• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปด้วยคนนะครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย

ไปไหนกันหมดวันนี้..........เงียบ:coolly-0043:

รับทราบค่ะ เจอกันร้านเฮียธง เป็นไงบ้างเจ๊นงค์ กี่เดือนแล้วแพ้ท้องป่าวเอ่ย
3 เดือนแล้ว..จร้า
แพ้บ้างเหมือนกันจ๊ะ แล้วเจอกันนะถ้าเค้าให้ไป:coolly-0044:

วันนั้นเจ๊นงค์ก็อาบน้ำแต่งตัว แล้วก็ขึ้นไปนั่งรอบนรถทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เลยดิครับ :coolly-0010: เนียนๆไป อิ อิ :coolly-0039: แต่อย่าให้เค้าอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก่อนเป็นอันขาดเลยนา ไม่งั้นไม่ทันนะ :coolly-0042:
ก็คิดอยู่เหมือนกันว่าจะทำอย่างนี้แหล่ะ
แต่ถ้าโดนตบ หูตาแหก แล้วใครจะช่วยล่ะจ๊ะ:coolly-0033:

กลับมาประจำการแล้วครับ

ก็คิดอยู่เหมือนกันว่าจะทำอย่างนี้แหล่ะ
แต่ถ้าโดนตบ หูตาแหก แล้วใครจะช่วยล่ะจ๊ะ:coolly-0033:

:coolly-0042: :coolly-0042: :coolly-0042: :coolly-0023::coolly-0046:

เสาร์นี้เจอกันหน้าเดอะไทด์ เวลาเดิม ซักซ้อมความเข้าใจและมอบหมาย งานมิตติ้ง ที่จะถึงเร็วๆนี้ ครับ

:coolly-0033::coolly-0044::coolly-0034:

เสาร์นี้เจอกันหน้าเดอะไทด์ เวลาเดิม ซักซ้อมความเข้าใจและมอบหมาย งานมิตติ้ง ที่จะถึงเร็วๆนี้ ครับ

งาน shutdown หมดพอดี ถ้าเลิกงานทันจะตามไปนะครับ

หมดงานนี้แล้ว โปรแกรมก็โล่งยาวถึงสิ้นปีแล้วครับ จะได้มีเวลาเป็นของตัวเองซักที :coolly-0023: :coolly-0039: :coolly-0045: :coolly-0031:

:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:

จะเสาร์นี้ หรือ เสาร์ ไหนๆ คนที่บ้านไม่เคยพลาด เพราะเป็นวันของเค้าค่ะ:coolly-0039:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ใกล้หนาวแล้ว.......:coolly-0022:

ใกล้หนาวแล้ว.......:coolly-0022:
นอนคนเดียวหนาวๆ อิอิ :coolly-0041:
ขอบคุณ จากใจ ที่ยังรัก และเป็นห่วงกันจ๊ะ...:coolly-0005:แล้วคงได้เจอกัน..:coolly-0044:
ค่า ยังไงมาได้ก็มานะคะ มาดูหน่อยท้องใหญ่แค่ไหนแล้ว :coolly-0045:

นอนคนเดียวหนาวๆ อิอิ :coolly-0041:

ค่า ยังไงมาได้ก็มานะคะ มาดูหน่อยท้องใหญ่แค่ไหนแล้ว :coolly-0045:
จร้า!แล้วจะขอเค้าไปนะ...:coolly-0044:

ลมหนาวมาพร้อมกับฝนตก แล้วมันฤดูใหนกันแน่หว่า...:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ปลายฝนต้นหนาว..ลมโชยย...บรื๋ยยยยยยย.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม