• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งั้นฝากห่มด้วยนะค่ะป๋ายศ 555+

อย่างงี้ต้องใช้ผ้าห่มตราคน หุหุ

อย่างนี้ผ้าห่มของใครของมันหรือป่าวครับ ถ้าไม่มีหาได้แถวๆแกแล็คซี่ แต่มะรู้ว่าผืนละเท่าไร?:coolly-0044:

ไหงนอนกอดหมอนข้าง

อ่ะ...เหยยยยย!!!!!:coolly-0023:
ภรรยากอดไม่ได้แล้ว แบบว่าโอบไม่มิดแล้วอ่า ปาเข้าไปแปดเดือนก่าๆแล้ว
รับขวัญหลานกันด้วยน้ะคร้าบบ น่าจะกลางเดือนหน้า รพ เอกชน ชลบุรี

ปล. ช่วงนี้ไปไหนไม่ค่อยได้เลย อยากไปบางแสนจังฮู้

แก้ไขล่าสุด:

พูดจิงป่าวพี่...???:coolly-0009: :coolly-0009:

จากแม่น้ำปิง..ไหลล่องไปเรื่อย..ออกเจ้าพระยา..แล้วเกยตื่นที่แหลมแท่น:coolly-0031::coolly-0031:

อย่างนี้ผ้าห่มของใครของมันหรือป่าวครับ ถ้าไม่มีหาได้แถวๆแกแล็คซี่ แต่มะรู้ว่าผืนละเท่าไร?:coolly-0044:

ภรรยากอดไม่ได้แล้ว แบบว่าโอบไม่มิดแล้วอ่า ปาเข้าไปแปดเดือนก่าๆแล้ว
รับขวัญหลานกันด้วยน้ะคร้าบบ น่าจะกลางเดือนหน้า รพ เอกชน ชลบุรี

ปล. ช่วงนี้ไปไหนไม่ค่อยได้เลย อยากไปบางแสนจังฮู้

อ้าวยินดีด้วยคับ แหมทันใช้จิงๆ หญิงรึชายอะคับ:coolly-0045::coolly-0045:

อิอิ ไปด้วย ๆ:coolly-0022:

สวัสดีคับ ๆ สมาชิกใหม่คับ

หนาววววววววว....จังเลย
เชิญครับอีกไม่กี่วันแล้ว เชิญทุกๆท่าน ที่มีใจรักการตกแต่งรถ รถอะไรก็ได้..ครับ
แล้วเจอกัน

หนาวด้วย.......ซี๊ดดดดด:coolly-0022:

ใกล้แล้วๆๆๆๆ อากาศเป็นใจมากมาย

หนาวมากมายยย จะหนาวกี่วันเนี๊ยยยยย

หนาวนี้จะได้เปิดซันรูฟวิ่งเสียที 555+ :coolly-0046:

อากาศเย็นๆสาดเหล้าเข้าคอคุยกะเพื่อนๆที่รู้ใจ
อะไรมันจะมีความสุขปานนั้น คริ คริ
ใกล้แล้วนะครับ นับถอยหลังอีก 5 วัน :coolly-0022: :coolly-0022:

เองมากะใคร.....????:coolly-0043:
หนอย.....!!!!

มาคลเลียวจิงจี๊งงงงง
แต่กระบะยึดพื้นที่หมดแย้วหน้าเดอะไทด์
อากาศหนาวคอตสนามแข่งก็กำลังสร้าง
เดี๋ยวเสาว์หน้าไปใหม่ เอิ๊กก

:coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028:up up

ประกาศ
จากที่งานแต่งของ สราวุธ จะมีเลี้ยงกันที่ร้านเฮียธง
ทางเจ้าภาพแจ้งมาว่า ขอเลื่อนไปอย่างไม่กำหนด
ไม่ทราบเหตุผลที่แน่ชัด...:coolly-0033:

ร้านนี้ขลังนะ 2 งานแระ คราวตาอ๊อตก็แห้ว มาทีนึงแระ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) A31849*, SAKANA

เห้ยยยยย 5555+ อิอิ

4 วัน 4 วัน 4 วัน:coolly-0022: :coolly-0022:

ร้านนี้ขลังนะ 2 งานแระ คราวตาอ๊อตก็แห้ว มาทีนึงแระ
ถ้าจะจริงเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาก็เลยชวน พี่แขก กะ นะคุง ไปทานกันที่ร้านเฮียธงงัยคะ จะได้บอกและก็ขอโทษเฮียเค้าด้วย...เกรงใจเฮียเค้าค่ะ...2 งานและที่พลาดจะไปฉลองแต่งไม่ได้จัดซักงาน....:coolly-0007:

ใครมาเที่ยวยังงานแปซิฟิคมอเตอร์โชว์ น้องคนนี้น่าพามามิตติ้งมั้ย

attachment.php

ไฟล์แนบ

83.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    110.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
    78.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125
    98.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม