวายชิหายเลย รถก็ติด...

พรุ่งนี้มากันให้เร็วๆ หน่อยนะ แต่งให้หล่อละเพราะจะถ่ายวีดีโอ เอารูปขึ้นYoutube เดี๋ยวจะไม่หล่อ..เอ้าตัวอย่างไปดูก่อนใครเป็นใคร วันเสาร์ เจอของจริง
http://www.youtube.com/watch?v=uSjl-IshOQE

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณมากครับเจ๊เดี๋ยววันไหนไป จะเข้าไปหาน่ะครับ:coolly-0024:

พรุ่งนี้มากันให้เร็วๆ หน่อยนะ แต่งให้หล่อละเพราะจะถ่ายวีดีโอ เอารูปขึ้นYoutube เดี๋ยวจะไม่หล่อ..เอ้าตัวอย่างไปดูก่อนใครเป็นใคร วันเสาร์ เจอของจริง
http://www.youtube.com/watch?v=uSjl-IshOQE
แจ่มครับป๋าภาพสวย เมื่อวานว่าจะเข้าไปหาโทดทีน่ะครับพอดีน้องโทรมาให้รีบกลับน่ะครับ มิตติ้งเจอกันครับ:coolly-0033:

คงไม่เปลี่ยนแล้วแหละคนที่พาไปกินส้มตำไต้ถุนแหละ:coolly-0009: ปีหน้าคงมีข่าวดีและ :coolly-0028:

พร้อมกันยัง...พรุ่งนี้แล้วนะ เต็มที่กันหน่อยยยย งานบ้านเรา ครับ..1ปี มีหน ปีหน้าไม่รุจะมีแรงจัดป่าว....เหนื่อยยยย......

ถึงกะซ้อมคอรอเลยเหรอนุ๋เบนซ์ :coolly-0043: :coolly-0043:
555+ อยู่แล้วพี่ กินอยู่แล้วทุกวัน วันจิงจะได้จัดหนัก เดี๋ยวไม่ถึง ไม่แร๊ง :coolly-0045::coolly-0045:

ไม่มีชวนอ่ะ :coolly-0020:
วันนั้นก็ชวนไม่ยอมออกมา เอาใหม่เดี๋ยวให้แก้ตัว อิอิ :coolly-0046::coolly-0046:

ฝากเอารถพี่มาขับเล่นบ้างนะ จอดนานๆเด๋วจะเดี้ยงซะก่อน

พี่น่าจะไปถึงบางแสนเย็นๆ
คร๊า จอดไว้ให้อย่างดี เอาไปขับเล่นให้แล้วหนนึง โอเคยังไงโทรมาหาหนูล่ะกัน จะให้เตรียมอะไรไว้ให้ล้างเช็ดปัดถู :coolly-0034::coolly-0034:
พร้อมกันยัง...พรุ่งนี้แล้วนะ เต็มที่กันหน่อยยยย งานบ้านเรา ครับ..1ปี มีหน ปีหน้าไม่รุจะมีแรงจัดป่าว....เหนื่อยยยย......
พร้อมมากมายคร๊าาาาาาาาา อิอิ :coolly-0044::coolly-0044:

พร้อมแล้วครับ :coolly-0033:

เสาร์-ทิตย์นี้ โชคดีงานลงตัว ได้หยุด 2 วันเลย ไม่เคยได้หยุดแบบนี้มาหลายเดือนแระ

พี่ยศครับ กระดากใจจังเลย ไม่ได้ช่วยงานพี่เลยครับ :coolly-0023:

เสาร์-ทิตย์นี้ โชคดีงานลงตัว ได้หยุด 2 วันเลย ไม่เคยได้หยุดแบบนี้มาหลายเดือนแระ

พี่ยศครับ กระดากใจจังเลย ไม่ได้ช่วยงานพี่เลยครับ :coolly-0023:
ไม่เป็นไร..ไม่ต้องซีเรียส...ช่วยกันมางานให้เยอะๆ..ก็ชื่นใจหายเหนื่อยยยย...แล้ววววว

:coolly-0022:up up

นั่นสิ พี่เหวก น้องก้อไม่ได้ไปช่วยเลยอ่ะ แต่ไงพุ่งนี้จะไปให้เร็วๆคับ เดวออกจากยอง8โมงเช้า ถึงนู้นก้อประมานบ่าย 2มั้ง:coolly-0023: รถไม่ค่อยแรงอ่ะคับ

วันนี้แล้วรถผมจาไปถึงไหมหนอ..:coolly-0043:
ความร้อนยังขึ้นไม่หยุดเลย.....:coolly-0011:
นี้ก็เิพิ่งเปลี่ยนหม้อลมเสร็จ....:coolly-0023:
เดี๋ยวไปทำหม้อน้ำก่อนแล้วเจอกันครับ..:coolly-0002:

นั่นสิ พี่เหวก น้องก้อไม่ได้ไปช่วยเลยอ่ะ แต่ไงพุ่งนี้จะไปให้เร็วๆคับ เดวออกจากยอง8โมงเช้า ถึงนู้นก้อประมานบ่าย 2มั้ง:coolly-0023: รถไม่ค่อยแรงอ่ะคับ
ดีแล้ว...อย่ามาเหมือนคราไปงาน7 ปีละ..แล้วเจอกัน

วันนี้แล้วรถผมจาไปถึงไหมหนอ..:coolly-0043:
ความร้อนยังขึ้นไม่หยุดเลย.....:coolly-0011:
นี้ก็เิพิ่งเปลี่ยนหม้อลมเสร็จ....:coolly-0023:
เดี๋ยวไปทำหม้อน้ำก่อนแล้วเจอกันครับ..:coolly-0002:

อ้า..จะได้ยลโฉมเวอชั่นใหม่แล้ว เด๋วชัทเตอร์รัววววว...แน่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม